1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Săn bắt thể thao

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi vuamaohiem, 18/06/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuonglhp

vuonglhp Thành viên tích cực

Bác có bán lẻ bộ cò ko ạk
  2. uiquetui

uiquetui Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chú nói thế khác nào bảo ông có nòng test dùm ae đi cho rồi, và dùng úy tín dám đảm bảo với đạn nội trong bao nhiêu mét ok, đạn ngoại trong bao nhiêu mét ok, khi OK mọi chuyện thì bán đắt tẹo cũng dc, ae thích thì xúc về, thế mới là trách nhiệm của người bán hàng uy tín tăng lên nhiều level , còn ko ra gì thì đừng ships về nữa cất làm kỹ niệm, chứ như góp gạo thì cũng chỉ là chuột bạch thôi, mà chuột bạch cũng chỉ là vật thí nghiệm chú ạ.:-):-):-) Thớt này trc đây thớt này chỉ thấy có 1 người dám làm như vậy nhưng biệt tích lâu rồi haizzzz
    Lần cập nhật cuối: 22/08/2014
  3. yesterday alone

yesterday alone Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nếu mình là bác loisung thì mình sẻ giảm 50% cho 5 cái đầu tiên và người mua sẻ dc chọn lọc , để đủ uy tính kiểm chứng cho loại ống này. nếu loại ống này ko phù hợp thì thiệt hại mỗi người 1 ít, nhưng nếu thành công thì bác loisung dc lợi nhiều nhất khi là người đầu tiên đưa loại ống này về cho ae, 50% thì mình nghỉ sẻ có người chấp nhận rủi ro cùng bác loisung, chứ ôm luôn 100% giá + với 100% rủi ro, nhưng khi thành công thì bác loisung bán hàng đắt như tôm tươi, còn thất bại thì con chuột kia âm thầm chết hận. giống như 2 chú chuột ( hoangda và minh1234) của bác chigioibansunghoi vừa rồi đấy thôi. sorry bác loisung trước nhé, vì mình hơi thẳng tính khi xét về khía cạnh kinh doanh. còn về khía cạnh tình cảm thì dd này ai cũng biết sự nhiệt tình của bác rất oke rồi. :-D
  4. loisung

loisung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cảm ơn lơi góp ý của bác . Y kien cua bác rat hay. Nhưng em se không bớt tiền. Bỏi vì em cũng mới để cho thàng em ỏ hà đông 1 cái mà chực tiếp chú đấy đến nhà em test và chú đấy đã lấy. GIỜ THEO Ý CỦA EM LÀ EM VẪN NHẬN ĐỦ TIỀN 1 CÁI DUY NHẤT NÀY. VÀ NẾU MÀ NGUOI SỬ DỤNG KHÔNG DÙNG ĐƯỢC THÌ CHẢ LẠI EM VÀ EM XIN HOÀN LẠI TIỀN. VÀ CHO EM XIN CÁI Ý KIẾN, NHƯNG NGƯỜI CÓ NHƯU CẦU DÙNG PHẢI CÓ 1 CÂY ĐANG DÙNG ỔN ĐỊNH NHÉ VỀ THAY CÁI CỦA EM VÀO TEST THỬ LUÔN :PS/ Bác nào là lão làng và có kinh nghiệm thì càng tốt ạ. Xin lỗi bác em không phải là dân buôn mấy cái đồ này ạ. Em có công việc khác cơ. Đây tất cả là niềm đam mê và thú vui thôi ạ. Bác gunlovevungtau đã đạt gạch 1 khúc 18in rồi. Còn bác nào đặt tiếp cái 24in nữa ko cho nó đủ bộ.
    Lần cập nhật cuối: 22/08/2014
  5. tammafia

tammafia Thành viên rất tích cực

boy thanh lý giá rẻ thì để lại cho em nhé ....hihih
    caouc, cuongvu1368, samkhoi20101 người khác thích bài này.
  6. Quangthuan198x

Quangthuan198x Thành viên gắn bó với ttvnol.com

chào các bác.tình hình là thế này ạ.vừa rồi em tác chiến bị dính mưa.để vậy khoảng 1 tuần hôm qua tháo hãm thành ra.thì phát hiện bên ngoài cành lw có dấu hiệu han gỉ.theo các bác thì lớp khương tuyến nó có dễ han như lớp ngoài không ạ.
    nguyen_cuonggunlovevungtau thích bài này.
  7. cuongvu1368

cuongvu1368 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Hay đấy các bác ạh không dùng dc trả lại mà rủi ro 0,0.%Mất chút kinh phí chạy đi chạy lại thui ! Mong là người dùng hài lòng với số thóc bỏ ra và nhất là k phải gửi trả lại : ( bác ở hà đông k bít có phải bác sim0xxx k ta)
  8. traithuydien

traithuydien Thành viên rất tích cực

Chỉ lấy mỗi cái xilanh đc ko bác :D
    --- Gộp bài viết: 22/08/2014, Bài cũ từ: 22/08/2014 ---
    Bác nấp thật kĩ. Bem rụng kệ nó bem em khác, rụng kệ nó, khi nào ko còn em nào để bem thì ra lượm. Chứ cứ chạy ra lượm thì nó sợ nên bay mất. Giảm thanh tốt + nấp kĩ thì nó chỉ ngơ ngác nhìn rùi lại ăn trái cây tiếp. Loài này nó đâu có nhát đâu, trừ khi bị săn nhiều, mà săn nhiều thì đàn nó ko đông như vậy đâu
    akay1234, garunghue, cz200s2 người khác thích bài này.
  9. enter41

enter41 Thành viên mới

e cần cái cành 4.5 or 5.5 bác nào có pm e phát
  10. haiduong634

haiduong634 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đây mới là LỜI HAY Ý ĐẸP NÈ
    yesterday alone, minh1234567gunlovevungtau thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa