1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rao vặt box Hàn Quốc

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi kimheena, 17/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nsthang

nsthang Thành viên mới

Tìm bạn học tiếng Hàn

Ở box mình chắc có nhiều bạn giỏi tiếng Hàn. mình mới học nên muốn tìm bạn cùng học và luyện nói cùng luôn. Mình hay vào trang web www.krlink.com để học vì có hướng dẫn bằng tiếng Việt. Mình cũng đang học theo giáo trình tiếng Hàn thực hành tập 1 của Cho Han-rok do nhà xuất bản Trí việt phát hành. Nick skype của mình là sithang
    Mình thương online lúc tối 7~10h tối.
  2. vuchauminh

vuchauminh Guest

Chào anh
    Bên anh đã tuyển được cộng tác viên dịch chưa ạ?
    Em rất quan tâm đến mảng dịch tác phẩm văn học.
    Rất vui nếu anh đọc tin nhắn này!
  3. kimheena

kimheena Thành viên mới

Tuyển giáo viên dạy tiếng Hàn

Trung tâm ngoại ngữ ngành nghề công nghệ cao
    Số 2- Ngõ 22- Trung Kính -Trung Hoà- Cầu Giấy - Hà Nội.
    Ms Hà : 091-303-4512.
    Tuyển 5 giáo viên dạy tiếng Hàn (fulltime or partime ).
    Hãy đến với chúng tôi các bạn sẽ không phải hối tiếc đâu.
    Ngoài ra chúng tôi còn tuyển giáo viên dạy tiếng Việt cho người Hàn Quốc nói riêng và người Việt Nam nói riêng.
  4. nsthang

nsthang Thành viên mới

Hiện tại nhóm mình đã có 8 thành viên luyện tập thường xuyên vào các buổi tối từ 7h30 đến 9h 30 . tuy nhiên chỉ có 3-4 thành viên học thường xuyên vì số còn lại có hôm bận hôm không. Điều đó cũng không quan trọng lắm. Lúc đầu một số bạn ở Việt nam không quen nói, vì khi học chủ yếu là viết và học ngữ pháp. Hiện tại tình hình cải thiện rất nhiều; một số bạn nắm chắc ngữ pháp và từ vựng đã "bắn như gió " rồi.
    Nhóm có dự định phát triển lên khoảng 12 thành viên và chia làm 2 trình độ sơ cấp và trung cấp. Một số bạn giỏi sẽ dẫn chương trình cho các bạn khác. Chủ đề thường do mọi người bình chọn trước mỗi buổi nói chuyện.
    Trước mắt hoạt động của nhóm chủ yếu dựa trên thông tin trên facebook http://www.facebook.com/home.php?#!/group.php?gid=111823662176318&ref=ts
    nếu các bạn có yahoo hoặc id skype thì có thể để lại sau bài viết này hoặc add qua id skype của mình bên trên
  5. hani3721

hani3721 Thành viên mới

cho minh xin sdt nhe
  6. hani3721

hani3721 Thành viên mới

Tìm bạn học tiếng Hàn

Mình đã tìm được 1 bác giáo viên dạy tiếng Hàn rất tốt. Bạn nào muốn học cùng mình thì join cùng lớp nhé, học phí phải chăng vì cũng có quen biết. SĐT của mình là 0904990059. Mình ở HN và nhà giáo viên ở Đặng Tiến Đông nhé
  7. chauiu

chauiu Thành viên mới

mình cũng đang định học tiếng hàn bạn ạ, trình độ là chưa bít ji :P, Mình đang định đi học ở trung tâm văn hóa việt hàn ở 49 nguyễn du đấy bạn. 6/9 này là khai giảng, bạn vào trang web của trung tâm này mà xem lịch học cụ thể nhá
  8. bachikhuon

bachikhuon Thành viên mới

Bạn thân mến ơi hình như phải có thẻ hội viên mới được đk học, mà thẻ hội viên đó nghe nói 1 năm làm cho đăng kí có 1 lần à. Bạn có thông tin gì về việc làm thẻ thì báo cho mình nhé :)
  9. gianghamhaha

gianghamhaha Thành viên mới

mình cũng rất thích học tiếng hàn, cho mình tham gia với nhé, nick chat của mình là chungham_ham
  10. chaua2z

chaua2z Thành viên mới

phiên dich. biên dịch chuyên nghiệp

đây là topic về chủ đề dịch thuật. em đang làm trong nghề dịch thuật nên muốn cùng các anh chị em đã và đang làm trong nghề dịch thuật cùng nhau trao đổi những thông tin, kinh nghiệm làm việc và những buồn vui trong nghề để nghề dịch thuật tại VN ngày càng phát triển bền vững và chất lượng, chuyên nghiệp hơn.