1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Săn bắt thể thao

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi vuamaohiem, 18/06/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. tudang

tudang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trước e cũng dùng loại này cho 63x bác ạ! cực chuẩn!!! (phải lựa ra, trong 10v thì đều khoảng 8v, 1v khác hình dạng và 1v bị méo đầu)
    e nhờ một người bạn ở HN mua giúp nên cũng ko bt loại gì và mua ở đâu!
    Tuantjenvjet, vequecamcauvankiemsau2vn thích bài này.
  2. traithuydien

traithuydien Thành viên rất tích cực

Hàng xịn nó có cái giá của nó bác ạ. là hàng hiệu, mà hàng hiệu chất lượng tất nhiên cao theo đúng với thương hiệu uy tín của nó. Cảm giác đc sở hữu "hàng xịn" cũng rất là phê. :D
    Nói chung ai có điều kiện thì xài thui, e nghĩ tất nhiên nó sẽ hơn hàng tung cẩu nên cũng ko fải bác ấy PR gì đâu, giá nó cũng chát sẵn rùi. Bác nào có điều kiện cứ chơi đi nhé! Còn e thì chịu, chơi hàng tung teng đc rùi :D
  3. boymap

boymap Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác dưctrung555 mua để xài thui, đâu phải mua để bán đâu bác...cái này vs cái TQ 2 đẳng cấp khác nhau, nên người sử dụng sẽ ở đẳng cấp khác....có bác nói cây 6tr củng khều mồi về nhậu, cây 100tr củng khều mồi về nhậu...zậy chứ có nhiều bác chuyên ráp hàng bán lại mua cây gin về xài bác ui....cá nhân boy boy thấy cái này lắp vô cai bình airfoce là ngay bài...
  4. cuongvu1368

cuongvu1368 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Viên nằm 1 mình kia k phải viên lôi đâu bác ạh ! Nó là loại khác chắc người ta ném nhầm vô thôi !
    Và theo như một số nhà nghiên cứu về khí hậu thì loại đó chưa có tên vì vậy các nhà tự nhiên học gọi loại đó Mập ngắn ( lùn,thấp...) và Mập dài( cao..) gì đó bác ạ!
    akay1234, hoangda, vequecamcau1 người khác thích bài này.
  5. Sharp.innova

Sharp.innova Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bó tay với cách so sánh của bác... Mình vẫn nhớ ở nhà trước có bác so sánh giống y bác nhưng là giữa cái kính ngắm hawke sidewinder hàng xịn với cái kính tầu! Bác ấy bảo kính nào chả như nhau, tiền mua kính hawke xịn bằnh mua 5 cái kính tàu dùng cả đời.... Hazz!! Lại làm giầu cho thằnh hàng xóm rồi. ...
  6. danghem

danghem Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nhôm gì gẻ lở tùm lum, riêng cái khoản có đường gân rãnh đã là ống lỗi rồi,..ko muốn sài nữa.. bác đừng có đem mình ra làm chuột thí nghiệm hen....bòm 1 cái là đêm đêm ngồi ngắm bon em gõ phím đấy.
  7. vankiemsau2vn

vankiemsau2vn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đù, vừa viết bài xong bị con éo gì gặm mất, ức chế vãi. em viết lại vô đây vậy:-D:-D, tình hình là em muốn nhờ các bác ở Hà Nội, Thái Nguyên, Tuyên Quang xem có loại kẹo như hình dưới thì sới giùm em khoảng nửa kg về để dùng thử xem sao, hôm bữa vớ đc mấy viên ở nhà ông chú về bem thấy chụm hơn cái em đang sài. Hình em nó đây:http://www.uphinhnhanh.com/view-97WP_20140825_007.jpg
    Bác nào xem ở chỗ mình có loại đó và giúp đc em thì làm ơn cho em xin cái số ĐT vào inbox, mọi chi phí em lo tất các bác giúp em cái công đoạn chạy ra chợ mua và giửi xe khách ạ, em xin chân thành cảm ơn:-(
    niemdamme_pcp, cuongvu1368danghem thích bài này.
  8. quangvan3233lx

quangvan3233lx Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nói như bác này thì con xe máy Sh nó bán cho chó luôn vì lấy tầm tiền đó mua cha 20 con Ware tàu chắc chạy có mà hết 4 đời người chưa hư hết 20 con xe ấy.
    sherk10379, vtrung, akay123416 người khác thích bài này.
  9. thich che

thich che Thành viên gắn bó với ttvnol.com

có bác nào ở an giang thì bác nhờ hỏi thăm dùm, cách nay hơn nữa năm bà chị vợ em có xuống an giang bốc thuốc nam thì được cho 2 chai thuốc ngăm rượu nhỏ bằng chai thuốc nhỏ mũi về nhỏ thử chưa nhỏ hết 2 chai đã hết bệnh mặc dù vợ em củng bị bệnh này hơn 10 năm rồi và nhiều người trong xóm củng hết viêm xoang nhờ chai thuốc này đó, bác hỏi thăm thử xem nhớ là thuốc ngâm nha lúc đầu nhỏ vào rất rát mũi sau đó thì nó thông không còn cảm giác ngẹt mũi nữa.
  10. danghem

danghem Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bài của bác bị ông Cường vũ hớp mất hồn rùi, em mún quote mà ko có đc...đạn của bác pot e trông giống xuyên phá HN, ...lô của e thi thoảng cũng có 1 vài thằng lùn thấp bé nặng cân len lỏi chen chân vào, bem thì vẫn theo ae họ hàng nhà nó cả, chốt lại 1 câu là thằng này đột biến gen lặn...cùng 1 lô nhưng rơi nhầm chuồng.
    ở Dưới chỗ e có 4 loại nấm 4.5:
    + Một loại gọi là có nhân: TQ đầu bằng đít đen đen như 2 thằng bác post đó. đít đc đóng có 1 dấu tròn ớ giữa
    + Loại không nhân: váy mỏng và nhẹ hơn chút. ko có dấu tròn của chày đóng
    + Loại nặng hơn nữa đều đẹp nhưng chỉ chơi áp cao
    + loại nữa là vừa lùn vừa nhẹ, đầu mỏng tèo, váy ngắn ngủn, nhưng lại cực đồng đều và đẹp, bem thui rồi, đút lỗ 20m bt, dành cho cả áp cao và áp thấp, nhưng vì nhẹ nên chả biết có bem đc trên 40m không.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa