1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ranma 1/2

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi vhungag, 21/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sphinx85

sphinx85 Thành viên rất tích cực

tớ chả bít là khoái ai nhất cả...khoái tất...mà mấy tập dạo nì đọc bùn cười mún chảy nước mắt..ha ha..
    westlife's the place my life begins,and west'll be where it ends,and that's the joy westlife brings i'm flying without wings
  2. lionesse

lionesse Thành viên rất tích cực

hì tui kết cô ấy lắm đấy nhá. có điều cô không bằng một người (xem cái hình đại diện của tui đó)
    lionesse
    tôi yêu liverpool cũng như tôi yêu xứ Huế
  3. congiunden

congiunden Thành viên mới

Trơi ơi minh buồn cười quá, sao lại có người lại có thể khi gặp H2O là biến thành g còn o thì lại la b .Vậy hắn là tên lưỡng tính à . Tên này nên để các nhà khoa học nghiên cứu. Có lẽ đến lúc nào đó con trai không phải đi cưa gái nữa có phải không.HÊ...........HÊ...........HÊ................[:D
  4. haibaralovely

haibaralovely Thành viên rất tích cực

Cái anh giun này thật buồn cuời!Biến thành b hay g thì seo?Truyện tranh chứ có phải thực tế đâu.Có thể thực tế sẽ ko có nhưng đâu là truyện tranh,phải mơ mộng chút chứ!Và chính điều đó làm bộ truyện này hay hơn.
    Bác Atulavuong oi,em mới lục lại bộ truyện!May mà ko có suối Haibara chết chìm,chứ ko thui là em chịu chung số phận với bác rồi!Ôi,suối Atula chết chìm
  5. SV-Stars

SV-Stars Thành viên rất tích cực

Có đồng chí nào biết chỗ download trọn bộ Ranma 1/2 tren net ko, chi cho tui cái. Với lại có bộ manga kungfu đặc sắc nào ko nhỉ, tiếng Anh chứ đừng tiếng Nhật nhá. Cám ơn nhiều.
    ------------------------------------------------
    Học, học nữa, học mãi, hộc máu
  6. zuzu

zuzu Thành viên mới

Hơ hơ, ngày xưa đọc Cô bé giỏi võ rồi, nhưng hình như ngày xưa phát hành chưa hết truyện thì phải, hay tớ không được đọc hết, dang dang dở dở, tức điên cả lên.
    Truyện này phát hành hết rồi à, hic, thời gian khá dài tới đây tớ bựn muốn chít, không bít là có thời gian đọc nữa không.
    He, Ranma biến thành con gái xinh nhờ các bác nhờ, tớ là tớ thấy xinh ơi là xinh
  7. lionesse

lionesse Thành viên rất tích cực

ai nói gì thì nói mình vẫn cứ thích Shanpo thôi hà.
    Mà nói ra máy bác cấm cười nhá. Biệt danh tên này là Mèo đó
    lionesse
    tôi yêu liverpool cũng như tôi yêu xứ Huế
  8. sphinx85

sphinx85 Thành viên rất tích cực

hic hic...ha ha...các bác đọc mấy tập mới cái khúc mà ranma và hibiki ăn nấm thời gian bị thu nhỏ trông xinh nhở..dễ thương hết bít,mà hình như tính cũng bị thu nhỏ í...đánh nhau chí choé suốt ngày..bùn cười mún chết đi được.
    westlife's the place my life begins,and west'll be where it ends,and that's the joy westlife brings i'm flying without wings
  9. bantoi

bantoi Thành viên mới

Tui mới đọc 1/2 Ranma có 3 tập( tập 33,34,35) mà đã say mê bộ truyện này rồi.
    Fải nói là bộ truyện này rất... rất vui. Nhất là bà cô giáo nhỏ xíu (wên mất tên rùi) tuy xuất hiện không nhiều nhưng mỗi lần xuất hiện là rất vui.
    Bỏ mất mấy tập đầu của truyện uổng thiệt.
  10. haibaralovely

haibaralovely Thành viên rất tích cực

Tui tiếc dứt ruột,ko có 10 tập đầu.Cái cô Miya ấy có chiêu hay thật,làm tui bùn cười mún chết.Lúc đầu tui khoái Hibiki lắm cơ vì hắn chung thuỷ,thế àm Akari xuất hiện hắn đã lựa chọn giữa Akari và Akane.Ghét thật.Ranma cũng ích kỉ,tập 24,25 hắn cưa Shanpo với ý đồ ko lành mạnh.Shanpo nhìu lúc cũng trắng trợn lắm!