1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rủ rê đi Myanmar dịp Tết âm lịch - T2/2010 (Checked)

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi dumdum, 12/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 0988693333

0988693333 Thành viên mới

Nếu ko join được thì vé của bạn có đổi tên được không? Nếu đổi tên được thì bạn DUM có thể cho tớ jion ko?
  2. sandrose

sandrose Thành viên mới

Úi sời tớ cũng cùng cảnh ngộ đây, book YGN về BKK là 3h chiều ngày 25/2, thế mà nó bảo là chuếyn BKK về HN đổi lên 6h55 sáng thì tớ mọc cánh bay về BKK cũng ko kịp. Gọi điện cho bọn Airsia nó bảo là chuyển sang chuyến ngày hôm sau, cũng vào lúc 7h sáng ý, và ko mất phí phiếc j cả.
  3. ghost2k1

ghost2k1 Thành viên rất tích cực

Nếu bạn đăng ký tài khoản trên Air Asia, đăng nhập rồi book thì sau này bạn có thể chỉnh sửa thông tin và chuyển đổi chuyến bay được ngay trên website.
    Trong trường hợp bị hủy do AA rút chuyến vào mùa thấp điểm thì có thể chuyển vào chuyến bay ngay sau đó mà không mất phí.
  4. ocluoc

ocluoc Thành viên rất tích cực

Trùi ui, nhưng khi booking thì ko login tài khoản nên giờ nếu đổi thì ra Agent đổi mới khổ chứ bạn Ma ơi :((
    @0988: có 1 người chắc ko join rồi, nhưng vì giá siêu KM nên chỉ trường hợp trùng tên mới thay thế đc bạn nhé.
    @rosy: ùi, đó mới là 70% mà, bọn tớ sẽ confirm sớm. Thời gian xa quá là xa nên thật ko lường trc đc :(
  5. dumdum

dumdum Thành viên mới

AA vừa gửi email thông báo confirm vụ đổi vé của tớ rồi. Có thể đổi trên web. Tớ vào phần Contact, sau đó fill in cái general inquiry của nó, trình bày này nọ lọ chai và yêu cầu nó đổi + gửi lại Itinerary cho mình. Hôm sau nó gửi lại luôn :)
    Theo tớ biết thì vé super pro. thế này ko đổi đc tên bạn 09.. gì đó ạ, đúng như bạn Ốc nói đấy, nếu trùng tên thì may ra có thể.
    Bạn Ốc với Vulann confirm sớm nhé zời ạ.
  6. ihave2feetbut0money

ihave2feetbut0money Thành viên rất tích cực

Bạn dumdum đổi trên web thế nào, mình không tìm thấy Contact ở đâu cả. Chỉ có click vào FAQ thì có Contact nhưng không có cái fill như bạn nói.
    Chỉ giúp mình với nhé, bọn mình cũng phải change ngày.
  7. VULANN

VULANN Thành viên mới

Rosy nàng ơi, ngày xưa tớ tham vé rẻ nên cứ mua. Giờ thì chưa biết có về kịp VN mà đi không, vui đâu chầu đấy thôi. Cứ treo tớ đó, đến tháng 1 sang năm tớ confirm nhá :). Cơ mà nếu các bạn cần đủ 8 người cho chẵn thì cứ thu thập từ bi giờ, coi như loại tớ ra khỏi nhóm đi. Nếu về kịp thì tớ đi riêng, không về kịp thì thôi, coi như không ảnh hưởng gì.
    Hic, đừng giận nhá
    Còn bạn ốc thì nếu tớ không đi có thể bạn í cũng không đi, nói chung cũng treo ngược bạn í lên giống tớ, dù đi hay không đi cũng không làm ảnh hưởng đến các bạn khác.
  8. dumdum

dumdum Thành viên mới

Bạn vào phần Help and Info (ở ngay cạnh cái About Us trên main page của nó ý) --> Contact us --> Customer Care --> Vào cái Click here *****bmit an online feedback form rồi fill in cái form đấy là okie
    @Vulann: cứ treo lên cột điện ở đấy nhé. Cũng chưa vội gì.
  9. ihave2feetbut0money

ihave2feetbut0money Thành viên rất tích cực

Khổ thân tớ thế, vào làm y chang bạn Dumdum chỉ mà đến nay vẫn chưa thấy hồi âm, gần 2 tuần rồi. Gọi lên văn phòng Hà Nội thì kêu là đầu tháng 12 mới cho phép chuyển. Lo quá.
    Không biết bạn Dumdum viết văn kiểu gì mà nó change ngay thế nhỉ, mình cũng trình bày sướt mướt lắm mà
  10. cuong1102

cuong1102 Du lịch Moderator

Em Rosy hơi bị Xuân tóc đỏ đấy, chả ai đổi đc đâu trừ e ấy, theo quy định nó tự chuyển cho mình sang chuyến bay liền kề mà, lo làm gì cho mỏi bạn ạ. Không chuyển thì mình ở lại đó chơi thêm, hoho, tết nhất xong vẫn nhiều xèng mà