1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rong ruỗi Lạng Sơn - ngắm đỉnh và tắm rượu Mẫu Sơn cùng Hội Lang Thang( kế hoạch trang 1). Tường Thu

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi vuthanhminh, 30/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

anh em xem thời gian thế nào ?? mình đi từ chiều mùng 10 chứ ? để tớ còn biết đường lên chương tình chác táng phát !
    đứa nào phun xicăngđan của anh ra thế hả ?? cấm , làm thế anh còn làm ăn gì nữa hả ?? vợ anh hơi bị thoải mái , nhá !
  2. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Nghe mọi người bàn tán sướng quá...Hic...hic....,
    Gái Lạng sơn rót rượu mẫu sơn.
    Làm cho anh thấy lên cơn..... tén tèn.....
  3. vuthanhminh

THông báo với hội lang Thang cùng các bạn lang bạt nhá !
    chúng ta sẽ đi vào ngày mùng 10 , bằng tàu . ( để xem lại cái bảng giờ tàu cái nhỉ )
    chuơng trình tuỳ hứng và phụ thuộc vào Lạng Sơn :
    đây là bảng giờ tàu : anh em xem xét , quyết định vào ngày mùng 9 và chốt danh sách luộn :
    ( Ga đó là Ga Đồng Đăng phải không nhỉ )
    chúng ta sẽ xuất phát tại Ga Hà Nội :
    tàu M3 - lúc 14 h ngày 10/12/04 đến ga Đồng Đăng lúc 19 h 15
    yêu cầu ai đi đăng kí , đóng tiền mua vé lúc 17h ngày 8/12/04 tại góc nhỏ Guitar - 251 Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội
    100.000 VNĐ bao gồm tiền tàu xe và phụ phí - sau chuyến đi trở về sẽ quyết toán và hoàn lại tiền thừa
  4. NTVT

NTVT Thành viên mới

Ấy chết, Bác Minh nóng quá .... em chỉ ...đánh phủ đầu bác trước thôi mà, khà khà ....xì căng đan gì đâu, chủ yếu để chăn hàng ngon cho anh em trước thôi, không ...bác là bác phong độ lém, bác chăn trước, bọn em còn sơ múi gì.
    Còn lịch đi, em đề nghị đi vào sáng hoặc trưa thứ 7 ( thứ 6 còn đang phải đi học, đi làm à...) Làm sao cỡ 3-4 giờ chiều có mặt tại LS là được.
    Lịch luôn, nhá...
    Tối thứ 7 ăn chơi, văn nghệ chúc mừng sinh nhật Đoàn Hương tại Làn Sóng Xanh.
    Chủ nhật, vác tửu và sắc lên Mẫu sơn ngoạn cảnh, nhâm nhi ...
    Rồi có đi Biên giới chơi thì đi tiếp...
    Chiều chủ nhật về!
  5. vuthanhminh

thế cái thời gian tàu vậy được không !? hay đi lúc 7h20 sáng đến DĐ là 14h20 ????tuỳ mọi ngưòi quyết định miễn là đăng kí và đóng tiền đúng hẹn để vuthanhminh còn đặt vé trước nhé !
  6. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Anh Minh ơi, mọi người định đi xe máy hay ô tô? Nếu đi ô tô thì để em liên lạc và gọi xe trước.
    Hì... Bọn em đều đi làm vào ngày thứ 7, có khả năng sáng thứ 7 em được nghỉ nhưng hầu hết mấy người ở trên LS đều đi làm vào thứ 7. Hay là sáng thứ 7 mọi người lên sớm. Trưa thứ 7 em mời mọi người dự... bữ cơm thân mật ở nhà em. Chiều thứ 7 em mà phải đi làm( có thể Xếp ko cho nghỉ) thì sẽ có chị Hường ở nhà. Chiều tối Chủ nhật, xe về Hn muộn nhất là 18h. Xe chất lượng cao.
    Giả sử các bác đi xe máy được thì tiện hơn...Tất nhiên là mệt hơn là đi ô tô nhiều.
  7. vuthanhminh

bọn anh tính đi tàu hay hơn ?? hay là chúng ta quyết định đi vào buổi sáng để đến chiều có mặt ở LS , có vẻ hộp lý hơn , đi otô cái chân của anh không hợp với mấy cái xe 24 chỗ , nó nhỏ lắm , chết vì khó chiu mất !!!!!! đi tàu ngắm cảnh hay hơn , an toàn hơn !
  8. Nguyenthiquynhnga

Nếu đi tầu nhanh thì 14h xuất phát tại ga Hà NỘi , 19h đến ga ĐÔNG KINH ( Lạng Sơn) Đừng đi lên ga ĐỒNG ĐĂNG nhé!
    Tàu 7h20 sáng là tàu chợ,tàu chậm thì phải. Đi tàu thì ko mệt, vui nhưng cực kỳ chậm đấy! Các bác đi kiểu nào thì đi nhưng trưa 11/12 có mặt ở nhà em ăn trưa. Tối 11/12 thì đập phá cùng...chị Hường rồi. Chủ nhật đi Mẫu Sơn. Chiều tối CN trả các bác về Thủ đô.
    À, có bao nhiêu người đi thì cho em biết sớm nhé, để em thu xếp phương tiện nếu như các bác ko đi xe máy lên.
  9. vuthanhminh

Nếu ta đi tàu từ Hà Nội lên LẠng Sơn :
    Đi :
    Hà Nội - Lạng Sơn
    giờ chạy 5h50 sáng đến LS lúc :11h15
    VỀ :
    LS lúc 13h50 đến Hà Nội lúc 19h 50 .
    nếu okie đi chuyến này thì vuthanhminh sẽ mua luôn vé khứ hồi
  10. Nguyenthiquynhnga

Mọi người đi tàu sáng đi. 2h30 chiều đến LS. Vẫn kịp chơi buổi chiều. Như thế hay nhất, lại ko mệt. Nhưng thứ 6 hay thứ 7 nhỉ? Thứ 7 đi anh Minh ạ! Vì thứ 6 thì bọn em phải đi làm. Chả nhẽ lại để các bác tự đi loanh quanh!?