1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ranma 1/2

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi vhungag, 21/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. reddevils

reddevils Thành viên rất tích cực

hehe, trắng trợn thế đôi lúc lại rất hấp dẫn, . Shanpo dễ thương nhất trong mí cô vợ Ranma.
    reddevils
  2. nuriko

nuriko Thành viên quen thuộc

em khoái nhứt là nhà chị Migio gì đấy nướng bánh ý.vì ngiá cho kỹ trong đám mí cô bám RANMA thì chị ý xinh nhứt,mừ ăn mắc dễ coi nhứt(SHANPO mặc cũng dễ thương).các bác nhìn mà xem,akane suốt đời có một bộ đồng phục,xí không chịu được.còn Hapu cũng đẹp trai(nhứt truyện đó)có điều tỉ lệ xuất hiện còn tiết kiệm wé.
    có ai hun tui như cái avatar?
  3. lionesse

lionesse Thành viên rất tích cực

đồng ý với bác. chỉ có Shanpo dễ thương nhất thôi. Mấy cô khác ko thích đc
    lionesse
    tôi yêu liverpool cũng như tôi yêu xứ Huế
  4. queen_pdp

queen_pdp Thành viên quen thuộc

nhầm , quá nhầm , bác lionese ơi , AKANE mới là đáng yêu nhất , SHANPO chán bỏ xừ , nhiều khi quá đáng , dùng mọi cách để đạt mục đích , tui càng ngaỳ càng thích RANMA nhưng RANMA hình như rất hiếu thắng , cái tập mà SHANPO nhặt đươc viên ngọc mà đeo mặt khóc thì thay đổi thái độ với người mình yêu ý , RANMA thay đổi hẳn thái độ , dám nghĩ là mình ko còn quyến rũ , hic
    may mà có AKANE và cái con vịt ( thích SHANPO y') ngăn cản , ko thì RANMA mắc bẫy rùi , RANMA làm mất cảm tình quá
    mà chuyện tình hamochi và polo cũng bùn cười chít mất , hic nhất là trí tưởng tượng fong fú , hehhehheh
    ^_^ or !_!
  5. cobedethuong2088

cobedethuong2088 Thành viên mới

minh cung rat thich 1/2 rama cau chuyen co nhieu mau chuyen hay vui di dom giup giai tri sau nhung gio hoc cang thang.Minh thich tat ca cac nhanh vat vi moi nhan vat co mot tinh cach rieng giup cho chuyen dac sac neu nhu mat di mot nhan vay trong so cac nhanh vat thi cau chuyen se mat di mot cai hay.Tuy ta co the yeu nhan vat nay vi tinh cach nguoi nay the nay ghet nguoi kia vi thay khong hop nhung ma do deu la dung y cua tac gia.Dung la truyen khong duoc hay nhu nguyen tac vi da bi cac nha xuat ban cat xen nhung cung vi dam bao thuan phong mi tuc thoi,thong cam cho ho vi khi bot mot tinh tiet thi cung bot tien thu nhap vi mat trang ma,dung co nong chu.
    hoa mai