1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rao vặt -Quảng Cáo-Thông tin về sản phẩm, buôn bán hàng hoá..."số Sim VT mới giá rẻ: 098808xxxx - 09

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi bianconeri10, 21/06/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. bianconeri10

bianconeri10 Thành viên mới

Rao vặt -Quảng Cáo-Thông tin về sản phẩm, buôn bán hàng hoá..."số Sim VT mới giá rẻ: 098808xxxx - 098809xxxx tại cửa hàng Số 9 Giải Ph

Trích từ bài của mongyeulinh88 viết lúc 22:13 ngày 20/06/2005:

Có mods nào 'i qua lock or del. cái chủ 'ề này dùm bà con! Lại nói phét, 'áng ghét thật!
  2. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

bianconeri10 kiểm tra lai đi nếu ai cúng như cậu mở một chủ đề nhủ thế thì BOX có bao nhiêu chủ đề.
    Nếu cậu thích quảng cáo hay giao lưu thì mình đã có topic Chat- buôn dưa hấu....
    Banconeri10 có thể vào đó quảng cáo... thế nào cũng được mà.
  3. mongyeulinh88

mongyeulinh88 Thành viên mới

Bianconeri10 nên đưa vấn đề này trong topic nội bộ & thắc mắc jì jì ở trên kia kìa chứ mở 1 topic để bào chữa cho việc mod KBC lock chủ đề rao vặt thì thật đáng trách! Cậu nói cậu là mod của diễn đàn nào đó thì càng phải chú ý hơn nữa chứ để anh em nói nhiều làm gì?! Sao kô vào topic nào or viết bài mang tính xây dựng ấy, tôi tin nhiều người sẽ hoan nghênh cậu đấy!
  4. VIETTEL_SO_9_GP

VIETTEL_SO_9_GP Thành viên mới

Thanks!
    Cảm ơn 2 bác, dù sao cũng mở được tấm lòng. Nhận tiện trưa nay đang được nghỉ, nói chuyện để mọi người hiểu nhau thêm.
    Thế theo mọi người khi nào được mở một chủ đề mới, có cần phải viết đơn xin người quan lý ko ạ? có phải lấy giấy giới thiệu, đóng giấu giám đốc, trình CMT để các bác xem qua thế nào, ... thì mới OK? :D
    Nào là: Lời giản dị, Hội ế vợ, tâm sự, uống rượu, uống cà fê, gái đẹp, trai thông minh ..... thì được lập Topic. Còn bọn em, vừa khai trương cửa hàng đầu tuần, bác bảo em nên vào: Nội bộ, chát chít để quảng cáo, giới thiệu với mọi người. Em mới tốt nghiệp Thương Mại thôi, nhưng chưa thầy cô nào dạy em cách quảng cáo ấy. Em xin cảm ơn các bác.
    Em muốn tâm sự, chia sẻ với mọi người, cộng tác thêm thôi. Ai có nhu cầu thì cùng nhau phát triển. Anh em cùng là dân tỉnh lẻ cả, bon chen ngoài này vất vả lắm, giúp nhau mà sống, giúp nhau mà phát triển. Còn ngồi đây để tranh cãi, cũng ko hay lắm.
    Nếu em có lời nào mạo phạm, mong các bác bỏ quá cho. Còn mỗi Box chỉ được lưu 5-6 trang thôi, Topic nào ko được cập nhật sẽ bị thải hồi, tự nó sẽ chết mà. Các bác ko phải lo đâu.
    Em hết giờ Online rồi, hẹn anh em lúc khác nha.
  5. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Thứ nhất:vấn đề quảng cáo ko có gì đáng phải phàn nàn,đúng như bạn gì ở trên nói,nó là một phần của cuộc sống.Nhưng từ xưa đến nay những topic như vậy đều có "tuổi thọ" ko quá 2 trang.Nếu dạo qua những topic khác ở những box khác cũng vậy thôi---------->nếu có quá nhiều topic quảng cáo----------->Loãng diễn đàn.
    Thứ hai:(dành cho mod)lock thì hơi nặng,mình có thể gộp vào một vài topic nào đó mà.Để KBC cũng có lấy một phần cái cuộc sống đó.
  6. tuy_phong_VLX

