1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Săn bắt thể thao

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi vuamaohiem, 18/06/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocanh21

ngocanh21 Thành viên rất tích cực

chào cả nhà cho em nhờ cái vụ đầu van bơm d.a với đầu cái của bơm không kin bơm cữ xì ra ở chỗ đó có cách nào khắc phục không ạ em cam ơn
  2. changtraiphieubat

changtraiphieubat Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em mua cái van nhờ một bác nhà mình lắp luôn vô bình gửi cả bộ nên quên mất cái cốc chỉnh áp bình lại là bình 0.47 mấy lần chỉnh áp em không bồng nổi súng nữa. quả này nữa chắc em bỏ vợ cả đi ngủ riêng thôi...chứ nếu nó mà bắt em bơm tiếp chắc......:confused::confused::confused::eek:
    Lần cập nhật cuối: 28/08/2014
  3. quangha2303

quangha2303 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

rảnh rỗi em trả lời câu của bác luôn. như kái bơm của e núc mới mua e có tháo xem thử thấy có 2 kái sim nhét trong đó dk ngoài 9mm trong 4mm.e tháo 1 kái là bị xì.chắc của bác dùng nâu nó rách hoặc mòn.bác kiếm kái sim như e nói trên nhét vào là kín luôn
  4. vequecamcau

vequecamcau Thành viên rất tích cực

nếu bị xì van nạp ko cần tháo gì hết chì tháo van nap thôi bác à
    cuongvu1368TuyenTran thích bài này.
  5. leanhtai

leanhtai Thành viên mới

các anh cho em hỏi em định mua bình hơi cho condor mà em nghe mọi người nói khi về phải test mọi người cho em hỏi tại sao phải test và test làm sao thông cảm vi em lính mới
  6. changtraiphieubat

changtraiphieubat Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đơn giản mà..lên cụ gu gồ lấy ảnh có kích thước hay mượn của bác nào đo rồi ra mấy anh làm khung nhôm cắt đường cơ bản rồi dùng khoan bàn đục lỗ mua giũa tròn giũa ba cạnh và giũa to bản cưa sắt cứ thế mà cò cưa. em làm có 3 ngày rỗi làm mà nhìn khá là ok. chúc bác thành công mượn cái hình của bác nào ấy cho bác tham khảo nhé em cũng dùng hình này ợ http://www.uphinhnhanh.com/images/90dfgregtg_1353613250.png
    Last edited by a moderator: 29/08/2014
  7. quangha2303

vậy bác phải làm theo cảm jác mà lưu ý sim 6mm ko dùng dc cho kái van đó nhé.kiếm kái nào 5m hoặc 5.5 thui mà nó dày 1 mm thui nhé .rùi nhét vào con ốc vặn vào tới khi nhìn kái sim bị ép 1 tý là thôi. cách kiểm tra ko có. cốc là cứ lăp van đó vào bơm ( chưa vặn vào d.a nhé) bơm thật nhanh khoảng chục kái. rùi chờ 1 tý nó xì hết hơi rùi bác nhìn kái sim đó nó hồi về là dc còn nó cứ phồng cao trên mặt con ốc thì chỉ vài lần bơm đi bem là nó xì hết thui ag( giải thích luôn cho nhiều bác khỏi nói là khi có áp kái sim đó mới bị ép) thực ra nếu siết chặt tay thì nó nồi nên và ko hồi dc về còn vừa vừa thì ko có áp nó kũng vẫn hồi về.
  8. ilikepcp

ilikepcp Thành viên tích cực

Bac o cho nao vay, minh cung o bien hoa ne. Cafe giao luu dc kg bac?
    Lần cập nhật cuối: 28/08/2014
  9. quangha2303

jạ em biết vậy nhưng 1 lần lắp e khẳng định là ko thể tối ưu và độ bền ko cao.vì trước e kũng nghĩ đơn jản nhưng vì siết hơi chặt bơm nặng nên phải tháo rùi chỉnh lại. rùi thay nhầm sim vừa bơm 200bar kái bình 0.45 rút bom kái nó xì hết luôn.hại lão hại cả người. nói chung là ko muốn bác ý bị như em nên e nói chi tiết cho dễ làm
  10. quangvan3233lx

quangvan3233lx Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ơ, tôi tưởng ông chết rồi chứ
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa