1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sàigon hôm nay có gì mới ?

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi d.an1, 06/12/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soledad

Soledad Thành viên rất tích cực

hoho, em Gor nì tranh mối café của chị ah? ko xong đâu nhá. hihi, em nhìn xem em post gì kìa? chỉ như thế sao người ta làm được chứ?
    d.an1: rõ ràng là chú câu bài !!!

I really miss U

Được sửa chữa bởi - Soledad vào 13/12/2001 16:59
  2. d.an1

d.an1 Thành viên quen thuộc

Tui không câu bài đâu Sol ơi( người ta khen mà còn....).
    À mà, nhân tiện tui cũng xin hỏi luôn :
    Cái hình của tui to quá nên thành ra từ khi gia nhập ttvn đến giờ tui chưa được diện kiến dung nhan tui,tui vào mục sửa thông tin và thay bằng hình khác bé tí xíu mà cũng không được. Sol và Gor có cách nào khắc phục chỉ cho tui với.
    Xin hậu tạ.

PDA

3. Soledad

hìhì, ai bảo bác nói có mỗi câu.
    Ah, còn vấn đề của bác thì dài dòng hơn cái signature. Do đó, nếu bác tin tưởng thì send cho tôi cái pw, tôi sẽ xem thử thế nào. OK?

I really miss U

Được sửa chữa bởi - Soledad vào 13/12/2001 23:20
  4. songlam

songlam Thành viên mới

Chị Sol chắc là cao thủ internet, chị làm sao mà có mấy cái hình và cái thiệp giáng sinh đẹp dữ dội thế.Nếu không có gì bí mật thì chỉ giùm songlam đi hí.
    Sài Gòn mấy hôm nay không có gì mới lạ hả bà con ui?

NE ME QUITTE PAS
    [/size=4]
  5. Soledad

Dạ bác songlam nói wá lời rồi. Chỉ vì Sol nhiều thời gian rỗi nên vào net lọ mọ cũng biết được 1 tẹo. Insert mí cái ảnh này vào dễ lắm ạ. Bác xem properties của ảnh rồi chèn add ảnh đấy vào giữa thẻ [ img ] là sẽ có ảnh thôi ạ. Mà bác fải dẫn cả 2 chị em tôi & Gorilla đi uống café chứ ko thì bọn tôi úynh nhau bưu đầu sứt trán mất!
    Được sửa chữa bởi - Soledad vào 16/12/2001 00:19
  6. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

hì hì ! 2 chị em mình "biet nhau tu thởu con thơ muh li. "làm sao co chien danh nhau dc ! chi SOle dang ieu nhỉ ? hì hì !
    con viec post ảnh thì .. chon cái nào cai size no nhỏ day rui chon propeties muh copy rui gan vao fan hinh anh cá nhân !the thui ! dễ như an cháo !Muh Gor cung ko biet dung ko nua !
    Sai Gon em nho nam ngoai di choi Noel vui lam chị ui ! SG co cho nao hay ko , moi nguoi ke cho nhau nghe de em biet voi ! hic ! Em thât su nho SG wá ! hic !
    SONGLAM : nho cai vụ café nha'! that hua la 2 chi em Gor xử đẹp đấy !
    BN
    OWEN, MY HERO, MY LORD.ENGLAND WILL WIN VIVE LIVERPOOL
  7. bob43

bob43 Thành viên rất tích cực

Songlam khong tham du gap mat à ?

NO MATTER HOW YOU LEARN BUT WHAT'S FOR ?
  8. d.an1

Hôm nay đi ngang wa góc Đinh Tiên Hoàng , Võ Thị Sáu thấy có cái tiệm đang dựng một cái hang đá màu xám,hình như là bằng vải bạt.Người ta chuẩn bị dón Noel đó bà con.Noel năm ngoái tui cũng đi wa chỗ này mà hình như là không có.Năm ngoái tui cũng đi wa quận 8,chỗ đường gì gì mà xuống cầu chữ Y thì wẹo phải,cũng thấy người ta tổ chức Noel zui wá trời luôn.Lần đầu tiên tui thấy ông già Noel đạp xích lô,bà con có ai tin hông? Ngoài ra còn thấy mấy ông già Noel da đen nhảy đầm, ghẹo con nít nữa chứ, vui quá trời luôn.Tui với mấy ông bạn đồng liêu chụp ảnh quá trời luôn.Năm nay thế nào tui cũng lò dò qua đó chơi.HCMC club có ai đi tui cho đi ké, ngày 23 họp mặt thế nào tui cũng chiêu dụ được mấy nường wa đó cho mà coi. Bác bob có rảnh hông,đi cho xôm tụ.

PDA

9. Soledad

Cái hang đá đấy của tiệm sửa xe ngay đó làm luôn thì fải? ko biết có từ năm nào nhưng chắc chắn năm rồi có. Tôi nhớ mà!
    Noel vẫn chưa thấy có chỗ nào hay để đi. Có lẽ fải đợi bác d.an1 "chiêu dụ" wá!
  10. d.an1

Thì tui nói là tui sẽ sang quận 8 xem ông già Noel nhảy đầm mà.Sol có đi không để tui còn bố trí...vệ sĩ cho.
    Sao cái hình tui sửa hoài mà nó vẫn còn " Picture too big"

PDA