1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Săn bắt thể thao

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi vuamaohiem, 18/06/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. TuyenTran

TuyenTran Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em chỉ có ship thôi bác. Em ở miền bắc.
    akay1234vankiemsau2vn thích bài này.
  2. airguns

airguns Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Sao mấy tháng im bặc chìm xuồng tự nhiên lòi ra mấy câu này ta. Bác tư nói gì mà lớn lao dữ vậy, cái gì mà sống có ích, đóng góp cho xã hội..., mấy cái đó dành cho lĩnh vực khác. Còn ba cái trò súng ống này có hợp pháp đâu, cầm cây súng đi ngoài đường mà sợ teo con chim, nên chia sẻ nó thì có hay ho gì đâu bác, cứ biết nó như vậy là được rồi, thế nên airguns đây xin nhận là "người VN ích kỷ" vậy. Với lại airguns đây lên dđ cũng chẳng buôn bán chăn gà gì ở trên này nên chẳng cần phải thỏa mãn cảm tình của đại đa số đám đông bác à.
    garunghue, tuanhunter, nathun1 người khác thích bài này.
  3. maicuon

maicuon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thế là Ông Vua ko còn thích mạo hiểm nữa. Chỉ muốn bình an thôi! Tôi cũng vậy ông à! Ko muốn mai 1 cuốn, mai 2 cuốn, 3 cuốn lịch đâu.:-D:-p:-)
    Nghĩ lại được đi qua Cam vát M16 zin như cục pin, AK 47 báng gấp mới keng như xà beng của bộ đội Cam cho mượn để săn nai, mễnh, bò tót...đã là sướng đỉnh điểm của 1 đam mê rồi! Cuộc đời còn nhiều điều quý giá và quan trọng hơn đam mê nhiều: gia đình, bạn bè và sự nghiệp!
    Bây giờ tui chuyển sang câu cá! Hôm qua câu được 3,5kg cá bóng cát và 1 con cua biển. Về nhậu với sản phẩm này, thấy cảm giác bình an sao đó ông ạ! Ông có thích, bữa nào dắt ông đi!
    Các bác à! Các bác cho e hỏi: nhà mình có ai biết chỗ nào bán dế nhũi ko ạ! E câu cấm cá lóc, mà cấm bằng nhái nó chết hoài. Mong bác nào biết chỗ bán dế nhũi giúp e, e cám ơn!
  4. jido

jido Thành viên gắn bó với ttvnol.com

chả là!hồi sáng nay e mới vừa bem về đang đứng trước cổng nhà,gặp 1 thằng ăn xin ăn mặc thì lịch sự nói :

-ăn xin: chú ơi! chú cho cháu vài nghìn

em nghỉ trong bụng mị ăn xin gì ăn mặc đàng hoàng thế,thế là e ko cho,vừa mới dắt xe vào nhà nó đứng trước cổng chửi e cái đồ ích kỷ,keo kiệt.....e điên người lên vác pờ cờ pờ làm cho nó phát ai ngờ nó chạy mất dép luôn.

diễn đàn củi mà e cứ nói chuyện lạc đề quá mong các bác thông cảm

quay lại chủ đề chính.

e bật mí cho các bác khỏi đoán già đoán non nhé!thực ra X14 ko phải trích khí trên cành như các dòng củi khói , chỉ tận dụng cơ chế trích khí thừa từ hãm thanh thui,giống như hãm thanh lùi vậy!

bác Tư máu me vụ này thì bác ngâm cứu thử xem,còn ko thì bác chịu chơi bỏ ra 80tr mua về copy 1:1 vừa ngâm cứu vừa chia lại cho ae dùng,e làm bài toán thử nếu bác tư mua về copy rao bán 8tr 1c e bảo đảm đắt như tôm tươi chỉ cần 15c là bác tư hoà vốn rồi.

e ko phải là X14.
    akay1234, garunghue, cu_ruoc7 người khác thích bài này.
  5. dammepcp

dammepcp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nhưng mà khi hết nước nếu ko uống nước suối thì uống nước gì bây giờ bác hùng , chịu đói 1 ngày thì được chứ còn chịu khát 1 giờ thì chắc chết mất
  6. pcp_airgun

pcp_airgun Thành viên gắn bó với ttvnol.com

BÁC NÀY TÍNH SAI RỒI NÈ, HIHI
    8TR 1 CÂY, TRỪ HẾT CHI PHÍ LÀM CHẮC CÒN ĐƯỢC 2TR/CÂY THÌ 15 CÂY MỚI DC 30TR LÀM GÌ HÒA VỐN, CHẮC BÁN LỖ CÂY MẪU CỘNG VÀO MAY RA HÒA VỐN
  7. jido

jido Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ạc ạc,e học chưa qua tiểu học!
  8. quang1983

quang1983 Thành viên rất tích cực

hix em đang tính lên đời pờ cờ p nên hóng mãi vụ này. alo cho bác mà chậm chân mất tiếc quá. mà bác ở chỗ nào miền bắc vậy ạ ?
    akay1234vankiemsau2vn thích bài này.
  9. rua120

rua120 Thành viên rất tích cực

Like bác Tư phát.
    He...he. bác Tư đạt đỉnh chế cháo rồi. làm để thử sức mình thôi chứ cách thứ hai của bác là tốt nhất. Mấy bác kỳ quá, im ru vậy mà bác ấy mới úp có cái cục đồng đã chém từa lưa. E là em giải nghệ rồi chứ không là xin bác Tư chân chà nhám kha...kha.
  10. thich che

thich che Thành viên gắn bó với ttvnol.com

anh móc cái lưởi câu chổ nào mà nó chết vậy, mỏi đêm anh đi thăm mấy lần, lúc nước ròng và nước lớn nó chênh lệch thế nào.
    anh câu cá bóng cát bằng mồi j lúc trước em đi câu bằng tép( tự đi đặt vó ) mỏi lần đi câu là chở hơn 100 cây tre cắm hết cả đoạn kênh ko biết anh có làm giống zậy ko? hay chỉ có 1 cây
    akay1234, tuanhuntercuongvu1368 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa