1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rất hân hạnh được giao lưu với các bác

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi Don_Juan_De_Marco, 29/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Chồng con cái con khỉ ,bà cứ nhớ tôi đấy ,bà nhìn lại cái title của bà xem nào ,tôi chính thức rút lại lời cầu hôn với bà hôm nào ,không có vợ với chả con cái gì hết . Tôi điên tiết rùi đấy .
    To mituot : hôm nào lên đây chơi đê ,bây giờ thời tiết ở HP đẹp vật ạ ,thao hồ mà đi chơi không như lần trước đâu .
    To Don_Juan : chủ nhật nào cũng được ,tuỳ các bác chọn ,bọn tớ cũng khoảng một tháng nữa là thi ,các bác xuống đây đi ,bọn tôi mong lắm đấy,còn gì hơn khi thi đấu xong ,chiều ra biển ,các bác cứ tưởng tượng mà xem ,nghĩ đã thấy thèm rồi ,cha chả nhỏ dãi quá bẩn hết áo rùi khì...... khì...
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  2. mit-uot

mit-uot Thành viên rất tích cực

to Tuấn: thì lần trước tớ xuống thời tiết cũng đẹp mà. nhưng bây giờ đang phải rủ đứa nào đi cùng không sợ bị bỏ bom như lần trước lắm á
    mà sao dạo này vợ con kinh thế? bên 81 cũng thấy có em utut gì đó tìm đấy
    Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ.....
    Sometimes Love Just Ain't Enough
  3. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

ông tuấn ơi không phải vợ ông đâu,bà nga ngọng đấy hehe dạo này rách việc cũng nhảy vào chỗ anh em mình chơi nữa cơ đấy mà hình như bà ta đang muốn kiếm một thằng bồ thì phải hehe ông xem có giúp được không,chắc là ở một mình buồn quá đó mà

0(^..^)0_ngotaulai_0(^..^)0
  4. Don_Juan_De_Marco

Don_Juan_De_Marco Thành viên rất tích cực

chào các bác
    bọn tôi cũng rất muốn được giao hữu cùng các bác nhưng có 1 số vấn đề cần giải quyết trước
    tôi muốn hỏi đội của bác là đội gì? đội tuyển trường hay là đội tuyển lớp?
    nếu mà đấu thì có trọng tài nghiêm chỉnh ko? sân bãi thế nào? đấu trong trường các bác hả?
    bọn tôi thì đang chưa biết là đi bằng cái gì xuống? đi xe máy thì sợ mệt, thuê ô tô thì đắt. nếu mà đi xe khách xuống thì các bác có xe đón bọn tôi về được ko?
    chắc là cũng chỉ đánh được CN thôi, à mà thứ 7 tuần này thế nào hả các bác? có vội quá ko nhỉ?

Have you ever really loved a woman?
  5. tinhbien1911

Các bác yên tâm ,đội tuyển của bọn tôi là một đội tuyển hoàn toàn xịn đấy ,vừa có giải trường xong ,nên đội tuyển được tập trung luôn ,nếu so với trình độ các đội bóng rổ của ĐH ,thì bọn tôi không phải là thấp đâu ,nên tính chất của trận đấu đó ,các bác hoàn toàn có thể tin rằng nó sẽ gay cấn đấy ,không quá chênh lệch đâu mà sợ . Còn trọng tài tất nhiên là có đầy đủ ,kể cả điều kiện sân bãi .Nếu là thứ 7 này thì quá gấp . Tôi cũng hỏi tổ môn thể dục thể chất của trường tôi rồi .Thấy các thày bảo là ,nếu để các bác xuống tận đây ,thì có lẽ đầu năm sau là tốt nhất,khi đó nhà thi đấu của bọn tôi cũng đã hoàn thành xong rồi ,không phải đấu bằng hai sân ngoài trời nữa ,với lại năm sau có giải sinh viên toàn quốc ,có gì chúng ta cọ sát và từ đó rút ra cách tập luyện luôn . Thứ 7 này có lẽ bọn tôi cũng đấu với trường ĐH Y Hải Phòng.
    Thành thật xin lỗi các bác nhé ,không được đấu với các bác bọn tôi cũng buồn lắm ,nhưng vì mang tính chất giao lưu ,nên phải làm cho gia trò ,nếu chỉ đánh không thôi thì chán lắm . Chắc chắn đầu năm sau ,chúng ta sẽ gặp nhau bác nhé .Tôi hi vọng là bác sẽ thông cảm cho bọn tôi ,máu lắm nhưng mà vẫn phải theo các thày mà hu ....hu ....hu.... hứt..... hứt
    Mà bác này ,thỉnh thoảng bác vào box này chơi nhé ,hồi trước tôi hay vào chuồng gà lắm ,nhưng mà bây giờ tôi hết xiền rồi ,chỉ vào được box này thôi ,thỉnh thoảng bác vào đây nhé ,tôi với bác trao đổi hê hê hê
    loài người luôn hướng tới sự tuyệt đối nhưng thế gian này chỉ tồn tại những điều tương đối mà thôi
  6. Don_Juan_De_Marco

