1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Roover Sonic Club (Part III)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi QOD, 08/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. QOD

QOD Thành viên mới

Năm mới đến, nên anh em cũng nên dọn sang nhà mới nhỉ,, do tình hình là cuối năm qua anh em bận công bận việc nên ảnh ọt là chưa có kịp thời để up nên bài đầu tiên sẽ chỉ là mở đầu cho chai dầu thứ III của đội.....Năm mới chúc anh em ta càng ngày càng thân thiết, anh em nào mới tham gia thì càng ngày càng thân thiết hơn, anh em em nào tham gia đã lâu thì sẽ càng thêm nhiệt tình, và tất nhiên là hoan nghênh toàn bộ những anh em chuẩn bị sẽ tham gia vào RS, ngôi nhà của anh em đam mê dòng Moped( thể thao khung nữ).....
    Do văn chương kém nhưng tấm lòng nhiệt tình, xin mở nắp chai dầu thứ III của RS và mong chai dầu này thật thơm( cả với 2 thì và 4 thì)....
    Đầu năm mong những anh lớn tuổi trong nhóm chuẩn bị chủ trì một cuộc đi đâu đó cho anh em thưởng cái xuân mới cho thật trọn vẹn...Bên gia đình, bên người yêu, bên bè bạn, và bên anh em trong RS

HAPPY NEW YEAR

Được QOD sửa chữa / chuyển vào 22:46 ngày 08/02/2008
  2. dmd9ztq

dmd9ztq Thành viên mới

Chú Định phát biểu đc đấy..!
    Tuyên dương chú mày vì đã thực hiện đúng như đã nhận lời với anh em trong buổi Tất niên. Rất kịp thời :)
    Tình hình là thấy tết nhất anh em hơi bận thì phải..vậy để thong thả ăn xong mấy cái vụ hoá vàng rồi anh em mình lên đường cho khỏi áy náy nhỉ :).
    Đồng chí nào đang đi học hoặc đi làm thì thông báo luôn ở trên đây hoặc PM cho mình cái ngày kết thúc nghỉ tết nhé..để cùng sắp xếp một ngày xuất phát hợp lí và gần nhất ! Nếu ko thì xuất phát vào T7 gần nhất sau tết vậy !
    Anh nhớ ko nhầm thì chú Định ra tết là phải thi đúng ko ? chú Thắng thì ra tết càng bận vì phải "sốc dậy tinh thần ham học của sinh viên"..ko biết có thu xếp đc một đợt cuối tuần để rong ruổi cùng anh em ko nhỉ ? Tạm thời chỉ biết lịch của hai thành viên đó..còn mình và anh Hải_Sonic thì dễ sắp xếp thời gian hơn. Vậy nên đồng chí nào có lịch làm gì đặc biệt sau tết thì xin mời thông báo để anh em đc biết rồi cùng sắp xếp một chuyến du xuân nhé !
  3. DCcoke

DCcoke Thành viên mới

Chúc mừng năm mới tới tất cả anh em.
    ( Chào bác gì đó bảo mới mua con CBR 150, nếu con xe bác đỏ đen và đang gửi xe ở tháp nước trung tự thì anh em mình đang để xe chung một chỗ đó, chỗ đó cũng có con Sonic vàng biển R2 )
    Thế thì đúng là anh em mình gửi chung xe một chỗ rồi bác QOD ơi. rất mong sớm có cơ hội gặp anh em. mà mình gửi ở đó mấy năm rồi, có thấy em nào đặc biệt xuất hiện đâu nhỉ?
  4. QOD

QOD Thành viên mới

Chào bác, em nhà ở D6, chỗ gửi ngoài em chỉ để wave thôi, chứ vợ em thì em để ở nhà anh ạh.....hì hì....wave của em biển K9 8642, hôm nào rảnh anh em đi ăn sáng..
    @Anh đức: Em thì chắc OK thôi anh ạh, nếu không dính vào valentine, chủ nhật ngày 17 thì có thể ngày nào em cũng có thể xuất hành cùng anh em..
  5. NOKIA3250

NOKIA3250 Thành viên mới

chào tất cả anh em Roover Sonic chúc anh em một năm mới mạnh khoẻ tràn đầy niềm vui.các anh cho em hỏi trong nhóm mình có ai bán RGV không.hay bác nào biết chỉ dùng em.thanks
  6. QOD

QOD Thành viên mới

up cho lên đầu, anh em bận rộn quá nhỉ, vừa đi Tuyen Quang về tức thì..
  7. cucgach2

cucgach2 Thành viên mới

các anh cho em hỏi já và chỗ mua mỏ cày sonic và Nova với, em cần gấp ạ
  8. mith1912

mith1912 Thành viên mới

tình hình là các bác cho em hỏi về các dòng xe thể thao 2 thì của honda nova với!em tuởng 2 thì chỉ có honda nova dash thôi chứ!hôm j đi Thung Nai thấy một chú đi con nova dash Sp-1 là như thế nào ạ!thấy nó bảo xe nó đời 2002 mà em tưởng honda nova 2 thì chỉ đến đời 2001 thôi chứ(con dash của Cường),hình như honda vẫn sản xuất dòng 2 thì thì phải ?thấy bảo có con nova 2007 175cc(sợ quá!175cc thì đồng hồ lên 300 ah?ăn đứt con camry rồi)
  9. mith1912

mith1912 Thành viên mới

các bác giải thik cho em mấy cái honda nova dash SP-1 với lại honda nova dash với..có bao nhiêu loại tất cả ạ?
    với lại bác nào biết ai hay co xe muốn bán thì giới thiệu cho em với.sonic đời càng cao càng tốt,máy móc càng ngon càng tốt,nhất là có ai bán nova dash thi càng tốt!
    giá cả bây h đã không còn là vấn đề!bác nào giới thiệu cho em mua thành công em sẽ hậu tạ!
  10. nhatminhquoc

nhatminhquoc Thành viên mới

Năm mới chúc cả nhà mạnh khoẻ,an khang thịnh vượng!
    Chúc ae roover ngày càng lớn mạnh và một tinh thần đoàn kết.