1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

sách dạy chụp ảnh

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi oibibio, 28/02/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oibibio

oibibio Thành viên mới

sách dạy chụp ảnh

anh chị cho em hỏi có quyển sách nào dạy cách chụp ảnh ko a ? chụp ảnh chân dung . chụp người , chụp ảnh thời trang ấy ạ (em ko can chup phong canh lam) .va mua o dau a ? mọi ngưòi giúp em nhé . thanks mọi người rất nhiều.
    quen mat co ai biet sach nao day chup anh hieu qua nhat cho CANON EOS D400 ko a?
  2. piero2

piero2 Thành viên rất tích cực

Thế này, bạn đã làm nguyên một topic thế này là không đúng luật lắm , cái này nên để ở phần hỏi đáp ở phía trên .
    Sách về nhiếp ảnh bày bán ở ngoài sạp chỉ có một hai quyển nhưng không được thực tế và hay lắm . Tôi có một file cẩm nang nhiếp ảnh do các tay máy lão thành tập hợp lại bằng file .doc .Hơi lớn về dung lượng , nếu bạn muốn lấy thì confirm lại , qua tôi để lấy . EOS 400D ( không phải D400) bạn có thể down trên mạng theo đường link này nhé
    http://www.edneville.com/uploads/EOSDRXTi400DIM-EN.pdf
    Chúc bạn chụp nhiều ảnh đẹp .
  3. ttuananh

ttuananh Thành viên mới

Mình vừa xóa topic kia đi xong bạn lại tạo lại, trong khi đã có các topic trợ giúp về kỹ thuật cũng như các topic mà bạn cần rồi . Mình khóa lại topic này, bạn vui lòng đọc kỹ diễn đàn để tìm đc sách và kiến thức bạn cần . Thân mến.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa