1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rủ rê tổ chức các giải cầu lông offline đêêêêêêêê!!!

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi yahoo_yahoo, 27/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yahoo_yahoo

yahoo_yahoo Thành viên mới

Rủ rê tổ chức các giải cầu lông offline đêêêêêêêê!!!

Sau giải này có bác nào thích tổ chức một giải cho các CLB trên TTVN và các CLB khác trong khu vực Hà Nôi kô nhỉ ?. Em thấy cái này cũng rất hay, vì em nghĩ bác nào đã đánh cầu lông rồi thì cũng rất muốn tham gia 1 giải nào đấy để vừa giao lưu, học hỏi và nâng cao trình độ, mà lại có quá ít giải để cho dân phong trào cọ sát nên. Ngoài giải TTVN em muốn 1 vài bác chung sức làm nên 1 giải TTVN Open.

Các bác cho ý kiếm cái nhỉ
  2. thewinter09

thewinter09 Thành viên mới

Em ủng hộ bác. Mà cũng chẳng cần dính dáng gì đến TTVịtNgan nữa mà làm một giải kiểu như các clb nghiệp dư đi. Nếu trên đây tập hợp không đủ thì mình gửi giấy mời đến các sân. Đã tâp luyên rồi ai chẳng máu giao lưu
  3. nhantam0406

nhantam0406 Thành viên mới

Tổ chức một giải đấu muốn "ngon từ thịt, ngọt từ xương" cũng không hẳn đơn giản đâu các bác ạ! Hãy nhìn các mod nhà mình vất vả như thế nào cho vụ TTVN đầu tháng 8 là rõ: từ việc hợp các box, đưa ra bán tổ chức, kêu gọi nhà tài trợ, số tiền anh em tham gia giải cần đóng góp như thế nào? địa điểm, thời gian, cúp cờ giải và .... off beer nữa chứ! Số lương box tham gia càng đông càng vui thì càng phức tạp nhiều vấn đề ...
    Túm lại bàn thì dễ mà làm được thì phải người có kinh nghiệm mới đứng ra làm suông sẻ được!
  4. tuantuyenq

tuantuyenq Thành viên quen thuộc

tổ chức đi anh.nhưng phải đúng tính chất của giải đấy, ít ra cũng phải đc như ttvn hàng năm