1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Thắc mắc Sao 2 nick của mình hoalan99 và cothienlac 80 sao lại bị khoá mod ơi

Chủ đề trong 'Thông báo Ý kiến hỏi đáp' bởi cothienlac99, 02/11/2015.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. cothienlac99

cothienlac99 Thành viên rất tích cực

Mình có 2 nick hoalan99 và cothienlac80 trên này tự dưng bị khoá với lý do auto up là sao hả mod, mình có dùng phần mềm đâu, mỗi 1 nick mình lập `1 topic bán hàng khác nhau đều up bằng tay sao lại bị khoá nick là sao vậy mod, mình chỉ biết là 2 nick hoalan99 và cothienlac80 tự dựng có người nhảy vào up và spam làm rác 2 topic của mình mà up liên tục giờ tự dưng mình bị oan gia bị khoá nick vì auto up .Mod giải quyết thoả đáng hộ mình với chứ tự dưng bị vạ lây thế này thì oan cho mình quá

Chính xác là cái nick của bạn này : Tung12c9.GBC có topic bán hàng của bạn ấy đây
    http://ttvnol.com/threads/sac-andro...p-lighting-golf-2a-boc-luoi-cuc-chat.1197575/

bạn này tự dưng vào up 2 topic của mình liên tục làm rác topic của mình , sao mod ko xử lý bạn này mà lại khoá 2 nick : hoalan99 và cothienlac80 của mình. Mod giải quyết thoả đáng hộ mình nhé
    Lần cập nhật cuối: 02/11/2015
  2. Nico78

Nico78 F525 Moderator

mình lock 2 nick trên vì lỗi auto up!
  3. phuongcristine1

phuongcristine1 Thành viên mới

Tình trạng nick của mình giống bạn này cũng bị một mem nào đó phá trong khi mình mới gửi có 1 tin thôi và cho là spam trong khi nhiều member khác lại có thể up nhiều bài không bị spam. Mình đề nghị TTOLVN Admin chính phải can thiệp kiểm tra chứ không để tùy tiện các mem nào muốn bấm spam làm bị block thành viên nào đó. Còn nếu không thì bỏ tool này đi. Nếu không thì diễn đàn này nên thay thế admin khác hoặc hủy luôn
  4. manstorehp

manstorehp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mod cho e hỏi. Bài e bị làm sao mà cứ đăng lên là y rẳng lại bị khóa vậy. Khóa bài ng# thì phải có nguyên nhân để ngta còn rút kinh nghiệm chứ. Đằng này cứ thích là khóa, lý do khóa bài thì k ghi. Mất công ngta đăng lên. Bực cả mình. hix