tuy_phong_VLX Thành viên mới

Nghe trên này tranh cãi nhau, buồn cưới quá. Hôm qua, đi học về, tiện đường ghé qua xem thử cái. Nhìn chung, cũng được... Rộng phết, nhưng còn hơi lèo tèo, điện thoại mới có đúng NOKIA mà bác ấy lại bảo có cả SAMSUNG và SONY.
    Nhưng, số má thì có vẻ ổn đấy. Hôm nào ra hoà mạng sau vậy, để dùng nốt cái thẻ vina này đã.
    Chúc bác viettel số 9 làm ăn phát đạt.
    P/S: A` hình như đó hồi trước là quán bia thì phải? trc uống ở đó mấy lần, giờ qua lạ quá!
    Bác còn số nào có đuôi, 1983 hay đuôi 83 đẹp đẹp chút ko? giới thiệu cho e cái nhé.
  7. VIETTEL_SO_9_GP

To tuy_phong_VLX : Cảm ơn cậu đã ghé qua thăm. Vào lúc nào sao ko giới thiệu gì cả vậy? Đúng là chỗ đó hồi trước là quán Bia hơi Bách Khoa, nhưng... bi giờ trở thành VIETTEL rồi (Bộ đội cần chỗ nào thì nhân dân phải phục vụ mà, đúng ko?) Hi```.
    Bi giờ mới chỉ có NOKIA thôi, mới khai trương được có 1 tuần mà. Đang bàn bạc và thoả thuận với SS và Sony, chắc là sang tuần sau là OK hết rồi.
    Còn mấy số như: 0983 83 0984; hay 0983 878883, 09 8888 0583; 09 88 1117 83 .....
    Có gì qua sớm để lấy nha, khoẻ hết đấy. Anh em đồng hương chắc chắn là sẽ giảm giá rồi, vả lại ko nhiều tiền lắm đâu, yên tâm nha!
    To Mods: Bác nào tạt qua, đổi giúp em cái tên Topic cái, đã giải quyết xong vấn đề rồi. Để thế này, nghe hoành tráng quá. Đổi giúp em thành: " VIETTEL SỐ 9 - GIẢI PHÓNG". Thanhs U so much!
  8. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

ông thuê chỗ đấy bao nhiêu tiền đấy? Hợp đồng có dài hạn không?
  9. VIETTEL_SO_9_GP

Ơ hay nhỉ? Ko còn câu hỏi nào dễ hơn hả bác, bác hỏi khó thế e biết trả lời thế nào được.
    E chỉ là nhân viên thuộc phòng kinh doanh thôi, cái đó thuộc mấy ông anh, em làm sao đủ bản lãnh "lấy" nó được.
    À, mà e đã bảo rồi, đó là các bác Bộ đội lấy đấy chứ. Em đã nói là Bộ đội cần gì thì nhân dân phải phục vụ rồi mà.
  10. thanhk43

thanhk43 Thành viên mới

To All :
    Sẽ không có việc mỡi một người có một của hàng lại mở 1 topic để quản cáo ở đây. Nếu làm như vậy thì box nhà mình thành một chỗ buôn bán.....
    To bianconeri10:
    Tớ đã có một topic để cho mọi người quản cáo cũng như buôn bán rùi. Cậu vào đấy quảng cáo hay bán hàng thế nào cũng được nhé.
    http://www.ttvnol.com/KBC/526590.ttvn
    Topic này sẽ được đổi tên thành "Quán buôn bán, Quản cáo ,Cung cấp các thông tin về hàng hoá sản phẩm của mọi người" trong 12 tiếng và
    Topic http://www.ttvnol.com/KBC/526590.ttvn bị Delete trong 12 giờ.