1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Săn bắt thể thao

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi vuamaohiem, 18/06/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuamaohiem

vuamaohiem Thành viên gắn bó với ttvnol.com

E thì ngày nào mà chả onl hở bác, chỉ là ít post bài thôi vì trình độ có hạn, các bác nói hết rồi e nói gì nữa :D
  2. nguyen van ba

nguyen van ba Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Các bác cho e hỏi nhà mình có bác nào có van xả chữ z ko dùng tới để lại cho e ( em đang có ý định làm cây cd Việt Nam kính sát vào nòng ) các bác có cao kiến gì cho em mở rộng tầm mắt nhé. Thanks cả nhà
    cafe123456789, vankiemsau2vnuiquetui thích bài này.
  3. huynhteo2012

huynhteo2012 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

chỗ em gọi là dé, nấu ruột non (phân non) bò,dê với lá giang rất ngon khi nào các bác có dịp ghé quê em, em sẽ mời thưởng thức.Nhưng ngon nhất là nấu dé của nhím,hoắn là số 1 ăn rất đắng nhưng khi vào cổ họng lại có vị ngọt,không biết bác haidangvn đã thử chưa.
  4. Tu teo

Tu teo Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tư tèo thấy link đó là rẻ nhất trong số các link Tư tèo thấy, ngoài ra ko biết là còn link nào rẻ hơn không, nếu thấy mong bác chia sẻ cho anh em đi bác
  5. dlink

dlink Thành viên gắn bó với ttvnol.com

a post cây hàng của a lên cho ae chim ngưỡng chút đi :D
    vankiemsau2vn, tudang, uiquetui1 người khác thích bài này.
  6. nguyen van ba

nguyen van ba Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Quê bác ở đâu nhỉ? Món phân non đó chỉ Cho gia vị là gừng xả và lá chanh ( dc nấu từ lục phủ ngũ tạng băm nhỏ xào chín tới và đổ phân non vào đung sôi nhỏ lửa 20 phút cho lá chanh ) khi ăn có vị đăng đắng ngòn ngọt và thum thủm . Có thử thì mới cảm nhận dc hết vị ngon của nó còn tả thì khó lắm
  7. vuamaohiem

vuamaohiem Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đây là TTVNOL chứ có phải thiendia đâu mà post cây hàng lên làm chi :D. Mà cái này gái ngắm thôi chứ ae ai cũng có mà =))
    akay1234, TALON, lehoi7 người khác thích bài này.
  8. giacomini

giacomini Thành viên quen thuộc

Chắc vài bửa em lên nòng 5.5 luôn quá anh boy. Đang kiếm cái bơm và kính đây
  9. hoangda

hoangda Thành viên gắn bó với ttvnol.com

thật buồn cười, hồi chiều có 1 ae bình phước ghé chơi, mượn khúc củi ông hàng xóm ra giửa đồng ngồi lai rai dưới gốc cây mới có 3 lon tiger, tự nhiên 2 e cu gay lượn tới đậu cách chỉ có 15m xéo góc khoảng hơn 45 độ. nhìn 2 e nó đi 1 cặp mình cũng hơi chần chừ ko muốn phang, nhưng ngồi 1 hồi lâu nó ko chịu bay nên nghĩ thầm " chắc số mấy đứa đến đây là hết rồi , tao xin lỗi vì đã làm phiền tụi bây " nên giơ củi lên kê vào bệ tì hẵn hoi mục tiêu trong ống ngắm là ngay tim, phang cái bụp, hic! trật lất. á á á ngộ quá !! :eek: zậy mà nó ko bay, bỏ viên thứ 2 vào lại cái bụp nửa, tung cọng lông đuôi ????? :oops: vẩn chưa bay, mà mấy e nó ngổng cổ đứng ngơ ngác ko biết chyện gì, mịnh cũng ko tin nổi luôn, lấy viên thứ 3 phang cái bộp lại trúng vào cành cây mây e đang đậu, và mấy e bay đi còn mình đứng lại ngơ ngác lẩn thẩn tự hỏi tại sao??? ko hiểu nổi, ???? củi hư ah??, bắn dở ah? hay do xỉn ??? và tự nhiên 1 e chuồng chuồng nhỏ xíu ở đâu bay lại đậu ngay vị trí 2 e cu gáy, sẳn tay xem thử luôn là mình bắn dở hay củi hư, thì thật xui số là e chuồng chuồng ko qua khỏi nguy hiểm này. và tiếp theo 2 viên nửa thì 2 cái bông tràm nhỏ xíu rung lên cũng tầm chỉ 15m thôi. điều đó chứng tỏ với khoảng cách 15 m + 3 lon bia, có bệ tì thì mình có thể kiềm soát tốt nhưng 2 e cu kia thì giải thích kiều nào đây, A bạn ở bình phước kia trợn mắt nhìn mình mà ko nói dc lời nào và mình cũng ko biết nói gí luôn chỉ biết nói 1 câu thôi dẹp cây củi tập trung chuyên môn nhậu cho say cái đã, hic!hic! ko hiểu nổi là 3 v đi tuốt luốt và 2 e nó ko bay. chắc có lẻ nên đổi mồi nhậu khác chỉ toàn là rau, củ và quả thôi các bác ah. hihi
  10. dlink

dlink Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cây hàng = cây củi a ak, a trốn tránh làm gi ko biết kaka, nói trắng ra là a show hình con ben..cho e ngắm tí...
    vuamaohiem, vankiemsau2vnuiquetui thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa