1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

SÁNG CHỦ NHẬT, ĐÚNG 7H30, TẠI CAFE THƯ VIÊN MONG MỌI NGƯỜI ĐI ĐÔNG ĐỦ ĐỂ TỔ CHỨC TRUNG THU CHO TRẺ E

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi thaonguyensm, 07/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lega

lega Thành viên quen thuộc

Tối thứ 5 lúc 18h hẹn bà con tại thư viên để tổng kết dách sách đóng góp, ok xong chủ nhật sẽ đi thăm nhà tình thương ! bà con đã nhất định là chỉ góp money để mua qua thôi, vậy ai có ít góp ít ai có nhiều góp hết cũng được hihi Mong thứ tối thứ 5 sắp tới bà con đi đông đủ nha, có gì tới đó ko biết ttvn ngồi bàn nào thì gọi tui 0905193619, nhưng thường lệ thì vẫn ngồi phía tay trái từ cổng đi vào !
    18h tối thứ 5 ngày 23/9 . Mong nhận được nhiều sự đóng góp !
  2. ngoc61

ngoc61 Thành viên mới

Một bạn thì nói 6 giờ còn bạn khác thì nói 7 giờ.Các bạn cho biết giờ nào mới chính xác vậy
  3. lega

Chính xác là 6h chiều thứ năm bạn ah` !
  4. cobengayngo_dn

cobengayngo_dn Thành viên quen thuộc

Trung Thu, chúc mọi người vui vẻ ^ ^ nhé...
    Chuyến đi thăm trẻ em tình thương suôn sẻ :D
    Chao... thèm bánh trung thu ghê
  5. dio

dio Thành viên mới

HU Hu Buồn wá bà kon ui
    Cái box của mình ngày càng mất đi tinh thần nhiệt huyết
    cái lão FELIX , HOA VÔ SẮC Khoai lang nướng ,, .. lặng mất tăm không thấy ma nào hết zậy .... còn các thành viên mới nữa cơ chứ sao không thấy ai mạnh dạng nói to tiếng lên thử coi ... box này rất hòa đồng vui vẻ các bạn mới tham phải vui hết minh với BOX thì mới là thành viên tiềm năng được...
    Chúc cho trung thu này mọi người hạnh phúc ... Tui cũng hạnh phúc..... hihihih
    các cô, các bác nào có số phone để liên lạc với mấy ông anh kia thì liên lạc giùm với.. thức tỉnh mấy ông dậy không thì mấy ông ấy đi làm rể ở box khác mà chúng ta không biết đấy..
  6. thaonguyensm

thaonguyensm Thành viên mới

Chỉ còn một ngày nữa thôi! Hi vọng ngày mai bà con sẽ tham gia đông đủ! Sự có mặt của các thành viên là niềm vui rất lớn đối với sm@!
    Bây giờ vẫn chưa nắm được tình hình! số lượng thành viên tham gia! Nếu thứ năm ai có việc bận mà không đi được thì nhắn lại cho bà con một tiếng nhá!
    Hẹn gặp bà con vào lúc 18h00 ngày thứ năm (23/5)!
  7. ngoc61

ngoc61 Thành viên mới

quán cà phê thư viên rộng thế biết các bạn ngồi ở đâu mà tìm.Các bạn có thể nói cụ thể được ko
  8. longqua

longqua Thành viên rất tích cực

Đã nói là đi vào cổng cafê rẽ trái hỏi phục vụ bàn số 55 mà cứ hỏi hoài. Các bác bàn bạc thế nào post lên cho biết với nhé
  9. lega

Sáng mai chủ nhật ngày 26/9 mời bà con đúng vào lúc 7h30 đến cafê Thư Viên, đúng 9 giờ chúng ta sẽ đi thăm các em nhỏ, Địa điểm thì Thảo Nguyên biết mà đợi hoài chẳng thấy nó post lên cho mọi xem . Đã nguyên góp đwưọc 1 ít roài, mong ai có lòng mà chưa có quyên góp thì mai làm luôn nghe hihi` Sáng mai 7h30 Tại cafe Thư Viên, Mong mọi người đi đông đủ
  10. ngoc61

ngoc61 Thành viên mới

Ngày mai họp mặt ở Thư viên rồi đi đâu.Các gia đình đêu đi chơi ở Suối Lương nên ngày chủ nhật và thứ 2 họ rất bận