1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sàn gỗ giảm giá đây

Chủ đề trong 'Xây dựng' bởi kronopol, 16/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kronopol

kronopol Thành viên mới

Sàn gỗ giảm giá đây

Công ty Thương Mại và Đầu Tư Âu Châu xin kính chào quí khách.

Chúng tôi là nhà nhập khẩu và phân phối độc quyền của sàn gỗ công nghiệp Thuỵ Sỹ KRONOPOL ?" SWISS KRONO GROUP. Hiện tại trên thị trường, sàn gỗ của chúng tôi được nhiều người tiêu dùng ưa chuộng vì những ưu điểm nổi trội sau đây: chất lượng tốt, đảm bảo sức khoẻ, mẫu mã đa dạng (20 mẫu), bảo hành 10 năm, được đảm bảo 100% là sàn sản xuất tại Châu Âu, nếu sai, chúng tôi xin hoàn trả lại 100% giá thành. (giá sàn 210,000 ?" 250,000 /m2)

Ngoài ra, chúng tôi còn nhập khẩu những chiếc thảm Thổ Nhĩ Kỳ rất đẹp và sang trọng vào bậc nhất Việt Nam, thảm chiều sâu 3D không nơi nào có cả sẽ càng làm tôn vinh vẻ đẹp của ngôi nhà của bạn. (giá từ 300.000 trở lên)

Công ty chúng tôi đã có đại lý trên các tỉnh thành lớn tại Việt Nam, mời quí vị đến thăm showroom của chúng tôi tại 105 Giảng Võ, Hà Nội hoặc 136 Tô Hiến Thành, TP. Hồ Chí Minh. Ở các thành phố khác, xin ghé qua website của chúng tôi để biết thêm thông tin: www.eurokomfort.net

[​IMG][​IMG]
  2. xdvn

xdvn Thành viên mới

Kronopol thì có gì khác với Krono, Kronoswis ko hả bạn ?? Bạn có cái ảnh công trình thật nào do cty bạn cung ứng và lắp ráp ở VN ko ?
  3. kronopol

kronopol Thành viên mới

Kronopol, Kronotex, Kronoswiss đều là anh em trong đại gia đình Kronogroup cả.
    Còn về ảnh công trình, mình cũng không để ý cái đấy nên chưa chụp, nhưng bạn yên tâm, gỗ của mình rất nhiều mmẫu mã, gần 20 mầu cơ mà, thợ rất cứng tay.
    Mời bạn qua cửa hàng mình để được tư vấn cũng như xem hàng cụ thể.
  4. xdvn

xdvn Thành viên mới

Mình ko thường xuyên ở HN nên ko rảnh qua xem hàng đc, vào website của bạn thì thấy không đầy đủ lắm, bạn có thể upload catalog và báo giá lên website của bạn đc ko .
    Ở các tỉnh bạn có đại lý dầy đủ ko ?