1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

RÚT KINH NGHIỆM CHO ĐỘI BÓNG CỦA HLC

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi heavyrocker, 12/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. heavyrocker

heavyrocker Thành viên quen thuộc

RÚT KINH NGHIỆM CHO ĐỘI BÓNG CỦA HLC

theo í kiến của mọi người==>hôm nay-chủ nhật(12-5) đội bóng của hlc sẽ tổ chức giao hữu với đội bóng của box Barca.Tôi heavy cùng với 1 thằng bạn nữa mò lên sân trường y vào 8 giờ sáng( do nghe bác phó chủ tịch của box Barca bảo là đá sáng)Nhưng lên đến nơi ngồi đợi đến 9 giờ mà chẳng thấy ma nào xuất hiện cả=====>2 thằng phải lếch thếch đi về,cú vật

Vì vậy,bây giờ khi có chương trình giao hữu nào của đội hlc thì nên có người post bài lên thông báo rõ thời gian ,địa điểm để mọi người còn biết.Nếu ko,cứ tình trạng này thì sẽ rất ít người biết được các hoạt động của đội bóng.Theo tôi,mọi người nên bầu đội trưởng đội bóng để còn post bài lên như đã nói ở trên

*****37: em là em trách bác đấy nhé.Bác là ông bầu mà chẳng thấy có tí trách nhiệm nào của 1 ông bầu cả.Ít ra thì bác cũng phải thông báo cho mọi người cái này cái nọ chứ

HƯƠNG ƠI ANH YÊU EM

HƯƠNG ƠI ANH YÊU EM[/size=50]

Được sửa chữa bởi - heavyrocker vào 12/05/2002 13:54
  2. Dr_Jones_new

Dr_Jones_new Thành viên quen thuộc

Đội bóng gì mà không có tổ chức gì cả . Buổi họp đầu hôm thứ 5 đến thì chỉ lèo tèo vài người , mà lúc họp CLB thì đông thế , ai cũng hăng hái .
    Mình tưởng chỉ có Hội Rock là ít người tham gia họp mặt thôi chứ ,đến bóng đá cũng thế thì tổ chức CLB làm gì.
    Hôm nay họp đội bóng đá với BARCA thì chẳng có 1 thông báo nào hết. Ông bầu SU 37 đâu rồi nhỉ ? Mà ai đặt sân bóng thế ?
    Theo tôi thì phải bầu ra 1 hội trưởng thể thao

When you walk through a storm
    Hold your head up high
    And don't be afraid of the dark
    Walk on through the wind
    through the rain
    Walk on , with hope in your heart
    you'll never walk alone...
  3. give_me_your_heart_now

give_me_your_heart_now Thành viên rất tích cực

đúng đấy, các bác phải đi vào quy củ đi
    AI YÊU NHI ĐỒNG BẰNG BÁC HỒ CHÍ MINH
    AI YÊU BÁC HỒ CHÍ MINH HƠN CÁC EM NHI ĐỒNG
    AI YÊU TIỀN HƠN GIVE_ME_YOUR_HEART_NOW
  4. su37

su37 Thành viên mới

Xin lỗi các bạn, mang tiếng là ông bầu mà mình cùng không biết lịch thi đấu của các bạn. Đề nghị trước khi có trận đấu chậm nhất là 2 ngày các bạn phải nêu lên chủ đề của trận đấu (như là đấu với ai, và đội hình như thế nào) trên forum của chúng ta để mọi người cùng biết và đóng góp ý kiến, OK?
    Chào thân ái và quyết thắng./.
    su37
    [/size=4
  5. viet-thang

viet-thang Thành viên rất tích cực

Mấy hôm trước sáng nào em cũng đi chạy và tập thể lực để chuẩn bị cho trận đấu chiều nay (bởi vì đã gần hai năm rồi em chỉ ăn với ngủ), vậy mà chẳng thấy có ai thông báo là đá bóng cả, Chán quá !
    Thà yêu để mà mất tất cả, còn hơn là chẳng có gì để mà mất.(Việt Thắng)
  6. ff7810

ff7810 Thành viên rất tích cực

xin lỗi,nhưng mà em cũng ko biết 1 tí gì về trận đá bóng này cả,em bảo các bác đặt hộ em sân rồi em sẽ nói chuyện tiền nong sau mà chẳng thấy ai gửi tin cho em
    cả,hichic.....huuhuuhu....các bác có đá thì cũng nói em 1 tiếng thì em mới mời được dân Barca đá chứ ko thì em đá 1 mình sao..hicihc
    thế các bác có định đá với bọn em ko vậy???

