1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Room xưng tội!

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi Soserone, 11/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Room xưng tội!

Topic này đã có trong 1 box khác! Nhưng tớ thấy rằng để hiểu mọi nguời hơn tớ nên làm topic này ở đây, h`ih`i cũng là để ...biết thêm về mọi người
    tớ nghĩ Trong cuộc đời này chắc ai cũng có lúc mắc phải một sai lầm hay một tội lỗi nào đó chứ?(dù rất nhỏ hay rất lớn )đại loại như : đi trợ mua rau , người ta giả thừa 100 đ lại "ỉm" đi chẳng hạn , hay nhiều hơn, ví dụ như đã trót yêu thầm nhớ trộm 1 cô nàng đã có chồng chẳng hạn, hoặc giả bạn chỉ cần..ông cha xứ online này để khoe rằng đêm wa bạn... 10 lần, okie hết
    Khi đó bạn sẽ cảm thấy thế nào : rất băn khoăn , bứt dứt , hối hận hay nặng nề .....muốn những cảm giác ấy biến mất (nếu nhỏ ) giảm bớt (nếu lớn) điều đơn giản nhất bạn có thể làm là : THÚ TỘi

tại nơi này, thề có chúa, xưng tội và tự gặm nhấm tội...hãy vô here và thoát ra với một heart nhẹ nhàng...go go go
  2. Grace1605

Grace1605 Thành viên quen thuộc

Dạ thưa cha xứ online! Cha cho con được xưng tội ạ! Con thì nhiều tội lắm, kể đến hết năm cũng chưa hết tội, nhưng có một tội lớn nhất là làm cho cha thất vọng, bởi vì... con không theo đạo ạ!
  3. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

Ko theo đạo vẫn xưng tội được mà bé Grace ui , Cha ko care chuyện đó đâu miễn là mình thật sự mún xưng ...
    e hèm ... con mà xưng tội chỉ làm Cha ngủ gật thui , mắc công lại thêm 1 tội hehe ..
  4. friendlygirl246

friendlygirl246 Thành viên mới

E hèm !!! Hổng biết dạo này tự nhiên con cảm thấy mình hơi bị nhiều tội , mún xưng tội nhưng mà ..........hổng biét cách xưng, có cha xứ online nào chỉ cho con cách xưng tội dùm đi .cảm ơn trước nha!
  5. hoptacxa8x

hoptacxa8x Thành viên mới

Con xin xưng tội ạ!!!
    Tội lớn nhất của con là tin vào cái topic này đấy ạ!
    Nhẹ cả người...
  6. mEoHoAng_87

mEoHoAng_87 Thành viên mới

Con quỳ........Lạy chúa......trên trời...sao cho con lấy....được người con yêu....
    Quỳ xuống,chắp hai tay trước ngực
    Nhiều tội quá,hông biết xưng cái nào trước bây giờ,à có rồi:Lạy chúa,hôm qua,vì đi ăn hàng mà con đã tiêu hết 100 ngàn tiền ăn vặt,cũng chỉ tại sự cám dỗ của nhỏ bạn thui báo hại con phải nhịn đói suốt tuần này nà....Mong chúa tha tội.....keke
    Được mEoHoAng_87 sửa chữa / chuyển vào 19:10 ngày 12/05/2004
    Được mEoHoAng_87 sửa chữa / chuyển vào 19:19 ngày 12/05/2004
  7. stardefender

stardefender Thành viên quen thuộc

Thưa cha ! Con rất muốn xưng tội với cha nhưng con không biết phải bắt đầu từ đâu cả cha à, vì từ trước tới nay con đã phạm quá nhiều tội lỗi, nhiều không sao kể nổi, nhiều khi con muốn ăn chay để sám hối nhưng mà...nếu lấy mỗi hạt cơm tượng trưng cho một tội lỗi của con thì cho dù có ăn bao nhiêu dĩa cơm đi nữa cũng không đủ mà tiền bạc thì lại có hạn, vì vậy mà con không biết nên bắt đầu từ đâu nữa, cha giúp con đi cha...
    Và tội lỗi mới nhất của con là để con chó nhà con nhịn đói tối nay chỉ vì con ham chơi, giúp con cha nhé.
  8. Soserone

hi`hi Thay mặt cha xứ tui xin trả lời nghe:
    Vậy thì fải gặp mặt cha xứ rồi, nhưng cha xứ bận rộn nên ko có trực tiếp gặp đc, nên sai tui làm sứ giả đó NẾu muốn xưng tội gì , hoặc là cảm thấy khó xưng tội thì nói chuyện với tui nhé, hi`h`i dễ thương ko à! Như vậy sẽ.... dễ mà! fải ko nào??
    Vì tui cũng friengly y như bạn luôn đó
  9. _phuong_nam_

_phuong_nam_ Moderator Staff Member

Lạy ông bà ông vải trời đất wỉ thần thiên linh linh địa linh linh hà bá vô tình còn con vô tội. Tám bà kố hú lun. Một ngày nói bao nhiu tiếng, mỗi tiếng bao nhiêu kí tự cộng với khoảng trắng và dấu các loại khi type lên máy tính là chừng ấy tội của con, thôi, ngài đại diện để bọn em tự xử!
    Tối mai đứa nào đi trộm gà với giật xoài nhà bà hàng xóm thì theo tao!
  10. Soserone

Có gà à, lại còn xoài nữa chứ, nói nhỏ ko chúa biết nghe, cho cha đi với , cha sẽ xin chúa tha tội cho các con, nhưng bù lại trả công cho cha hợp lí nhé
    he he he