1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Săn bắt thể thao

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi vuamaohiem, 18/06/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangda

hoangda Thành viên gắn bó với ttvnol.com

sao bác ko bùm cho cái giá để ae biết mà còn xem lại cái túi gạo ở nhà còn đủ thóc ko? hiiii
  2. huudatk46ttvnol.com

huudatk46ttvnol.com Thành viên gắn bó với ttvnol.com

xoay quanh vụ áp.e vừa thoá đồng hồ van điều áp ra thay cái mới vô thì vẫn là 120bar các cụ à.còn các cụ cứ nói mạnh hay yếu là do lò xo búa.các cụ nói để áp 120bar chưa chắc mạnh bằng 60bar.ví như anh Đ chẳng hạn. anh cứ bảo cây áp 90bem đc nhiều viên hơn cây áp 60.thực tế k sai nhưng đấy là lò xo búa yếu.nên các bác cứ biết mỗi trường hợp của các bác mà các bác k hiểu nguyên lý cứ đi phán e là thần gió.kaka..e thử luôn ở mức áp 120bar đạn đi qua tấm gỗ ngon ợt.cũng vậy chỉ thay băng mức áp 60bar thì k thấy ăn nhằm gì.
    tuanhunter, xuansondnvankiemsau2vn thích bài này.
  3. haiduong634

haiduong634 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái này thì e thấy ko đúng... Mà cung có thể van xả khác nhau, như cây 4,5 của bạn em dùng van spwell nhé, búa đồng, lò xo zin xin được của một bác lão làng nhà mình nhé, tăng áp 110 đạn TQA1 nhà hải đăng 45m ko gió nhé! Kẹp ê tô thì đục một lỗ luôn nhé! Chuyện thật 100%, ống thổi lw blank cắt đôi nhé!
  4. KendrickCharleston

KendrickCharleston Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác làm mấy ae kia nhớ ngày định mệnh đó quá..
    Có 1 thằng làm trọng tài đếm 123... double kill ko..
    Nghe kể mà thấy thèm,...
    Lần cập nhật cuối: 28/08/2014
    quangmimi, vankiemsau2vncafe123456789 thích bài này.
  5. tammafia

tammafia Thành viên rất tích cực

em ko nói bác là thần gió ... mà em nói với mức áp 120 mà đạm nội 4.5 bác vẫn bắn 4/50 mét được ngon lành thì cây hàng của bác là hàng quá độc... em dùng talon nòng 12 lotha kẹo jsb mà áp 90 nó đã quăng như **** rồi bác ah.
    --- Gộp bài viết: 28/08/2014, Bài cũ từ: 28/08/2014 ---
    bác có thể chia sẻ cho ae cái vụ cắt nòng lotha ko ah? em đang cần cái 5.5 12" mà ko có ... tính làm cái 24 cắt đôi chia cho thằng em nữa mà chưa biết thế nào
  6. changtraiphieubat

changtraiphieubat Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác nào giúp em ái vụ xì hơi ở đầu nạp van spwell với à. em hì hục bơm lên được 20mpa để lúc quay lại thấy còn 16-17mpa em cho em ấy đi lặn và biết em nó thở ra đó. có cách nào khắc phục không. em bận nên chưa tháo ra mà vẫn chưa tháo lần nào vì chẳng thấy bị thế khi nào mà tháo. lên đây nhờ các bác giúp đỡ. xin cảm ơn cả nhà trước
  7. vequecamcau

vequecamcau Thành viên rất tích cực

nếu xì hơi đầu nạp, bác xã hết hơi trong bình, tháo đầu nạp thay sin trong đầu nạp, đầu nạp nó là cái van 1 chiều đó bác.
  8. changtraiphieubat

changtraiphieubat Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cảm ơn bác để em thử
  9. quangha2303

quangha2303 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hehe bác tư vâns thì phải tư vấn cho rõ vào. đối vs van lạp của ông condor thì khi thay sim van 1 chiều cụ nên lắp vào cốc bơm vào tháo ra vài lần vào ko rùi bơm vào kái ông 0.45 rùi tháo ra mệt lắm ak.
    lí do thì ntn. vale đó dùng sim 5 hoặc 5.5mm dày đâu 1mm thì phải bác vặn con ốc đó làm sao cho nó vừa ép sim 1 tý thui chứ ép mạnh thì khi bơm nên khoảng 120 thì ôi thôi nó nặng kinh khủng hoặc sim nó nồi khỏi ốc là xì hết còn nếu siết ốc nỏng thì bơm xong nó kũng xì luôn nên cứ lắp vào cốc bơm thử 25mpa mà khi ấn bơm thì bơm và bình chênh nhau 4-5 mpa là ok
    kinh nghiệm của bản thân mong muốn bác ko phải è cổ ra ịn nên ịn xuống
  10. afgjjiufgjiij

afgjjiufgjiij Thành viên quen thuộc

Co bac nao cat cd bang tay chua. Cho e xin it hinh hoc tap dk k. Tien the co kinh nghiem j thi chia se ho cho thang e. E xin chan thanh cam on nhieu.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa