1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

S.O.S.....S.O.S....KHẨN!!!....BẦU MOD BÀ KON ƠI!!!.....mau LÊN ạ!!!....

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi dinhlehung, 08/11/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. dinhlehung

dinhlehung Thành viên mới

S.O.S.....S.O.S....KHẨN!!!....BẦU MOD BÀ KON ƠI!!!.....mau LÊN ạ!!!....

ĐỂ CHO CHÍNH THỐNG-QUI MÔ-DANH CHÍNH-NGÔN THUẬN....PHÙ HỢP VỚI TÍNH CHẤT QUAN TRỌNG CỦA BOX-TA...IEM...A...HA...MẠO MUỘI CHẤP PHÍM...VIẾT LỜI KA....MỜI CÁC BÁC CÙNG THAM GIA.........CẢ NHÀ TA,CÙNG NHAU CHO...RA....MOD-TA.....

NHẬN THẤY TỪ LÂU MOD ĐI ĐÂU HÔNG RÕ,CÓ KÊU,CÓ CẦU...MÀ HÔNG THẤY ĐÂU!!!....

KẾ TIẾP LÀ VIỆC TINH THẦN CỦA BOX-TA ĐANG ĐI LÊN,ĐẤT KHÔNG CÒN HOANG-NHÀ CŨNG CHẲNG PHẾ .....NHƯ XƯA NỮA....!!!....

SỐ DZU KHÁCH-DU LỊCH-KHÔNG LOẠI TRỪ CẢ DZU.... ĐÃNG- VÀ CÁC LOẠI .....DZU...QUA BOX-TA CŨNG ĐƯỢC CẢI THIỆN RÕ RỆT TỪNG NGÀY-TỪNG DZỜ....

BẤY LÂU TRONG BOX-TA ĐÃ TỒN TẠI NGUỒN TIN,DƯ LUẬN MUỐN CẦU LẬP MOD...VÌ RẰNG NHIỀU LẼ....

AI THÌ EM KHÔNG BIẾT MẠNH DZẠN NÓI,CÁC BÁC ĐỪNG CHÊ...

GIẤY RÁCH CÒN CÓ LỀ,NHÀ CŨNG CẦN CÓ CÁI GỌI LÀ NÓC.....NAY MÌNH XUM XUM RỒI,HÔNG CÓ!!!....VIỆC TO-NHỎ...TRƯỚC ĐÃ KHÔNG THÀNH THÌ SAU...CŨNG KHÓ MÀ XONG !!!....

VÀ LẠI SO TRÊN BÌ DZƯỚI,THUA ANH,KÉM EM....CŨNG HÔNG ĐÀNH....BOX-LÂN-CẬN...CÓ MOD ĐÀNG HOÀNG,MÌNH CŨNG NÊN CÓ CỜ ĐẦU,CHO NÓ ĐỠ TỦI,TỎ RÕ KHÍ PHÁCH....CHƠI!!!....MẤY TÝ!!!....DÙ CHỈ LÀ CỜ LAU,TRẮNG PHAU,NHÀ TAU...LÀ NHẤT!!!...PHẢI HÔNG Ạ!?!?....

MÀ PHÀM THIẾU CỜ ĐẦU,LÀ Y NHƯ RẰNG VIỆC TO-NHỎ...BIẾT ĐÂU MÀ LẦN,KHỎI NÓI THẰNG...CHỨ SAO THÌ MÌNH ĐÓNG CỬA BẢO NHAU LÀ ĐỦ...!!!...TỪ TRANH LUẬN,KIỂM BÀI,CHO TỚI LAI RAI....LOCK NICK,GIỮ GÌN TRỊ AN TỔ DÂN PHỐ....KHÔNG THIẾU THỨ LỐ NHA LỐ NHỐ....

.................

CŨNG ĐÃ CÓ Ý KIẾM RẢI RÁC KHẮP NƠI,NHƯNG QUẢ THỰC LÀ CHƯA ĐÍCH ĐÁNG,CHƯA THỂ HIỆN ĐÚNG TẦM QUAN TRỌNG CỦA VẤN ĐỀ...IEM XIN LẬP TOPIC MỚI....MONG CÁC BÁC CÓ Ý THỨC-CÓ KHÁT VỌNG CÙNG XÂY DỰNG THAM GIA....

ĐỂ HUY ĐỘNG HẾT Ý KIẾN........THÀNH PHẦN THAM GIA GỒM: CÁC THÀNH VIÊN THÂN THUỘC CỦA BOX-TA...CÁC THÀNH VIÊN...VÃNG LAI(DẤU MẶT).... HAY DZU ĐÃNG QUA ĐÂY CŨNG OK!!!...TẤT NHIÊN,CÓ QUA ĐỌC BÀI VÀ CÓ CẢM NHẬN-NHẬN THỨC VỀ BOX...

TIẾN HÀNH THEO CÁC BƯỚC:

1.BÌNH CHỌN ĐỐI TƯỢNG(3 ĐẾN 5 ĐỐI TƯỢNG)....CHỌN 1 ĐỐI TƯỢNG.

2.CHỌN 1 TRONG SỐ 3 ĐẾN 5 ĐỐI TƯỢNG TRÊN ,THEO Ý KIẾN TỪNG THÀNH VIÊN.

3.TỔNG HỢP Ý KIẾN CỤ THỂ.

4.CHỌN MOD!!!.....

MONG ANH-CHỊ-EM DÙ LÀ CÓ HAY VIẾT,HAY KHÔNG HAY VIẾT,THẤY BÀI NÀY LƯU TÂM 1 CHÚT,CÓ THÁI ĐỘ PHÙ HỢP...ĐỂ CÙNG BẮT TAY XÂY DỰNG BOX NINH BÌNH NGÀY CÀNG MẠNH-ĐOÀN KẾT-HIỆU QỦA!!!

THANKS!!!....IEM LUI....

TIẾN HÀNH TRONG 1 THÁNG TỪ NGÀY 8/11/2008 ĐẾN 8/12/2008.....MONG CÁC BÁC RA SỨC TIẾN CỬ,BẦU CHỌN,BÁC NÀO CÓ BẠN BÈ,ĐỒNG HƯƠNG,VÁC QUA HẾT ĐÂY,ĐỀ CỬ,BÌNH BẦU........CHẲNG SAO HẾT!!!...
  2. huongnhu4

huongnhu4 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mở hàng ạ.
    Đề cử: Tình Yêu hai số Chín.
    Tự ứng cử: Hnhu.
    Hì, ai có gan cho Hnhu làm mod, Hnhu làm liền!
  3. ml_dn_sc

ml_dn_sc Thành viên mới

Theo em không nhất thiết chỉ chọn 1 mod,có thể có 2-3 mod cũng được mà.Mỗi người 1 nhiêm vụ
    Bầu: Vàng hai số chín (tinyeu99) và HuongNhu.
  4. tinyeu99

tinyeu99 Thành viên quen thuộc

Á!!!....NGON!!!...
    Chưa tính tới tự đề cử ha....NGON!!!....ha ha...
    IEM đề cử KÔ KÔ của BOX-TA....PỜ OUT....
    Xin 1 tràng pháo tay....mời KÔ KÔ....hô hô...
  5. iwcotte

iwcotte Thành viên mới

Em XIN PHÉP ĐỀ CỬ:
    1. CHÚ....TINYEU99
    2. CHỊ.....HNHU

( Hic...hổng có phải zì tình nghĩa ruột non, zuột zà...zì đâu...tại cô và chú em rất nhiệt tình mừ...)
  6. dinhlehung

dinhlehung Thành viên mới

Các BÁC,các CÔ,...CÁC...CÁC...cứ phải....gọi là....tham gia cho NÓ nhiệt liệt...
    Chứ mà cái nhỏ dzầy...cũng hông nổi...thì...còn làm chi...
    Các BÁC cứ ra sức TIẾN CỬ...ĐỀ ĐẠT...hoặc AI thấy mình làm được...thì TỰ ỨNG CỬ đi ạ!!...
    Cứ bầu 2...chứ 1 thì đúng là hơi THỤ ĐỘNG....kiểu MOD CŨ...là rõ nhất....MẤT 1...là MẤT TẤT....chúng ta cần DZẦY.... hơn chút cho nó....PHI PHÀM...
    Mời các BÁC....MONG!!!... NHƯ MONG BÁC...dzìa CHỢ....
  7. vitcotdn2

vitcotdn2 Thành viên mới

Thôi chú 99 ra làm MOD đê cho anh em được nhờ Chú tuổi trẻ tài cao lại yêu quê hương NB, yêu box NB không làm thì thật là đáng tiếc đáng tiếc lắm thay
  8. ml_dn_sc

ml_dn_sc Thành viên mới

Ha ha...có cuộc bầu bí cái là các cô các chú thi nhau post bài...hay .Em không có ý gì đâu,các bác cứ tự nhiên...cho nó xôm
    Hình như phải lập Trưng Cầu,còn biết đường mà kiểm phiếu chứ.
  9. girltimlanh85

girltimlanh85 Thành viên mới

Đi thực hiện nghĩa vụ box viên nào ke ke:
    Bầu: HNhu nhá
  10. k3lagthag

k3lagthag Thành viên mới

@:Dinhlehung: Nhanh nhẹn như thế có phải tốt không...sao phải đợi tui ......TIẾN LÊN.