1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Rumba: Giới thiệu các figure Open Hip Twist, Fan, Alemana. Alemana và Underarm Turn khác nhau như th

Chủ đề trong 'Giải Trí Hải phòng' bởi Nico78, 26/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranphuong

tranphuong Thành viên quen thuộc

Trời ơi nico post bài như thế này thì ai có thể hiểu được chứ , tôi gi lại về học nhưng càng học mình càng tệ hơn, hay là mình không thể tiếp thu bài của nico vì bài này siêu đẳng quá chắc chỉ có người ngoài hành tinh mới học được nhỉiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    dù yêu ai anh vẫn nhớ về em
    quangchính@ttvnonline.com
  2. minnie_b.l.p

minnie_b.l.p Thành viên quen thuộc

Mọi người không hiểu là đúng tại vì đây là cách nhảy ở trên Hà Nội họ nhảy theo kiểu rumba ( salsa)
    Nếu có điều kiện tôi sẽ dạy mọi người điệu này để khi nào có dịp CLB của chúng ta sẽ lên hà nội giao lưu
    minnie
    Em trở về đúng nghĩa trái tim em .
    Là máu thịt đời thường ai cũng có,
    Vẫn ngừng đập lúc cuộc đời không còn nữa.
    Nhưng biết yêu anh cả khi chết đi rồi
  3. tranphuong

tranphuong Thành viên quen thuộc

Thế em phải bảo mọi người đi chứ khôngthì lúc đi hà nọi khong ai biết thì thật là khốn khổ , thế thứ năm em dậy nhé
    Chim anh vũ ngày xưa đã chết
    Trai kĩ thuật bỗng biến thành heo
    Trêncây liễukhỉ leo trèo
    Mặc cho lũ lợn nhìn theo ngậm ngùi
  4. Tintin123

Tintin123 Thành viên quen thuộc

hì hì. Các bạn ơi bộ đĩa của mình có 5 đĩa, dạy rất cụ thể. Rất hay. Mình nghĩ nếu tập theo những đĩa này ( Chuẩn ISTD) thì các bạn có thể hiểu hoàn toàn những bài của MC viết đấy.
    P/s: Làm sao để đưa được cho mọi người đây. Có lẽ quả này phải làm chuyến xuống HP buôn đĩa thôi! hí hí hí
    thanh
  5. thangnmdvd

thangnmdvd Thành viên quen thuộc

Như đã hứa đó nha chủ tịch, thangnmdvd làm lụt diễn đàn lun Vote cho xin 5 sao cái, hổng biết đứa tiểu nhân nào ăn ở thất đức nó bôi nhọ mình bằng 1 sao mới vote thế hông biết. Cầu ông trời cho nó mù đôi mắt, điếc đôi tai, ra đường bị ô tô cán què 2 cặp giò nhưng không chết, bị.............tạt axit nhầm cho đáng đời cái bản mẹt của đứa tiểu nhân. hizzzzzz mệt wé.
    Nè bác Ni Cô vẽ cái đồ hình ra đi, giống như tập bộ pháp vậy. Dễ học lém, bác cứ về các vị trí bàn chân rùi đánh số lên mọi người theo đó mà 1 2 3 4 5 6 7 chủ nhật nghỉ.
    Veno's member
    Http://venovn.com
    Được sửa chữa bởi - thangnmdvd vào 13/05/2002 19:19