1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

rời xa mái trương thân yêu..kỉ niệm đáng nhớ...

Chủ đề trong 'Hội học sinh Trần Phú' bởi I.O.U, 05/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

rời xa mái trương thân yêu..kỉ niệm đáng nhớ...

Mùa hạ mùa thi mùa chia li
    những kỉ niệm đáng nhớ về năm tháng học trò đang dần trôi..các bạn hãy kể cho nhau nghe về những kỉ niệm của mình..

Tình yêu ơi trò chơi cút bắt...
  2. Black_or_White

Black_or_White Thành viên mới

Nhớ những ngày cùng bạn bè mang ô mai đến lớp nhâm nhi..nhớ các chuyến đi dã ngoại cùng lớp nè..vui quá xá..Nhớ cả những lần bị cô giáo phạt nữa.ôi..tiếc thay.nhiều nữa cơ I.O.U ạ...còn bác thì sao??
    Yêu ai , ai yêu
  3. tram_xi_trum_new

tram_xi_trum_new Thành viên mới

Hu! hu! hu!
    Em là dân TP năm cuối đây,không biết các anh chị có cảm giác như thế nào vào những ngày cuối năm , riêng em thì nó vừa vui cũng vừa buồn, hơi tiếc một chút nữa.Không biết sau này có còn cơ hội nào để quay lại trường không ?Buồn thật!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    T.A
  4. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

Tram_xi trum năm cuối cấp à? giống mình..buồn vui lẫn lộn là đúng rồi...chia tay bạn bè mà..thi cử bận rộn..Sau này chắc chắn là phải gặp nhau chứ..Tổng tất cả ngày sinh của các bạn sẽ là ngày họp lớp..lớp của xi trum thì sao??
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt..***..Suốt cuộc đời mãi đuổi tìm nhau..**..dẫu biết thế 3 chúng ta ai là người dừng lại

5. Truong_Vo_Ky_new

Truong_Vo_Ky_new Thành viên rất tích cực

Buồn nhất khi xa trường là ko được gặp lạc các bạn, thế thôi. Nhưng có lẽ buồn nhất là mình vẫn bị mang tiếng xấu là ton hót với cô chủ nhiệm (Ái Dương) chẳng qua vì làm lớp trưởng nên có gì các bạn cũng đổ cho mình là tâu lại với cô...huhuhuhu
    khổ thân tôi, có ai hiểu cho tôi ko hả trời
  6. otdo

otdo Thành viên rất tích cực

Ớt nhớ nhất năm cuối cấp, ngày cuối cùng ớt em đã suýt rơi lệ may mà kiềm chế được khi nghe bài hát "Mong Ưóc kỷ niệm xưa" Hôm đó quậy quá trời nhưng cũng bu`n quá trời, sau này hay họp mẹt lắm ,rủ nhau đi thăm cô giáo củ, đi hét karaoke, đi ăn bún chả cá...Ôi nhớ lắm...
    Có những lúc ta không thể ngăn cản điều gì đó xảy ra trong cuộc sống nhưng đừng vì thế mà ta xa lánh mọi người trên thế giới này.