1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Săn bắt thể thao

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi vuamaohiem, 18/06/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. HaiHoaRungChoEm

HaiHoaRungChoEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác có củi chưa.nếu có lên đạn chỉ vào con chym Cu mà bem sao lại bảo là ko có con gì bem là sao nhỉ????:P:P:P:P
    vankiemsau2vnuiquetui thích bài này.
  2. nguyen van ba

nguyen van ba Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Báo cáo với cả nhà cách đây khoảng 1tháng 3 ae đi lên trang trại a bạn mà không dc nhiều sp mấy , nhưng bù lại ông a vẫn để lại cái thủ cấp của con bò "tót" và lại có món để say. Tí nữa là ko biết đường về nhà . Kính cả nhà 1 ly
    [​IMG][​IMG]
    Lần cập nhật cuối: 07/08/2014
  3. innova_thienxa

innova_thienxa Thành viên rất tích cực

hèn chi hôm bữa đi bem cồng cộc và cổ rắn với ông a...ổng bem e thấy rớt trước con mồi cả mét(bem dưới ao)thì ra ổng xài jsb 18 lothar 12"..e thì xài lothar 18"...chắc kiểu này phải về kêu ổng đưa đạm đó cho e xài quá..hình như ổng còn 1 hộp jsb 18 với một mớ kodiak 21 nữa ah..kaka
  4. haidangvn

haidangvn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Sơn la mùa đông có món Pịa dê đúng là đặc biệt, chỉ định chỉ dung chung dc với rượu chứ dung với bia hư hết, lâu lâu nói tới mùa rét lại nhớ món Pịa của Sơn la kakaka
  5. yesterday alone

yesterday alone Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ông vuâmohiem cũng có ló cái mặt ra đâu mà kêu người ta ló ra cho bác ngắm hihihi, trốn ở nhà ôm vợ ngủ êm hết rồi, hihii.
  6. tonytran

tonytran Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bình thường mà bác.29 tết e còn vác củi đi bem vạc mà bác. Nói về mùa mùa mưa chổ e thì ko sức mà bem. Nhiều nhất là cò và vạc. Lâu lâu củng gặp mấy e diệt nửa. Nhưng mấy loại này e ngán lấm. Chỉ thích rắn và chồn thui.keke.
    akay1234, TALON, cafe1234567898 người khác thích bài này.
  7. boymap

boymap Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em thắc mắc, nhà mình cao thủ nhiều quá, kéo cả nòng luôn...chế cả bình hơi tròn, méo...sao không ai chế ra đạn được nhỉ....làm cho nó gọi là ok tí 300-400k/ kg, a e ủng hộ tuốt tuồn tuột...thấy nhỏ thế chứ số nhiều thì lợi nhuận đâu có nhỏ. Chả lẽ quá khó ư?...
  8. haidangvn

haidangvn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

lạnh vậy con chym ku tìm mãi còn ko thấy đó bác lấy đâu ra mà bem@!@ kakaka. lạnh thì mặc đồ lớp trong lớp ngoài như gói bánh tét vậy tới khi mắc tè tìm mãi ko ra của quí ở đâu khà khà!!!!!!!!!
    CA NA VA RO, akay1234, TALON5 người khác thích bài này.
  9. yesterday alone

yesterday alone Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nhớ là ae miền tây có cái khuôn khá oke, chuyền tay xài chung, vậy cái khuôn đó đã trôi dạt về bờ bến nào rồi mà bác boy nhà mình còn lăng tăng zụ dạm thế bác?? :D
    minh1234567, vankiemsau2vnuiquetui thích bài này.
  10. nguyen van ba

nguyen van ba Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái bác này chỗ nào cũng biết , món nào cũng hay.nói thật là món pịa dê là đặc sản tây bắc nói chính xác là họ chế biến từ phân non trong phần ruột non cua dê hay trâu hoặc bò , cứ con nào ăn cỏ là đều chế biến thành món pịa (phân non) ăn cũng hay hay nhưng có mùi thum thủm . Các bác ko chê có dịp lên sơn la e sẽ mời các món đặc sản của sl trong đó có món phân non các bác nhé.đảm bảo thử rồi sẽ ko bao giờ quên
    Lần cập nhật cuối: 07/08/2014
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa