1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sao box tennis dạo này vắng vẻ và phong trào trầm thế?

Chủ đề trong 'Tennis' bởi thanhlaota, 19/02/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. neuyeuthiphainoi

neuyeuthiphainoi Thành viên mới

i dờ mờ lờ vớ vẩn thật, dùng từ **** nhăng lít nhít , cái gì mà "viếng thăm"... là dư lào?

...
    trù ẻo hử???
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    hiện box tns chỉ còn Vĩnh Tuy đường là hoạt động sôi nổi và phảt triển nhất, đề cử anh Thanh lão tà làm mod là hợp lý nhất, đại ka hội đủ cả tố chất tài đức lẫn khả năng lãnh đạo - người đàn ông 3G (Già, Giàu, Gian :D) của em... chụt chịt
  2. rosetn

rosetn Thành viên quen thuộc

2 Phiếu vote cho Mr Lượng và thanhlaota

Regard

3. truong7888

truong7888 Thành viên mới

4. blackmen1976

blackmen1976 Thành viên mới

Black sinh hoạt lung tung lắm, tư duy thì bất thường....đừng ai bẩu tớ làm gì nhé, anh em cười cho đấy...Tớ chính thức xin rút đơn không ra Bầu Cử lần này nhá![:D]

Tớ đề nghị 4 người sau: Thanhlaota, Luongdv, Phuongwin1779, Truong788XXX.:-bd:-bd

Tiện thể, xin chia sẻ thêm: Theo tớ đánh giá thì hiện tại diễn đàn Ilovetennis của anh em Sài Gòn đang hoạt động rất tốt cả OFF và ON. Đồng thời Ilovetennis có nhiều bài viết thật sự hữu ích cho những người đam mê tennis. Rất đáng nể Xipomos và anh em chùa KAT.

Tuy nhiên, dù sao văn hóa mỗi vùng miền đều có những cái khác nhau, Quỹ thời gian và mục đích mỗi người dành cho Online cũng khác nhau. Do vậy Black tớ nghĩ là chúng ta không nên có bất cứ nhật xét tiêu cực nào cho ai cả. Người xưa có câu nói hay thế này "Muốn con gái mình đắt chồng thì đừng nên chê con gái nhà khác xấu, mà chỉ nên khen con gái nhà mình đẹp thôi":))
    CHúng ta đang sống trong thời đại mới, thay đổi là tốt hơn, nhiều thứ đều có thể thay đổi nhưng cũng nhiều thứ rất khó thay đổi, ví dụ như Vợ già chẳng hạn, hoặc ông chồng "yếu đạn" chẳng hạn:))....Nói túm lại thì "nặng tình" là khó có thể thay đổi lắm...[:D]

Mà túm lại chút nữa thì ai có khả năng, năng lực đến đâu thì làm tới đó, "người nhỏ làm việc nhỏ tùy theo sức của mình_Bác Hồ nói\:D/"

Ai có súng thì bắn, ai có gươm thì chém, ai thích chém thì chém:)), ai có năng lực sưu tầm, sáng tạo vì lợi ích cộng đồng thì phải làm cho tới nơi tới chốn để anh em còn ...vỗ tay tán thưởng=D>. Nói chung làm gì cũng có ích lợi cả, quan trọng mình làm gì thì trong lòng phải luôn vui vẻ, sức khỏe phải luôn tốt....sống phải lâu trăm tuổi, chơi tennis khoảng 40 năm nữa mới hết sức, ngừng chơi...

mà thôi, bô lô ba la nhặng xì ngậu một tí sao mà khoái thế...[r2)][r2)]
    Quả này lão già Thanhlaota mà không chịu đứng ra làm Mod miền Bắc là tui sẽ không thèm lên Boxtennis TVNOL chém gió nữa. Tôi sẽ nghỉ chơi tênis luôn. Hoặc sẽ chuyển nhà vào HCM sống .....\:D/
  5. truong7888

6. luongdv

luongdv Thành viên mới

Hô Hố! Dạo này bận rộn quá nên ko vào forum thấy anh em bàn chiện xôm đáo để.

Mình đến với box tennis là đi theo tiếng gọi " Trái tim của Sói ". Hoả nữ đã thắp lên và đốt cháy niềm đam mê talit trong anh.

Và khi anh vừa kịp quen, vừa kịp thân, vừa kịp yêu ngôi nhà mới

Thì em lặng lẽ ra đi ! Để lại trong anh tàn tro lạnh lẽo !!!

Thôi đành thế bây giờ em phụ bạc

Nhưng anh coi như em vẫn chung tình

Trái tim em em đã trao người khác

Chỉ ánh mắt em nhìn là vẫn để cho anh. ha ha ha

Anh bây giờ như con rùa già giữa Hồ Gươm, chỉ biết quẩn quanh trong nước hồ chật hẹp. Chẳng dám xông pha ra đại dương rộng lớn.

Em như con Sói hoang ứ tràn năng lượng cần phải chinh phục lãnh địa mới để giải toả những ẩn ức chất chứa trong tim.

Hãy băng xa và cao em nhé

Hãy thu phục và thống lĩnh quần hùng, dẹp loạn 12 sứ quân ( tennis forum)

Chỉ nên nhớ rằng ở nơi đó - Căn nhà nhỏ dưới chân núi tuyết - vẫn có anh luôn ngóng đợi em về để thắp lửa yêu thương. chẹp chẹp

7. truong7888

8. red_shorts

red_shorts Thành viên mới

ặc ặc. Vỡ bụng , vỡ tim , vỡ gan ruột già ruột non tá tràng với thơ của bác Lượng.
    Hay dã man.
    Em chưa nghe Kèn của bác và cũng chưa xem cách bác thổi Kèn, nhưng đọc thơ xong thì cũng hình dung ra phần nào ^:)^
    Vote cho bác THanh 1 phiếu vì trình độ và uy tín
    Vote cho bác Lượng 1 phiếu vì tâm hồn nghệ sỹ và tình yêu ko biên giới

Black: em nghỉ đánh chứ có tập tành gì đâu. Anh thích chấp bao nhiêu cũng đc, đánh bằng cũng OK mà, em có đánh đc tay trái đâu, đằng nào chả thua.
    KHi nảo khỏi tay đánh 1 thể vậy, 1 trận tay trái, 1 trận tay phải. Tay trái chấp em bao nhiêu thì tay phải em chấp anh bấy nhiêu. OK con dê ?
  9. wind1779

wind1779 Thành viên mới

Bác Redshorts dưỡng thương thì càng nhiều thời gian offline với anh em nhỉ. Hôm nào xuống Vĩnh Tuy lúc 17h nhé, tham gia tăng 2, rồi chém gió bàn chuyện thiên hạ.
  10. red_shorts

red_shorts Thành viên mới

hik. bác wind lai chọc đúng chỗ yếu của em :((
    Giò em có 1 ước ao, 1 khát khao là được khỏi đau để có thể đi giao lưu với anh em. Chắc phải 3 tháng nữa ~X

Lâu ko thấy bác Hiếu nhỉ? ko biết bác đã tìm hộ em cái tài liệu về khớp cơ chuyển động chưa? \:D/