1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Săn bắt thể thao

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi vuamaohiem, 18/06/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HaiHoaRungChoEm

HaiHoaRungChoEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cái này dễ trị lắm lacanh nhé.e cứ ra mua chai thuốc báudin10h về ngậm mỗi lần 10cc đảm bảo sẽ hết nhức ngay lần đầu tiên.nhớ đừng uống nhé.keke
    lacanh2013 thích bài này.
  2. Quangthuan198x

Quangthuan198x Thành viên gắn bó với ttvnol.com

tay em cũng thuộc loại khỏe.nhưng đua lên ngắm con chào 20m còn rung.chưa nói tới bóp cò.bác 50m không tỳ không biết chúng cái thùng fi hay cái gì vậy ạ.kaka
  3. tammafia

tammafia Thành viên rất tích cực

..mình cũng đã từng bị như vậy...cây của mình 5,5 ...vác mãi mỏi quá .... giờ làm thêm em kiểu talon gọn nhẹ ,,,, mồi ngày nào cũng 10 em sẻ là oki....
  4. niemdamme_pcp

niemdamme_pcp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

các bác cho e hỏi ngu tí tại sao e thấy tụi tây nó chơi pcp BJM, hay CD mà ít thấy nó dùng giảm thanh nhỉ đối với cành 24 thì hầu như e chẳng thấy đưa Lông lá nào dùng cả e xem clip trên youtube. E băn khoăn mãi chẳn hiểu nhờ các bác giải thích hộ e để e được mở mắt phát ạ.
    tuanhunter, vankiemsau2vnsherk10379 thích bài này.
  5. vitcon102008

vitcon102008 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác hỏi thật thì em cũng có nhời thật nhé.
    Đối với thế hệ 4x trở lên thì mũ cối đã gắn bó với họ như là một thói quen rùi ( giống mũ tai bèo với người nam vậy ). Còn đối với bọn trẻ trâu bây giờ thì là một phong trào giống mấy anh chị hót boy lấy giao lam rạch vào tay ấy , vấn đề nữa là đội ra đường nếu có và chạm thì cầm chọi vào đầu đối phương cho tiện.
    cái này em có cách đơn giản mà hiệu quả nhé.
    Bác thuê ông nào khoảng 70ký về khi đi thì ông cầm củi ,khi nào thấy mồi thì nói ông làm bệ tì cho bác bem đảm bảo hiệu quả.
  6. cuongvu1368

cuongvu1368 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Bẫy gi vậy bác?
  7. ga_vat_long

ga_vat_long Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác nói vậy là không đúng . kỹ thuật mỗi người khác nhau bác à . 20m bác đã run thì thử cách này xem . ngồi bẹt , cùi trỏ tay trái tựa vào đầu gối chân trái , súng ôm sát người , lưng cổ tay phải tựa vào chân phải sao cho thoải mái . với cách này em hạ cồng cọc ở kc 50 60m là bt . lưu ý cẩn thận gai đâm đít =))
  8. cuongvu1368

cuongvu1368 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Chỉ sơ sơ thôi bác ạ!
    Không phải cái gì cũng biết đâu ạh!
    CCò nhiều cái em chưa bít lắm!
    bluewin thích bài này.
  9. phanricua

phanricua Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nghe nói bơm ôtô giải nhiệt giá mềm mà bơm lại nhẹ nhàng nên e ship về 1 cặp thử xem sao.qua 2 ngày sử dụng thì thấy e nó đúng là bơm nhẹ hơn so với mấy loại cùng tầm giá hoặc thậm chí là giá cao hơn e nó chút đỉnh.Nhưng bơm liên tục vẫn thấy nóng,bác nào đang xài bơm loại này muốn ít nóng và bơm liên tục nhiều hơn thì tháo ống bên ngoài và tay cầm ra tháo tiếp cục đồng phía trên đầu đổ nước trong tầng 2 ra thay nước giải nhiệt của xe ga hoặc xe 2 thì cho vào lại (khoảng 95-100ml).
    Sau khi e thay nước thì bơm từ áp 0 đến khi đuối sức (gần 150 cái) thì thấy e nó chỉ hơi ấm ấm,ít nóng hơn nhiều khi chưa thay nước và so với các loại ko giải nhiệt thì đúng là 1 trời 1 vực.
    Hiện tại còn dư 1 cây để lại cho bác nào cần (2.2 củ khoai).Bác nào ở TPHCM có thể tạt qua lấy,chứ e nó nặng gần 3kg mà ship liên tỉnh thì tốn ko ít lúa.
    Nghía qua thấy e van lặn có giá sinh viên nên lấy về cho bác nào cần (1.3 củ khoai)
    http://www.upsieutoc.com/image/i7l
    http://www.upsieutoc.com/image/i7e
  10. duc vu

duc vu Thành viên tích cực

bác này cũng bị như mình, mình nghĩ la do điều áp. mỗi lần đi bắn lại phải chỉnh.
    akay1234 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa