1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

rủ đi chơi, gái bảo" sợ bị a ăn thịt lắm"-->toi chưa

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi 123456aa, 19/08/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

Trả lời bác hai rồi mà thế líu nào k thấy.
    Em là em k "nẫn nộn" như bác tưởng. "Éo" là em bất mãn vs bác, "ứ" là nói lịch sự vs bác, coi như xa lạ, chưa nói chuyện bao giờ ấy.
    Còn rèn rũa, tuy ít hc nhưng em biết thế nào là tốt, là đúng. Thanks bác nhá. Và em nhắc lại, em éo thík phong cách của bác lẫn suy nghĩ của bác. Chào bác
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Ku tienvatinh là đệ tử ruột đấy hử bác hai? Chịu cả chú và bác. Nói mãi k chịu hiểu. Thằng nào não phẳng chả biết?
    Thanks bác @neubiettruoc ,mà tại ức k chịu đc. Trc h em có thế đâu.
    Thôi, các cụ đừng chửi, mất hết danh giá. Cho 2 bạn ý thẩm du vài ngày là chán thôi.
  2. haitest

haitest Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Anh thich' dieu` nay`! [:D]

@hunter Anh lai nhac lai: "eo" thi` "eo" han? ma` "u'" thif "u'" han? !

@ chu? thot': Vao` len ke hoach tac chien di thoi. Toi nay dinh the nao? Dung lam a e hoi hop nua~ [:D]
  3. toan93

toan93 Thành viên mới

Không thấy update gì mà toàn thấy các bác đá xoáy nhau, thôi không hóng nữa, lượn:)
  4. 123456aa

123456aa Thành viên quen thuộc

Các bác ah`, em của các bác yêu rồi:x.Sự thật, em vẫn còn nâng nâng đến tận bây h, em chơi bài ngửa rồi( mặc dù chưa nói 3 cái từ đấy đâu ah`), cáo đáp lại em nhẹ nhàng cơ mà thick' lắm ah` [r32)] ...(hiện tại em vẫn đang bay ,một cảm giấc như kaka vừa ghi bàn" i belong to jesus" [​IMG])

Em với cáo hôm nay đi xem phim ... trong rạp em cố gắng nô tì ,cầm tay ,cầm chân:P. Mới đầu bị cáo thụi cho 2 cái, véo cho 1 cái:-ss... nhưng em vẫn cố :-"......" ôi, nguy hiểm quá"," anh có muốn có lần thứ 2 ko đấy" ... em chỉ biết chớp chớp và yên lặng ,đợi cáo ko cảnh giác lại tiếp tục:-"... dần dần cáo cũng để mặc em nô tì, nhưng thỉnh thoảng vẫn chống cự và " em văn võ song toàn đấy" ," bây h, anh thick em giỏi văn hay giỏi võ"... em vẫn chỉ biết chớp chớp [:D]( cái mặt cáo lúc này dễ thương lắm ah`:-*)... sau đó mọi thứ cứ nhẹ nhàng thư thái như nước chảy bèo trôi( ko căng như em các bác tưởng tượng, nhiều lúc em cũng thấy ảo ảo thế nào ấy ah`@-))...Sau đó, em đưa cáo đi làm và đợi cáo làm xong 2 đứa đi ăn cùng 2 đôi khác, và những lúc có cơ hội em lại tiếp tục nô tì, tay chân phối hợp:-"... Sau đó vì có một số lý do nên cáo bị về muộn bị bố mẹ mắng, em ko biết nhưng được bạn thân cáo bắn tin cho em , sau đó nhận nhắn tin hỏi thăm thì nhận được tin nhắn của cáo " toi rồi..." nên phải rỗ cáo mãi mới chịu nhả ra mấy cái tin "chắc em ko được đi chơi tối một thời gian đấy..... chắc chỉ đi được ban ngày thôi.... cũng không phải tại anh mà, anh nghĩ ít thôi, ngủ đi, em ko nhẵn lại nữa đâu nha...":x... Chuyên ngày hôm nay nói chung là thế các bác ah`, hôm nay đi với cáo nhiều quá, nói cười nhiều mà em lại đang " i belong to jesus"

Em cám ơn các bác đại bàng, hăn tờ, nếu bem trước, NamTuocBongDem007, dexter_eddy, su pờ drim, Code47, tienvatinhzzz, Torres9, kensaii2004,sevens,F5F5 và các bác khác ah`^:)^...đã ủng hộ em từ đầu đến tận bây h đặc biệt là bác hai tẹt và bác Dau em biết các bác như nc' với lửa nhưng nhờ 2 bác mà em của các bác mới được như bây h ah`.^:)^ mong các bác dĩ hòa vi quí cho anh e gà được nhờ 2 bác ah`... ah` bác Li ah` em kết nhất cái này http://ttvnol.com/tvty/1417039 của bác đấy^:)^, nhờ nó mà em lớn lên nhiều trong khoản ứng xử ko những với cáo mà với những người khác nữa.

Em biết em còn phải cố gắng rất nhiều để làm được cái điều, cái mục đích mà có lẽ tạo nên duyên số của em và các bác trong Tuyệt tình cốc này nên là chắc còn phải làm phiền các bác nhiều ah

Àh thiên thần của em đây bác ah`
  5. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

Trông cung được đấy nhể. Lâu lâu mới nhìn gái việt, trông vẫn cứ phê. Giờ tự nhiên mót tán gái thế. Thôi đành hãm cái sự sung sướng đó lại vài năm nữa vậy. Đúng là các cụ bảo cấm có sai. Đàn ông rượu, thuốc, đàn bà. Mềnh thiếu mỗi đàn bà mà người nó cú ẻo lả thế nào ấy.
    Chiến đê chủ topic.
  6. tienvatinhzzz

tienvatinhzzz Thành viên mới

nhin mặt non choẹt

chán lắm

mà pót ảnh lên đây k sợ bạn bè ae họ hàng nhà nó biết đc ak

Sau đó, em đưa cáo đi làm và đợi cáo làm xong 2 đứa đi ăn cùng 2 đôi khác

nhìn nó như c3 thế này mà đi làm rùi ak, nhà hoàn cảnh ak

ảo nhỉ
  7. toan93

toan93 Thành viên mới

Gái xinh nhỉ:):)
  8. sevens

sevens Thành viên mới

:)) em này trông ảo ảo nhờ
  9. Hecurles

Hecurles Thành viên mới Đang bị khóa

Chúc mừng chú! Lâu lâu phải có 1 ca như này box TVTY mới ko nhạt như nước ốc.
    Anh luôn khuyến khích ủng hộ các chú post ảnh gái khi lên đây lập thớt. Có ảnh ae lót đt hóng liền và vấn véo nhiệt tình hơn.
    Thôi chúc chú với gái sớm ngay ôm nhau trong chăn![r2)]
  10. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

Thế là hết rồi àh bác? Hóa ra con cáo này là Mabư mập chứ ếk phải Sên bọ hung. Sướng nhờ.
    Chúc bác sớm đưa đc xe vào Gara và nhớ phải "ủn xe kịch tường" đấy nhá. K lại như bác j nửa đời nửa đoạn thì khổ.
    Thế mà mất 1chỗ hóng hớt. Hàizz...