1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rủ nhau đi offine nà pà con ui!!!

Chủ đề trong 'Cần Thơ' bởi ngoisaotimban, 07/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngoisaotimban

ngoisaotimban Thành viên rất tích cực

Rủ nhau đi offine nà pà con ui!!!

6h30: Krít...két...Dạ 2 anh có phải thành viên box Cần Thơ không ạ,em là ngoisaotimban đây ạ.Uh anh là knife (cho em cái răng khểnh nhé,anh cười dễ thương quá)còn đây là bạn anh terapinee
    7h: Chờ đến bao giờ hả sếp,được...3 người rồi đấy.Thôi chờ thêm tí nữa đi,đến 7h15 rồi...tính tiếp nhé.Í mà hình như là KittyA thì phải,KittyA.......Ủa,có nhiêu đây thôi sao,chờ kit chút nhé,Kit gọi điện cho smiling_girl_81 cái đã.
    Như thế là chúng ta được 5 người rồi nhé,đã chót chờ thì chờ chút nữa đi nhé.Trong khoảng thời gian 45 phút đó,anh knife & anh terapinee đã trở thành dũng sĩ diệt muỗi đấy,lần sao 2 anh nhớ mang theo nhang muỗi nhé...
    Bỗng từ xa có 2 nhân đang từ từ tiến tới,à chị Math đây mà.Ai chở chị mà đẹp trai thế,hơn cả em nữa,buồn quá hichic...Vì lý do đặc biệt nên chị Math không thể cùng họp mặt với box được,các bạn thông cảm cho Math nhé...
    7h35: Xuất phát thôi bà con ơi,5 người thế cũng đủ rồi...Địa điểm thứ nhất hẻm 1 nhé bà con,thôi Phố hàng rong đi (chắc Kit ưa đi ăn hàng lắm đây).Ok vậy là Phố hàng rong nhé...
    10 phút sau: Úi cúp điện bà con ơi,chị ơi cho em xin cây nến nhé,như thế này mới lãng mạn chứ.Nào gấp đi bà con,ăn xong rồi ta bàn tiếp nhé.
    Địa điểm tiếp theo sẽ là đâu hả bà con,đi rống đi nhé.Đồng ý cả rồi nhé,rồi phòng Karaoke thẳng tiến đê.Nào ta cùng bước bước bước,nào ta cùng hát hát hát,vui lên các bạn ơi.Bây giờ em mới phát hiện ra box mình có nhiều thiên...tai í thiên tài quá chứ,kiểu này phải thường xuyên họp mặt thưởng thức giọng hát của mấy bác quá,mà em thấy mình cũng giống ca sỉ quá nhỉ,ráng phấn đấu để box mình nở mặt vì có một ca sỉ nổi tiếng cái coi...
    10h: Ui rút quân đi bà con,Kit sợ bị la lắm (lần đầu Kit đi khuya thế đấy,mà có cái vui thật)Chúc mọi có người một giấc mơ đẹp nhé.

Buổi họp mặt của box kết thúc một cách tốt đẹp ngoài dự kiến ban đầu của ngoisaotimban đấy,cứ đinh ninh là hôm nay sẽ treo nick vài thành viên.Nhưng bây giờ thấy vui vậy rồi,tha cho một lần đấy...
    Qua buổi họp mặt này,em rút ra nhiều kinh nghiệm lắm đấy,thứ nhất,trước khi đi các bác nhớ cho gì lót dạ nhé (kinh nghiệm em học của bác knife đấy).Thứ hai,các Mod nên có một kế hoạch trước nhé,chứ như em thì chán lắm đấy.Thứ ba,lần sao họp mặt nên chọn một nơi náo nhiệt (nơi đây vắng hoe)
    Còn về hình ảnh của box thì các bác thông cảm đợi em vài ngày nhé,vì một lí do kỉ thuật ấy mà.Các bác đợi nhé...

