1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rong ruỗi Lạng Sơn - ngắm đỉnh và tắm rượu Mẫu Sơn cùng Hội Lang Thang( kế hoạch trang 1). Tường Thu

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi vuthanhminh, 30/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

lạng sơn những con người dễ mến luôn chào đón bạn, hẹn gặp lại
  2. lantimxulang

lantimxulang Thành viên rất tích cực

Thế ngày mai boy galang xuất phát lúc mấy giờ vậy.Hay là anh em mình cùng lên nhỉ? Mai khoảng hơn 3 giờ em thi xong rồi mà.
  3. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Thông Báo cuối cùng về lần rong ruổi chác táng lên xứ rượu Mẫu Sơn :
    hiện nay vuthanhminh đang cầm trong tay 9 vé , gồm :
    1. HD computer ( Dũng )
    2. NTVT ( GreenBambo , Trung)
    3. ThatWhy ( Định )
    4. VYME ( Giang)
    5. Andythao ( Thảo )
    6. Laxanhcodon ( Quang )
    7. Anhque ( Quế )
    8. Vuthanhminh (Minh)
    9. Chungtm20000 ( Đức )
    Đó là danh sách vé trong ngày hôm qua khi gặp nhau đăng kí tại 251 Quan Nhân .
    To Anhque : Anh mua vé luôn cho em , Mai lên tàu đóng 1lít ! khà khà )
    Theo như thông tin chính xác trên vé : Ga đi : Trần Quý Cáp - Ga Đến : Lạng Sơn .
    Số tàu ĐĐ3 - Số Toa : 1 - Số ghế từ H1 - H9
    ngày đi 11/12/04 Giờ đi : 5h25 '' Sáng .
    Như vậy thời gian đã rõ : tuy nhiên , mọi người đúng 5h25 phải có mặt tại Ga Trần Quý Cáp , tốt nhất là đến sớm hơn tránh lỡ tàu , ai đến muộn ráng chịu .
    Chương trình như sau :
    sau khi gặp mặt tại Trần quý Cáp , tất cả lên tàu ,ăn sáng luôn trên tàu , khoảng over 12 h sẽ có mặt tại Lạng Sơn -
    Buổi chiều ngày 11/12/04 tếch lên Mẫu Sơn
    Buổi tối về LS Sinh Nhật thành viên box Lạng Sơn và chác táng tại tối hôm đó .
    Sáng ngày chủ nhật 12 /12/04 ; đi mau đồ ,thăm một số di tích lịch sử và thắng cảnh Lạng Sơn .
    13h chúng ta lên tàu về Hà Nội .
    over .
    Chú ý : số tiền 100.000 đóng vào bao gồm : tiền vé tàu đi và về , ăn sáng , uống ,đồ sinh nhật . Không bao gồm chơi , ăn trưa ,chiều .tối , thuê xe đi lại trên LS , nhà nghỉ .
    Trong trường hợp ăn chơi qúa chác táng , thiếu hụt yêu cầu vui vẻ đóng thêm !
  4. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

mod nếu online bây giờ ,đưa lên trang 1 giùm anh nhé !
  5. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Anh à ... thì anh đi tàu 1h chiều cơ tan công ty là anh tếck lên tàu luôn ..... cũng có thể anh xin nghỉ sáng thứ 7 .. đi sớm chuyến 5h30 dự kiến mà .... còn ko thì là đúng 1h30 em à ..... lên còn SN gì hì của LS đấy em haha hâh
  6. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Híc, em vừa đi họp về. Em bực mình quá. Giá mà là giám đốc Sở GD thì em đỡ phải lo lắng không nhỉ? Sáng mai em phải đi thi lý thuyết. Chiều phải đi gặp mặt và làm quen với học sinh, vì tổ chức thi GV dạy giỏi ở trường khác. ( Em sẽ... trốn nếu như... trốn được, hoặc ít nhất là sẽ đi nhanh về nhanh) Sáng Chủ nhật Xếp bắt vào trường dạy thử ( quả này thì em sẽ... trốn)
    Dù sao đi nữa cũng sẽ cố gắng hết mình. Có gì thiếu sót các bác phải thông cảm cho em đấy.
    Riêng tối thứ 7 thì vô tư nhé! Đảm bảo là cực vui!
    Mà chiều thứ 7 đi Mẫu Sơn thì hơi khó bác Minh ạ! Chiều ở LS khoảng 17h là rất lạnh rồi. Theo em thì chiều thứ 7 mọi người hãy đi chợ Đong Kinh, Kỳ Lừa... và đi thăm một số danh lam thắng cảnh ( sau khi em đi gặp mặt HS về). Sáng Chủ nhật đi Mẫu Sơn, vì CN thì bọn em thu xếp phương tiện dễ hơn. Hì... tình hình là bọn em đã bị CSGT giữ 2 cái xe máy chưa đem về được. Thế nào nhỉ?
    Được Nguyenthiquynhnga sửa chữa / chuyển vào 16:17 ngày 10/12/2004
  7. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Cố mà thu xếp đi nhá à BOY quyết định rồi mai côngty họp .... lên BOY sẽ lên tàu vào 1h30 chiều tối là có mẹt ở LS đấy
    BOy hỏi lại nhá : hèm hèm .... Lên thì BOY liên lạc với ai đây ... để đón BOY và nữa cho luôn cả SĐT đi nhá còn biết
    Số BOY 0912.953857 nhớ nhá
  8. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

Tớ có khi bận không đi chơi cùng mọi người được rùi.. Có khi bị đi khỏi TP 2 ngày cuối tuần quá.. (híc..)
    Tự nhiên lại bận...

9. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Tình hình là rất tình hình, vì vậy thay mặt hội LANG THANG cảm ơn tình cảm của NGA đã dành cho hội, nhưng công việc vẫn là trên hết, vì vậy NGA cứ sắp xếp công việc cảu mình cho ổn thoả là ok rồi, không lên quá bận tâm mà mất danh GVDG, để lần sau lên còn có cái mà khao chứ. Kế hoạch chơi bời trên đấy NGA cũng thu xếp sao cho thuận là được, mọi người dưới này chỉ nêu ý kiến thôi, quan trọng là trên đấy. Vậy nhé, kể cả đi bộ vẫn ok mà, vui vẻ, gặp nhau là quí roài
  10. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Liên lạc với tớ. Tớ chịu trách nhiệm đón bạn. Mà sao ko đi ô tô cho nhanh. Buổi chiều mà đi tàu thì cực chán và cực lạnh.
    0912207101, gọi cho tớ khi đến LS.