1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sản phẩm chống nẻ môi và mặt???????????

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi coy123, 18/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coy123

coy123 Thành viên mới

Sản phẩm chống nẻ môi và mặt???????????

Mùa đông, em nẻ quá các Bác ạ. Sản phẩm chống nẻ cho môi và mặt nào các Bác nhỉ. E nghe nói của L''''occitante tốt ạ?Bác nào có kinh nghiẹm gì không? Em xin cảm ơn các Bác trước
  2. petitecastle

petitecastle Thành viên mới

Tớ chưa dùng đồ của l''Occitane bao giờ vì mùi của nó hơi nồng. Dưỡng môi mà tớ thích nhất là của hãng Uriage, nhưng toàn phải nhờ mua ở nước ngoài thôi, ở Việt Nam không có. Tớ dùng son dưỡng của hãng này rất hợp, môi lúc nào cũng mềm, hồng hồng trông thích lắm. Cái thứ nhì tớ thích là lip butter của TBS. Mùi ngon cực kì luôn. Nhiều lúc chỉ muốn lấy thìa xúc luôn thôi . Tớ thấy nhiều người khen dưỡng môi của Carmex hoặc Vaselin nhưng tớ dùng lại chẳng thấy tốt gì cả. Có lẽ mỗi ngơìư chỉ hợp với một số loại thôi. Cậu nên thử vài cái thì sẽ chọn được cái hợp nhất. Dưỡng môi cũng rẻ mà.
  3. coy123

coy123 Thành viên mới

Cảm ơn bạn nhiều nhé. TBS thì tớ không hợp lắm, tớ thấy nó không đỡ gì cả, laọi cho mặt thì loại nào bây h nhỉ?
  4. Junimond

Junimond Thành viên mới

Son dưỡng môi thì tớ thấy tớ hợp với mỗi Vaselin loại tuýp í, sau khi thử qua ko biết bao nhiêu loại. Môi tớ thuộc dạng bong tróc nứt nẻ quanh năm. Dùng Vaselin 2 ngày là trị được cái bệnh rộp lên. Mà sau khi nó hết rộp thì tớ lại lười, thế là lại bị :D
  5. coy123

coy123 Thành viên mới

Ấy mua ở đâu hả ấy? Trong siêu thị có không? Tớ ở HN
  6. kool_boo

kool_boo Thành viên mới

tớ toàn dùng cái loại dưỡng môi kèm dưỡng da mặt và toàn thân của con em tớ đem ở Pháp về cho. Nó là loại dược mĩ phẩm nên tốt lắm, ở VN chưa thấy bán đâu. Nên bao lâu rùi tớ k bít thế nào là nẻ cả. Ấy có thích tớ để lại cho 1 hộp, tại con em tớ cho liền 1 lúc 3 hộp dùng dần đợt nó về vừa rùi, nên là tớ dùng hok hết. 1 hộp tận 200ml cơ ấy ạ, dùng có mà thoải mái mấy năm ấy. HSD còn lâu lắm
  7. 1_3

1_3 Thành viên mới

bao xiền hả ấy
  8. duyendang1283

duyendang1283 Thành viên mới

Dù bọn ấy có dùng loại mỹ phẩm tốt đến mấy mà cứ dùng nước nóng để rửa mặt vào mùa này thì ...
  9. kool_boo

kool_boo Thành viên mới

hok bít bán bao nhiu nữa, hình như con em tớ nó mua tầm 20euro, nhưng mờ tớ đc tặng nên là bán rẻ đi nhờ, hì hì, hay tuỳ ấy trả giá đấy. Tại có ng mua cũng đc, mà k thì tớ để dùng cũng ok, còn nguyên đai nguyên kiện chứ chưa bóc ra bao giờ nên cũng hok sợ Tớ có sẻ cho bạn ao_2_day 1 ít, bạn ý dùng cũng thấy thích lắm
  10. beoquay06

beoquay06 Thành viên mới

Mình cũng muốn bon chen lọ chống nẻ mặt. Mấy xiền bạn ui..Pm cho minh nha