1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rong ruỗi Lạng Sơn - ngắm đỉnh và tắm rượu Mẫu Sơn cùng Hội Lang Thang( kế hoạch trang 1). Tường Thu

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi vuthanhminh, 30/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lantimxulang

lantimxulang Thành viên rất tích cực

Bác laxanhcodon có cần bà mối không ạ?híc
  2. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

, laxanhcodon ơi! để thienthancodonls làm mối cho nhé, bảo đảm . mà trong đầu đã nghĩ rùi thì => fải cho nó thành hiện thực chứ .
    lên nhanh nhanh nhé. không thì..................
  3. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

cháu nào , cô nào , chú nào thích thì đăng kí ,dóng tiền ,đừng vào to mồm lại mang tiếng câu bài ! nhá !
    ơ ..có cả khoản mấy em xinh xinh à ?? để anh về hỏi vợ anh xem có cho dùng không đã nhá !??
  4. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Hehheh.. cái vụ nay hay đây, các bác nhớ lên nhé. em cung sẽ thu xep công việc để lên cùng các bác cho vui. Chị em mình trên đó chuẩn bị chu đáo nhé. TỬU và SẮC đầy đủ, các bác cứ vô tư đê. Riêng bác Vuthanhminh, nhớ về xin phép vợ cho đi lâu lâu chút nhé.... khà khà...
  5. Trully_Madly_Deeply

Trully_Madly_Deeply Thành viên mới

Các bác hoành tráng thế nì nhưng đến lúc đó lại té hết cho mà coi...em dám cá rằng những bác đăng kí ở đây thì đến hôm đó chắc cũng chỉ còn vài "mạng".... Rượu Mẫu Sơn, Sơn Cha, đỉnh Mẫu Sơn, đường lên xứ Lạng, con người xứ Lạng... quả thật hút hồn du khách...các bác không đi là uổng một đời...
    GiangVan...? Hắn hẹn về LS mấy lần mà lần nào cũng trốn, tin được không đây?
    VuThanhMinh: Ông này vợ con rồi, lại rất hay hô to...liệu có dám lên không đấy?
    He he...vậy để một mình iem đi...các bác ở nhà vui vẻ ! He he...
  6. lotus_bg

lotus_bg Thành viên mới

7. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Uầy sáng nay định YM em D tí thì sếp đến .... lên thôi bây giờ vô thấy bài hèm hèm
    To iẻm D ...... mấy cái em XX mà mấy bác nói ấy .. chắc hay lém nhỉ ...... Anh mà ko về được là anh bắt đền em đấy
    Được boy_galang812003 sửa chữa / chuyển vào 14:55 ngày 03/12/2004
  8. laxanhcodon

laxanhcodon Thành viên mới

Hoá ra từ trước đến giờ bọn anh tuyền to còi ah. thế thì bạn xem lại đi. không đúng đâu. anh vuthanhminh còn nói với tui và anh chungtm2000 là chắc chắn lên mà.híc
    ANH CHỈ TIẾC SAO CÁ LẠI ĐỚP MỒI
  9. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

ặc ặc, mấy chú không đi được thì ngồi im nhé! bọn anh đang bàn, các chú cứ nhảy ra nhảy vô hoa hết cả mắt, hôm đó chắc chắn sẽ có VYME, THATWHY, VUTHANHMINH, CHUNGTM2000, LAXANHCODON, còn những ai chắc chắn đi hãy đăng kí nhé! Cứ đăng kí rồi không đi mọi người cụt hứng.
    Bác Nga và mấy em bé trên LS nhớ chuyển bị tửu sắc đi là vừa
  10. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Trời đất ạ, 5 ngỳa em ko online mà đã rôm rả ghê nhỉ? Nghe thông tin vỉa hè rồi, bây giờ mới ra mắt các bác được. Bận quá, bận kinh khủng...
    TỬU à? Em sẽ lo vụ này cùng với chị Hường ( NGƯỜI đặc biệt hạnh phúc trong ngày 11/12, em đang ao ước sinh nhật mình là 11/12 đây này). Mem nào cùng lo cùng khoản Mẫu Sơn tửu nhỉ, cho các bác HN lên khỏi phải về HN nữa, ở lại LS luôn?
    Còn Sắc? Ái chà, vụ này các mem lo nhé, Nga tớ đủ sức lo một VỤ thôi. Ai lại tranh việc hết... Hì hì...