1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Recycle Bin

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi deathchuck, 18/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meo_ko_an_ca

meo_ko_an_ca Thành viên mới

Mấy bác làm em nhớ bác đét chớt cả bác kinh bắc yêu mùa thu.
    Cả chiến dịch tranh cử mót năm ngoái.
    Em là em ý kiến thế chứ các bác cứ choảng nhau nhiệt tình.
    Vắng mấy bác box lặng lẽ như chùa bà đanh ý.
    Được tigerlily sửa chữa / chuyển vào 21:42 ngày 25/03/2007
  2. langlenoinay

langlenoinay Thành viên mới

Anh đã tế nhị nói khéo em mèo mả chê cá là trật tự hộ anh rồi mà em cứ cố gân cổ ngoao ngoao thế này. Đừng để bọn anh phải lôi em vào làm diễn viên thay em lys là bỏ mẹ đấy. Em nên hỏi những nạn nhân đi trước để biết kinh nghiệm và tìm cách im lặng
    Còn thằng khongcanbiet. Hôm thứ sáu tới mày sẽ biết. Không gì bằng thực tế thằng em cực dại của anh ạ. Trong túi anh có cả hàng tá vật tin của em lys. Từ ngọc bội khăn tay theo kiểu Lâm Đại Ngọc đến quần levis, bật lửa zippo theo hiện đại mà em lys trao cho anh. Có cả đô la nữa cơ em ạ. Úc - Mỹ - Hương Cảng đầy đủ. Và còn vô số thứ nàng trao cho anh để chứng tỏ niềm tin và tình yêu nữa. Anh tầm này việc *** gì phải lên gân với mày. Hậu sinh thì nên khoanh tay chùi nuớc mũi nhìn bọn anh vui vầy bên nhau. May ra có chén trà thừa hay mẩu giấy ăn vứt đi của em lys anh còn bàn giao lại cho mày về treo lên tường mà ngắm. Cứ cái kiểu láo thế này thì thật với mày. Lòng anh có bao dung như Thái Bình Dương vẫn *** thể dung nổi
    Được langlenoinay sửa chữa / chuyển vào 21:01 ngày 25/03/2007
  3. tigerlily

tigerlily Thành viên rất tích cực

Đề nghị 2 bạn trật tự nín thở chờ đến thứ sáu nhá. Từ sau bốt này của lys, bạn nào lên tiếng trước coi như thua luôn.
    Hẹn thứ sáu và nhiều điều bát ngờ.
  4. lionqueen

lionqueen Thành viên rất tích cực

Mình nhớ là mình tán Lys trước 2 bạn mà.
    M@
  5. khongcanbiet

khongcanbiet Thành viên mới

Mặc dù Lys tình yêu của anh đã lên tiếng, nhưng anh thấy vẫn cần phải cho thằng langlenoinay cứng đầu và ngoan cố thấy rằng tình yêu của anh và Lys có một bề dày lịch sử hào hùng nhưng cũng không kém phần hoành tráng và lãng mạn, mà chỉ có chúng mình mới hiểu, Lys nhỉ !
    Anh vô cùng thương tiếc báo tin cho thằng em dại langlenoinay biết rằng những kỷ vật như khăn tay, quần levis, bật lửa zippo, đô la..vân vân và vân vân mà mày thủ của Lys, thực ra toàn là đồ của anh để quên hồi anh sang thăm Lys học ở thành phố cái *** gì Sích Ly ở tận bên Úc cơ. Hồi đấy bọn anh đã sống đắm chìm trong không gian của tình yêu, trong những đêm lãng mạn tuyệt vời chỉ có sao trời, rượu vang xịn, nến thơm và hoa hồng như trong Nghìn lẻ một đêm. Thôi anh *** dám kể nữa đâu, anh sợ mày đập đầu vào bàn phím tự tử thì anh ân hận lắm. Lúc anh tạm biệt Lys ra về , ngày *** nào Lys cũng khóc vì nhớ anh suốt 3 tháng liền. Em dại có rỏ dãi ra cũng *** thể tưởng tượng được tình yêu của bọn anh nó sâu đậm đến thế nào đâu. Nói chung tình yêu của anh và Lys đã được trải qua sự tôi luyện, sự kết tinh bền chặt kiểu Thép đã tôi thế đấy mẹ nó rồi, *** một thế lực nào có thể làm đứt tình yêu của bọn anh được. Những thằng như mày chẳng qua như muỗi đốt inox thôi em. Anh khuyên lần cuối cùng là mày nên rút lui trong im lặng, vì tình thương bao la vô bờ bến của anh, anh không muốn nhìn em dại thất bại một cách thảm hại.
    P/s : lão Queen lượn ra chỗ khác chơi đê.
    Được khongcanbiet sửa chữa / chuyển vào 00:33 ngày 26/03/2007
  6. YeuCaiDep

YeuCaiDep Thành viên mới Đang bị khóa

Ngồi hai bên thi lại có sự tị nạnh trái phải.
  7. lionqueen

lionqueen Thành viên rất tích cực

Mình không quan tâm đến quá khứ. Nhưng chắc 2 bạn không biết trước khi Lys từ nước Úc xinh đẹp trở về Việt Nam có đi du lịch một vòng. Và hẳn 2 bạn cũng không biết ước mơ của Lys là hát nhạc Trịnh trên một đất nước bạo lực vẫn đang hoành hành. Và tất nhiên 2 bạn càng không thể biết được ai đã đi cũng Lys trong suốt cuộc hành trình đầy thú vị đó. Vâng, người đó chính là mình, LÀ MÌNH!!!
    Chắc các bạn không tưởng tượng được trong đêm tối, quanh những người da màu chỉ nhìn toàn răng, lửa bập bùng, mờ ảo, chỉ có tiếng hát của Lys trong trẻo vang lên. Hát như chưa từng được hát, cười như chưa từng được cười, không còn khoảng cách giữa con người, sắc tộc màu da.
    Và cuối cùng, không có nến và rượu vang nhưng... túi ngủ thật kỳ diệu...
    M@