1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sản phẩm trị mụn nào tốt ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi sizeXL, 24/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Sản phẩm trị mụn nào tốt ?

Dạo này mặt em tự nhiên nổi mấy cái mụn , mà cái tật hở chút là nặn mụn thì chết cũng ko sửa được nên lại được kèm thêm mấy cái đốm thâm nữa T_T . Hix ... Sis nào xài sản phẩm trị mụn nào tốt mà sạch được cả vết thâm thì tư vấn cho em với . Mà giá thì đừng chát quá ko em ko đỡ được đâu ^^, chỉ 200k đổ xuống thui ^^ , ko thì em ko mua cả bộ cũng được , mua dần dùng dần cũng ukie ^^ . Thanks các sis nha .
  2. ya_sake

ya_sake Thành viên quen thuộc

Nếu chỉ có mấy cái mụn không thường xuyên thì mua Avene ấy. Tớ dùng thấy rất khoái . Bôi vào lặn luôn
  3. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Thế nó có sạch được vết thâm ko ấy ? Ấy cho tớ tên đầy đủ của sản phẩm được ko ấy ? Nó là hãng Avene àh ? Mua ở đâu huh ấy ?
  4. ya_sake

Tớ bôi thì mụn lặn mà không bị thâm tí nào cả . Hồi đó cô tớ mang từ Pháp về cho tớ nên tớ cũng k biết là mua ở đâu. Tớ rất ít khi bị mụn nên cả tuýp to dùng mãi chả hết . Ấy có cái tuýp nào rỗng thì mang đây tớ share cho , không lấy tiền đâu . :D Tớ ở Hà Nội
  5. sand8x

sand8x Thành viên mới

cái này tớ có dùng rùi, cũng được.có kem trị mụn và kem xoá vết thâm riêng, có cả khoáng nữa. Mỗi cái cũng hơn 200k đấy. Tớ biết ở phố Huế, có bs Nguyễn Duy Hưng ở 273 phố Huế thì fải( tớ k nhớ rõ lắm) có biển ở cổng đấy. Có cả dịch vụ đắp mặn nạ tại nhà. Trước là 60k/1 lần, bjờ cái j cũng lên já nên tớ k bít đc. Chúc k bị mụn quấy rầy nữa nha!
  6. aoiusagi92

aoiusagi92 Thành viên mới

Nếu chỉ có mấy cái mụn thì em lấy lô hội tươi bôi vào, vừa lành vừa rẻ, chị khuyên thật lòng đấy .
  7. anphabe

anphabe Thành viên mới

oi ban ya sake tot bug the...ban o dau? cho to 1 teo dug thu voi ...mat sao nay nhieu mun va vet tham mat het ca tu tin...thanks trc nha
  8. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Ui , tớ định mua mới cái đấy luôn . ^^ . Ấy cho tớ cái tên đầy đủ sản phẩm cũng được . , mà chả bít có ai trên muare bán cái đấy ko nhỉ . Ko thì lại ra hiệu thuốc Phố Huế mua vậy .
    Ah , dùng lá lô Hội tươi hết được mụn áh chị ? Có hết vết thâm ko ? Lần trước papa em cũng khuyến khik em bôi cái lá đấy , papa có cả cây , nhưng mà chả thấy mụn nó lặn đi j cả
  9. ya_sake

Tớ ở Cầu Giấy , không thì qua chỗ tớ làm ở 25 Láng Hạ cũng được . Nhưng mà nhiều mụn thì k biết có đủ không nữa vì tớ thường chỉ bị một vài nháy nên chấm chấm lên thôi .
  10. fallriver03

fallriver03 Thành viên mới

Ở Cửa Đông có hiệu thuốc bán sản phẩm của Avene đấy