1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ronaldo ,chan sut' thuong hang. trong PS2

Chủ đề trong 'Brazil (BrFC)' bởi lsgiang, 30/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lsgiang

lsgiang Thành viên mới

chào các bác.Em vốn là fan của ronaldo va` cũng cực mê đá bóng PS2 .Chính vì hâm mộ ronaldo nên đội tủ của em là real.Tù khi ronaldo chuyển sang AC thì đội tủ của em là` AC.Các bác yên tâm.Tuy ronaldo ko còn phong độ đỉnh cao như hồi Barca nhưng trong PS2 PES 07.Ronaldo vẫn có chỉ số cao lắm.Nhờ chỉ số sut'' chuẩn 98 .Sut'' chuẩn cao nhất trong PES 07 nen em ghi được hàng tá bàn sút xa.Em đá bong'' chỉ muốn ronaldo của em ghi được nhiều bàn cho chúng nó sợ ro của em.Ronaldo đang gặp trấn thương, mong mãi chẳng thấy anh ra sân.Em phải bù lại trong PES cho anh ghi thật nhiều bàn thắng.Ko có ai xuất sắc bằng anh.Em ghét nhất mấy thằng ..C.Ronaldo , adriano,Henry.Mac du` chúng nó đá hay.Chỉ vi` em la` fan cua ro9
  2. locphat68

locphat68 Thành viên mới

Mình cũng là fan của R9 và cũng hay chơi Milan trong PS2, nhưng trong PS2 nó làm Ro béo như hàng Mã ý, động đến phát là ôm chân ôm tay ngay, hik, nên chẳng dám rê dắt, toàn dùng KaKa đột phá rồi chọc cho Ro dứt điểm, hehe
  3. chi_pheo_thoi_nay

chi_pheo_thoi_nay Thành viên mới

Mình cũng hay đá PS2 cũng toàn dùng Ro béo ghi bàn hi hi. Mình cũng đá 2 đội Real và AC, mình thích đá Real có Ro béo hơn vì đá Real tấn công mạnh hơn nhưng phòng thủ kém hơn AC và đội AC lại không đá biên nhiều nên mình thấy khó khó triển khai lối chơi thế nào ấy. Mình hay chơi đội hình mặc định.
  4. Rung_la_thap

Rung_la_thap Thành viên mới

===> Tớ thì chơi trên Computer FIFA 2005, phiên bản này vẫn được đánh giá là hay nhất !
    Trong phiên bản này, những thằng tiền đạo đang thi đấu ở Anh được lập trình với chỉ số rất cao. Ví dụ cu Henry 97, Rooney, Reyes 91...Trong khi đó Ronaldo là 94. Thằng Henry trên thực tế chỉ đáng xách giầy cho Ronaldo. Nhưng mà không sao tôi mua về hết, ở tuyến tiền đạo, vẫn xếp ưu tiên cho Ronaldo đá cắm, thằng Shevchenko cánh trái , Rey es cánh phải. Tha hồ mà Ro múa, ghi bàn từ mọi tư thế: sút, đánh đầu, ngả bàn đèn, vooley, sút phạt trực tiếp. . . Ngoài ra Ronaldo còn là đội trưởng ! Quá hạnh phúc
    Mua Henry về cho nó làm hậu vệ trái ! Sỉ nhục