ok, thế cũng được
    tôi cũng biết là hơi gấp, hỏi thế thôi
    chịu khó đợi đến đầu năm sau vậy, hè này tranh thủ đi tập thêm
    mà bác biết gì về cái giải sinh viên toàn quốc đấy ko? bao giờ thì có giải đấy? có phải tháng 10 ko nhỉ? tổ chức ở đâu ko biết

7. tinhbien1911

Giải bóng rổ sinh viên toàn quốc hả .2 năm được tổ chức một lần ,năm ngoái tổ chức rồi nên năm nay không có nữa ,năm sau mới có giải tiếp theo ,cụ thể sẽ tổ chức ở đâu và khi nào thi tôi chưa được biết rõ lắm ,chắc là sẽ tổ chức vào dịp hè như năm ngoái thôi ,còn tổ chức ở đâu thì tôi chỉ khoái tổ chức ở trong nam thôi ,vì như thế sẽ được đi chơi không mất tiền khè khè .Năm ngoái giải định tổ chức ở Huế ,nhưng mà cuối cùng vì tình hình bão lụt ,nên phải tổ chức tại sân trường kinh tế đó ,năm ngoái bác có tham gia không thế hả ,bọn tôi được tập trung để tập rồi ,nhưng mà cuối cùng lại không tham gia được vì nhà trường quá bận rộn cho giải bơi lội sinh viên toàn quốc ,mà trường tôi lại là chủ nhà ,chán vật ạ ,năm sau mong sẽ được tham gia ,không thì chuối lắm . Các bác luyện tập đi nhé ,mà hè này các bác tập ở đâu thế ,cho tôi tham gia với ,về nhà chắc tôi đi tập cùng các bác được đấy ,thế nhé ,có gì liên lạc cho tôi biết với.
  8. Don_Juan_De_Marco

nghe nói có giải SInh Viên miền BẮc tổ chức khoảng tháng 10, trường Kiến trúc đăng cai, ko biết đã chắc chắn chưa
    tôi thì chưa tham gia được giải nào cả, vì trường tôi ko có đội
    bác đừng có mong vào nam đê, đánh ngoài bắc còn cho các đội phía bắc phát triển, chứ vác vào nam hội trong đấy nó oánh cho dập mặt, mà các trường cũng ít trường có tiền mà cho học sinh đi xa thế
    tổ chức trong nam là chết miền bắc rồi

9. saly

saly Thành viên quen thuộc

này ông chiến đừng có mà chọc gậy bánh xe tui nhớ
    liên wan rì đến nhà ông
    trêu ông tuấn tí ko được à?
    To live is to Die
  10. tinhbien1911

Trêu mới sợ chứ ,thích chít hử ,cứ liệu liệu cái thần hồn đấy ,bực mình thật , nu pa ga di , cứ đợi đấy rồi sẽ đến lượt tôi hè hè hè