1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rủ rê đầu năm đi vãng cảng chùa Hương, sám hối, rửa tội (Checked)

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi dien_bk, 09/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

rất xin lỗi bạn UCT 1999 mình đi đã có xế rồi , xế xịn tay lái cừ
  2. quangson3210

quangson3210 Thành viên mới

Hi All, để mình tóm tắt lại chút nhé
    -Như tinh thần đã đề ra , và fullhouse cũng lưu ý rồi ,đi chơi ngắm cảnh nhé, hạn chế hương khói .
    -Địa điểm gần , thời gian đi trong ngày nên ko cần off gì ,vậy mọi người đúng giờ , qui củ 1 tẹo .
    -Trưởng đoàn là full và suachua nhé,thấy 2 bạn rất nhiệt tình.
    -Xế và ôm tự trao đổi để có thể có mặt đúng giờ,nhân tiện chưa biết ý suachua thế nào nhưng mình cũng nhờ UCT 1999 và suachua làm 1 cặp xo nhé , mình quen đi 1 mình rùi
    -Những ai có tên trong ds vào confirm lại chính xác có đi được hay ko để mọi ng biết thông tin cái nhỉ
    Hi vọng chúng ta sẽ có 1 buổi đi chơi thú vị !
  3. UCT1999

UCT1999 Thành viên mới

Hic em đổi ý nhanh vậy, em đồng ý làm ôm của anh roài mà. Thôi đi một mình vậy
  4. zacmoquantut

zacmoquantut Thành viên mới

Em full yết kiêu ghê nhỉ, 6h tập trung hơi sớm leader xem tình hình thế nào chứ đúng giờ như em full thì anh biết rồi, Ai mà đi đón bạn thì đi từ 5h30 ah? vé hình như 55k ( cả thắng cảnh cả đò) + tiền tip cho lái đò. Bạn nào thích thì đi cáp treo 60k hay 70k gì đó. Có bác nào bên SP3112 vừa đi về vào tư vấn giúp với. Đi trái mùa du lịch chắc không vấn đề gì chứ Chùa Hương nổi tiếng 9 tháng mài dao 3 tháng chém rồi.
    Được zacmoquantut sửa chữa / chuyển vào 01:05 ngày 16/01/2009
  5. suachuada

suachuada Thành viên quen thuộc

Ủng hộ là giờ tập trung hơi bị sớm. Sáng t7 em phải đến điểm danh xong mới về được, liệu có thể rời xuống 7h không mọi người . Tình hình là ai cũng thích đi một mình nhỉ, em có thể xế được, nhưng mà không có xe, vì xe ga đi xa hơi yếu, ko tiện lắm nhỉ. Nhà mình có vẻ ít con gái quá
  6. tuanbn610

tuanbn610 Thành viên mới

Theo mình là nên tập trung tầm 6 h . mọi người có gắng đậy sớm đi
  7. suachuada

suachuada Thành viên quen thuộc

Em nghĩ tầm 7h ko muộn đâu, cũng đỡ lạnh hơn. Tối có thể về muộn hơn ~ 1h, chứ đi sớm rét lắm, mà em phải qua trường điểm danh nữa, 7h cho xông xênh ạ
  8. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

9. me_you_twoheart_onelove

me_you_twoheart_onelove Thành viên mới

Mọi người làm gì mà máu thế bọn em đi từ 9h nè gớm lên dó còn sơm chán có 70Km đường đẹp .Tới 7h 30 đã về đến Vân Đình ăn vịt cỏ rùi. Mà còn leo bộ kok cáp treo đó. Hịch rét lám kok đi sớm đc đâu.
    Chúc cả nhà lên đường bằng an
  10. zacmoquantut

zacmoquantut Thành viên mới

6h tập trung, du di thời gian thêm 30 phút là 6h30 khởi hành. Chắc em suachuada phải chịu thiệt thòi 1 chút vậy chứ 7h điểm danh rồi em mới ra chắc phải 7h30 mới khởi hành được.
    Tớ vừa hỏi rồi, vé vào thăm quan + thuyền là 55k, nếu ra thuyền về tối muộn thì mới tip khoảng 20k còn kg thì thôi. Ăn thì nên ăn ở quán Mai lâm gần chùa Thiên mụ, đợt này cũng vắng khách thập phương
    Lâu lắm không đi chùa Hương, vẻ đẹp chùa Hương chắc nằm trên đường vào chứ không phải đẹp ở đích đến, cũng chẳng có tội lỗi gì mà phải rửa cả[:Đ