1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Samples của Faint

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi mingy, 17/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mingy

mingy Thành viên quen thuộc

Samples của Faint

Cúc cu, tui vừa nhận được 9 CDs samples của Faint cùng với một số stickers chụp từ clip của Faint. Thật ra lúc đầu có 15 CDs nhưng bưu điện HN đã thăn mất của tui mấy chiếc, hic.
    Ai có nhu cầu nhận đĩa chùa thì nhanh chân mà đăng kí vào đây cho tui nhé. Sticker thì khá nhiều nhưng CD thì chỉ có chín cái thôi. Tui sẽ căn cứ vào thứ tự đăng kí của mọi người mà phát vậy nhé (tất nhiên là với dân HN thôi chứ ngoài ra thì tui cũng chịu), thế cho nó công bằng không có rùi lại bảo tui thiên vị phát cho người này mà không phát cho người kia.

[darkred] đời là mấy tí, không sống thì nó phí [/darkred][/size=1]
  2. blackboy_11e

blackboy_11e Thành viên mới

Suỵt!!!
    Bác nói nhỏ thôi chứ...chúng nó đăng ký hết bây giờ...
    Cho em một suất!
    Có cần tên ko ạ?Thôi đơn giản gọn nhẹ nhé,Nam 12E ptth Thăng Long....còn thủ tục gì ko ạ?
    ------------AlfaRomeo------------
  3. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

Chị Minh thây yêu thân quý thân mến
    sao em yêu chị thế không biết
    chị nhớ dành cho em 2 cái nhé
    sticker em trấn mấy cái luôn nhé
    (bù lại vụ chồng chị không cho em sample Meteora)
    chị đồng ý chị nhé
    em sẽ đến nhà chị lấy luôn, chị đỡ phải đội nắng tội nghiệp
    để chị đỡ phải
    Where can I find myself?????
  4. baby_cat

baby_cat Thành viên mới

ối chị mingy iu quý ơi chị mingy vô cùng thân iu ơi ( không hiểu nghe nó đã thống thiết chưa nhở ?) chị ơi đĩa cho em 2 suất còn stickể càng nhìu càng tốt ,lão chồng chị lần trước chả chho em cái nào cả nên lần nỳa em lấy bù
    hơ bác linkinhot đi lấy thì lấy hộ em luôn nhá không thì gọi cho em theo số 8431286 em sẽ đến chỗ chị lấy luôn . ôi chị mingy ơi chị có bít là em iu chị lém không ?
    One love - for the mother's prideOne love - for the times we criedOne love - gotta stay aliveI will surviveOne love - for the city streetsOne love - for the hip-hop beatsOne love, Oh I do believe</
  5. mingy

hehe, các bác các chú yêu chị wé nhỉ. May mà chị là người cầm đĩa chứ nếu ông chồng chị mà cầm đĩa thì chắc các chú đổ xô đi yêu chồng chị mất. Samples của Meteora lần trước bọn chị đã đưa cho Đức để Đức phát cho mọi người, có lẽ là do số lượng không nhiều nên ko thể đủ để phát cho tất cả được, thông cảm.
    Nếu mọi người quá nôn nóng thi có thể đến nhà tui để lấy, còn không thì nhân dịp bao h box họp, tui sẽ mang đi cho luôn. Cũng lâu lâu rùi box chưa họp hành lần nào thì fải.
    Đề nghị mọi người đăng kí CDs và sticker theo tiêu chuẩn 1/1 nhé. Cố gắng để có số người tối đa được có đĩa chứ nhỉ.
    Tất nhiên là không bắt buộc nhưng mà kêu gọi mọi người có tinh thần yêu thương đồng bào chút xíu, những ai lần trước đã có đĩa Meteora thì lần này có thể nhường cho những người chưa có đĩa được không? Rùi ta có thể mượn lại của nhau ý mà.
    Đời là mấy tí, không sống&nbsp;thì nó phí
  6. puppytin

puppytin Thành viên quen thuộc

he he. thế mà chú Đức tính lên làm LP Streetteam tại VN thì mình chả có đĩa mà dùng mất. Chán vãi ***. Lần trước mang cả đống Mete đến, chú Đức bảo " It''''s too late, baby " roài chìa một ******te xịn ra, hehe, nghĩ chờ mãi các bác không đến. em gửi lại chú ý, thấy mấy cô bạn chú ý cũng chả thiết tha, hi vọng các bác lấy được mấy cái, ai ngờ. He he , khốn nạn thật
    I love you , mingy
    Được puppytin sửa chữa / chuyển vào 00:57 ngày 19/09/2003
  7. baby_cat

baby_cat Thành viên mới

he he em là em khong chờ được roài em sẽ đến nhà chị lấy luôn chị cho em địa chỉ cái nhể
    One love - for the mother's prideOne love - for the times we criedOne love - gotta stay aliveI will surviveOne love - for the city streetsOne love - for the hip-hop beatsOne love, Oh I do believe</
  8. slim_sandy

slim_sandy Thành viên quen thuộc

Chị Minh và anh Puppy thân mến. Em là LN đây Cho em xin 2 ca''i đĩa được ko? (em xin hộ con Đức nữa vì nó ko có nick ở đây) và vài cái sticker ạ (cho nhiều hay ít tuỳ tâm anh chị)
    Nếu được em sẽ đến lấy ở đâu ạ ??? (đến đâu cũng được, xa xôi ko sao hết )
    www.LPvnfc.com
  9. blackboy_11e

blackboy_11e Thành viên mới

Bác mingy này hào phóng thế mà sao lại chọn nick là mingy (T.A : bần tiện ,nhỏ mọn )
    Bác cho em xin cái địa chỉ và giờ giấc để còn đến lấy cái nhỉ?
    Hoặc là linkinhot lấy hộ được không?
    Bác cứ cho địa chỉ đi!
    À,hình như mình đăng kí đầu tiên,chắc đuợc thêm vài cái sticker nhỉ?
  10. mingy

ái dà, hôm nay tiện đường nên chị và anh puppytin đã ghé qua nhà của linkinhot, trên đường Phan Đình Phùng đúng không nhỉ? Định đưa cho em mấy cái đĩa nhưng mà không có ai ở nhà.
    Để lúc khác gặp vậy.
    Đời là mấy tí, không sống&nbsp;thì nó phí