Liptonaddict-người luôn đi tìm một tình yêu đích thực

Được natalia sửa chữa / chuyển vào 16:34 ngày 04/08/2003
  2. Natalia

Natalia Thành viên rất tích cực

Vào thời điểm 7h 30 hôm qua(06/02/03) Natalia đang lóc cóc trên bàn máy tính ở thành phố Vinh.Đúng là Tết ở ngoài Bắc có khác...lạnh lắm.Rất mừng là box ta cũng họp mặt được....Lần sau anh Huấn(lớn tuổi nhất) mà về Cần Thơ chúng ta sẽ tổ chức có kế hoạch hẳn hoi nhé...và tất nhiên người lớn thì phải khao rùi!!!!!!!!!!!!hi hi
  3. ngthhuan

ngthhuan Thành viên rất tích cực

Chắc chắn là mình sẽ khao một chầu ra trò hẳn hoi từ A đến ... Y. Vào thời điểm 7h 30 hôm qua(06/02/03) mình phải ở nhà mới khổ chứ. Không được đi ra ngoài đường nữa là online, nói chi đến việc offline.

AI BIẾT ĐÂU NÈ !
  4. knife

knife Thành viên quen thuộc

Phải khâm phục sếp mình biết tâm lý phụ nữ, chứ như hai lão già này không đợi đến phút 89 thì hỏng buổi hẹn rồi, phù...xém tí nữa là...chơi với muỗi rồi...hi hi...Tui xin chứng nhận những lời sếp nói có đến 99% sự thật...
    Me-Hajime
  5. kitty_cantho

kitty_cantho Thành viên mới

Hôm ấy zui wá nhỉ,tại hôm ấy Kitty bị mẹ ko cho đi,mẹ bắt đi học thêm.

người tôi iu bao giờ cũng đẹp.Bởi tôi nhìn từ ánh mắt của lòng tôi
  6. Timvo

Timvo Thành viên quen thuộc

hic hic,
    thay ngoisaotimban viet bai tuong trinh ngan ma timvo them ro da~i hichichic.
    anyway, chuc mung cac ban da thanh cong (duoc 5 mong toi hop) nhung lan sau se nhieu hon ma hehhe. dung khong???
    hen 3 nam nua se cung cac ban offline nha.
    to ngoisaotimban: welldoneeeee

TIM Vỏằ

7. ngoisaotimban

ngoisaotimban Thành viên rất tích cực

Sorry mọi người nhé,hình vẫn chưa có nên chưa thể post lên.Các anh các chị thông cảm cho em nhé.......
    Liptonaddict-người luôn đi tìm một tình yêu đích thực
  8. knife

knife Thành viên quen thuộc

Tơm zỏằÊ có vỏằ offline tơm zỏằÊ thơ 'i lúc Tỏt ta nghe, cho lÊo già này gỏãp zỏằ>i. Nfm mỏằ>i zui zỏằ.
    He he, sỏp ngÂm kưu hơnh kỏằạ wĂ hă...còn kitty be bâ...mạng 6 mà 'i hỏằc thơ câng buỏằ"n thiỏằ?t...buỏằ"n nhỏƠt là không 'ặỏằÊc 'i fn hàng...hơ hơ...
    Me-Hajime
  9. TMChau

TMChau Thành viên mới Đang bị khóa

Cac huynh di choi vui qua ta! dzoi oi! tiec qua...hic hic, bua do de khong di duoc
    [SIZE 6][BLUE]
    TMChâu
  10. Timvo

Timvo Thành viên quen thuộc

okioki!
    Hy vong mot ngay se gap duoc tat ca moi nguoi o Box Cantho, trong tuonglai gan hihiha, nhat la lao dao cu`n, chuyen nay timvo phai ve tim zo*. cho la~o day. va se mai lai cay dao cun, cho khong thoi khong co post bai gi het.......
    Opppssssssssssss hinh nhu lac de roi . ke't thang lai - WRONG WAY - Go BACK hahahaha

TIM Vỏằ