1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sang Lào Đi Phượt (1/1/2011 or 13/4/2011) A E cho ý kiến

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi yoursake, 12/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. OmaiCay2007

OmaiCay2007 Thành viên mới

cả nhà ABC ơi!
    sắp đến ngày chốt danh sách nhé, mọi người chuẩn bị đóng 50k cho mình, m sẽ chuyển khoản cho ban tổ chức càng sớm càng tốt để có đc chỗ ở và đặt bữa ăn cho cả nhà ở bếp Cúc Phương.
    Hôm qua ở buổi off btc m đã nói chuyện với nhà 6Đ và có khả năng 2 nhà sẽ ở chung 1 nhà sàn (kh 50người).. Chủ nhật tới nhà 6Đ sẽ lên Cúc Phương tham khảo và xem tình hình nhà sàn.
    Năm này số người dự tính là hơn 300 cho nên phải đang ký sớm. BTC sẽ in ra card cho mỗi nhà gồm tên nhà, tên trưởng nhóm.,v,v,,
    Như vậy m sẽ chốt danh sách và đóng tiền vào cuối tuần sau.
    Mọi người nhớ theo dõi topic!
    Thân!
  2. tocngan123

tocngan123 Thành viên mới

Hic hic, sorry, có mỗi iem biết tí tẹo đá bóng thôi còn 2 girls kia chân yếu tay mềm, da mịn, ...không play được ợ! Mùh pác hô hào thêm ha để thay ra thay vào cho có sức chứ không đá được hết cả hiệp trẻ con chứ ko tính đến hiệp người nhớn đâu ợ.
    Pác ơi thế có cần áo đồng phục không??? Có thì em đăng ký áo no. 10 nhé.
    Các pác nam nhà này có buổi đào tạo, tập luyện cho các chị iem trước khi thi đấu không????
  3. babubi

babubi Thành viên mới

No rì, đá có 15 phút một hiệp thôi mà :) nhưng mà có lẽ vẫn phải có đội dự phòng, huấn luyện viên và các cầu thủ đâu nhể ???????????/
    Đi ăn ốc rồi tập tành thôi!!!
  4. theringsv2009

theringsv2009 Thành viên mới

Cho theringsv2009 book 2 người nhe. Va đăng kí đi oto luôn.
  5. VULANN

VULANN Thành viên mới

Các bạn ABC thân iêu ơi, đang có một girl tìm nơi đầu quân kìa, mình giới thiệu với bạn í vào nhà ABC, đội trưởng đội bóng Nữ ABC liên lạc với bạn í nhé, nick bạn í trên ttvn: Midorinhi
    (Vào link http://ttvnol.com/forum/f_233/1179088/trang-5.ttvn để xem update)
    Các bạn form đội hình sớm rồi gửi danh sách chính thức cho mình, hoặc post lên topic http://ttvnol.com/forum/f_233/1179088/trang-5.ttvn
    Mong các bạn gửi sớm để mình chốt danh sách và lên chương trình, phổ biến thời gian thi đấu, cơ cấu giải thưởng (hấp dẫn, bất ngờ ).
    Cảm ơn sự đóng góp của các bạn.
  6. gemini_146h

gemini_146h Thành viên quen thuộc

JeJe vậy đội bóng nữ nhà ABC đã có đủ 5 thành viên tối thiểu. Danh sách hiện thời như sau:
    1. Tiền đạo - babubi
    2. Tiền vệ kiêm luôn trung vệ - tocngan123
    3. Hậu vệ - omaicay
    4. Đá luôn cả sân ( Hậu vệ + Trung vệ + Tiền đạo okie hết ạ ) - kinh nghiệm lẫy lững 2 lần đá cho giải bóng đá nữ FPT
    5. Thủ môn - gemini
    Giờ chỉ chờ omaicay đi Lào về đầu tuần tới nhà mình sẽ có 1 vài buổi tập trước trận thi đấu đại hội, có bác nào biết tụi em nên đá ở sân tập nào là tốt nhất ko ạ
    Em xinh cảm ơn trước
    PS: Vẫn hoan nghênh các girl xinh ra nhập đội bóng - trấn thương là ko tránh khỏi, hehe
  7. babubi

babubi Thành viên mới

ahhhhhhhhh, ĐC ĐÁ BÓNG RỒI :D
  8. babubi

babubi Thành viên mới

ĐÁ Ở SÂN DƯỚI SẢNH VIMECO ĐI ĐỒNG BÀO ƠI ( NEAR BIG C)
  9. fallingsnow

fallingsnow Thành viên mới

Theo chân Omaicay và sake nên vào đây. Tớ chưa chắc chắn được tình trạng tham gia của tớ Mai ơi. Có gì đợi Mai đi về tớ sẽ xem công việc của tớ nó tiến triển thế nào. Trước mắt cho tớ vào danh sách back-up nha
    Nếu tớ đi được cho tớ đăng ký chân bóng đá với. Tớ chơi được ở trung vệ hoặc tiền đạo thôi. Không biết làm thủ môn. Hồi ở college tham gia vào đội bóng đá nữ suốt và lớp hay được giải 2 hay 3 của toàn trường. Đến năm ngoái cũng tham gia vào đội bóng của trường mới nhưng tiếc cả mùa trường không thắng được trận nào. Không những thế đến mình giúp đội bạn ghi thêm được 1 bàn vì tội làm thủ môn mà quên mất thủ môn được bắt bóng bằng tay:D
  10. OmaiCay2007

OmaiCay2007 Thành viên mới

hey, fallingsnow cố gắng join nhà ABC nhé, ko trốn đc đâu,
    đi Lào về m sẽ có 1 buổi off cho cả nhà và bàn thêm về chương trình.
    Đá bóng thì m chịu rùi hu hu, cậu có thể hỏi babubi hoặc gemini - cực pro đấy )