Nothing's gonna change my love for you!

Một lần thôi,khi tình yêu phản bội
    Còn mong gì tim nở lại hoa xưa

Được sửa chữa bởi - ff7810 vào 12/05/2002 20:57
  7. vantuanhp

vantuanhp Thành viên mới

Yêu cầu bigbang xiết lại quy củ cho tập thể đi,đừng để chuyện đá bóng chủ nhật (12-5)là một tiền lệ xấu.
    1 quả bóng Động lực ( thi đấu ở giải hạng hai toàn quốc ),khá xị đấy,đã thuộc quyền kiểm soát của su37.
    chào than ái!
    DÙ TÔI BẤT HẠNH CŨNG ĐƯỢC MIỄN LÀ CÁC BẠN HẠNH PHÚC LÀ TÔI VUI RỒI!
  8. Bloodsckingbat

Bloodsckingbat Thành viên quen thuộc

Việc này phải trách thằng Ngọc Linh vô trách nhiệm đấy.Nó đã lãnh trách nhiệm đặt sân mà không thèm đi đặt sân gì cả.Ngay cả cái hôm thứ Năm đội bóng đá tập ấy tôi đã sẵn sàng bỏ một ngày ôn thi quý giá để đi tập với đội bóng rồi thế mà nó cho tôi leo cây đi đến sân tập một mình mà không thèm về nhà đón tôi để cho trận hôm ấy hoà 2-2.Tôi cũng rất thất vọng vì khi bọn Francolin về bảo rằng đội bóng của ta đá gà quá có một ông tiền đạo nào đó cũng có kĩ thuật đấy nhưng quá ham dê dắt mà chẳng ghi được bàn thắng nào cả.Tôi đề nghị lần sau đá ông ấy nên đá đồng đội hơn.Các bác lên kế hoạch ccho trận giao hữu với Barca đi có lẽ chủ nhật này thích hợp đấy.

~~~You took me out of the blue~~~

9. ff7810

ff7810 Thành viên rất tích cực

thế các bác đá thì báo cho em 1 câu để em còn bít
    nhưng mà em bây giờ đang bận nên ko lên TTVN(em đưa pass cho bạn wản lí hộ)nên các bác đá thì gọi điện cho em:5741727(cho gặp Tùng-gọi vào tối thì gặp và người gọi là con trai thì tốt hơn)
    nếu CN này đá được thì các bác gọi cho em vào thứ 5 để em còn liệu,thế nhá.....
    hi vọng sớm được đá với các bác.....

Nothing's gonna change my love for you!

Một lần thôi,khi tình yêu phản bội
    Còn mong gì tim nở lại hoa xưa

10. BigBang

BigBang Thành viên quen thuộc

Đội bóng chúng ta cần phải có một người cầm đầu để dẫn dắt các hoạt động. Vd: lên danh sách đội bóng, địa chỉ liên lạc, các vị trí thích hợp để lên kế hoạch trước. Đây là hoạt động chung và cũng là hoạt động ngoại khoá đầu tiên của HLC, cho nên xin mọi người hãy cố gắng để hoạt động. Tôi thấy tinh thần của mọi người trong buổi họp mặt câu lạc bộ rất hăng hái. Nhưng sau đó không có người cầm đầu cho nên...... Hôm nay thất heavy rocker đã đứng ra nhận trách nhiêm quản lý đội bóng, tôi rất vui.
    + Đội bóng chúng ta nên tập hợp lại danh sách thành viên. ( Đề nghị đăng ký danh sách đội bóng vào chủ đề đã post, nhưng bị trôi ru`i, ai tìm lại một cái )
    + Chúng ta đã được bác vantuanhp tài trợ một quả bóng động lực.
    + Ban điều hành HLC quyết định trích quỹ ra 100.000 đồng để làm vốn đầu tiên cho quỹ đội bóng. Số tiền này đề nghị ngoquynhvan hoặc give_me sẽ dùng để trả tiền sân và tiền nước cho các thành viên đội bóng.
    Mong mọi người hãy cố gắng hơn nữa.

I CAN SEE THE BIGBANG IN YOUR HEART, IN YOUR SOUL