1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sao cho cô ấy biết mi??nh thích cô ấy nhi?? ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi langdangngayqua, 19/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kietht

kietht Thành viên mới

pác nì zui tính ko đỡ được

2. ff4ev3r

ff4ev3r Thành viên mới

bác này hài thật phụ nữ luôn thích đàn ông chủ động ,chẳng có đứa con gái tử tế nào lại rủ bác đi chơi trước cả dù trong lòng nó đã mê bác lắm rồi đi chăng nữa. Bác cứ thử rủ người ta đi cafe một buổi đi, nếu nó đồng ý thì cứ lên đây thông báo để mọi người tư vấn tiếp, còn nếu nó từ chối kiểu để tuần sau thế nào thì bác cứ thản nhiên bảo là nếu em bận thì thôi blah blah và cứ tạm lờ nó di.
    Voi lai phu nu ho. tinh te^'' chuyen nay lam, chac chan la co^ ay biet la bac co tinh cam j roi.
    Được ff4ev3r sửa chữa / chuyển vào 23:48 ngày 29/08/2009
    Được ff4ev3r sửa chữa / chuyển vào 23:49 ngày 29/08/2009
  3. giemmaTrolai

giemmaTrolai Thành viên mới

bác cứ trêu em ý, lừa em ý (lừa kiểu vô hại cho e ý tức còn bác cười ý nhé), hứa cái j đó rồi giả vờ quên (hứa 1 chuyện thôi nhé), xen kẽ nói bóng gió khen em nó xinh, chê em nó béo, ăn nhiều, nói nhớ em ý, loạn xạ lên, cho e nó không biết đằng nào mà lần. e nó mà biết bác thích thì nói chuyện với nhau lại ngại đấy!
    nếu k có cơ hội gặp thì bác fải có 1 phương tiện gì đó để liên lạc, nhắn tin đth, hoặc chat ....
    cứ thế nói chuyện vui vẻ liên tục với nhau khoảng 2 tháng, bác căn cho em 1 ngày cực nắng, hoặc 1 ngày mưa cực to, hay 1 buổi tối cực muộn, bác kiếm cớ đi qua nhà em ý (có thể là để đưa cho em ý cái gì, hoặc bảo đi chơi đến đúng đoạn nhà em thì lạc nhờ e ra chỉ đường .... ) mục đích cho e nó cảm động vì bác lặn lội trong hoàn cảnh khắc nghiệt :D
    xong chưa, ngay sau hôm đó bác rủ em nó đi chơi xa =)). thế nào cũng thành công ^o^.
  4. Not_for_Sale

Not_for_Sale Thành viên mới

Chú này không chịu nghiên cứu trong này gì cả. Lại còn uống rượu . Thế thì hại sức khoẻ lắm.
    Anh bảo chú, nếu chú không dám nói với em ý là chú thích em ý thì chú nhắn 1 cái tin. VD như là anh thích em vãi lol` ra . Hehe
  5. langdangngayqua

langdangngayqua Thành viên rất tích cực

em cảm ơn các bác đã tư vấn giúp em
    hôm qua em có chở cô ấy về ... trước đó thì em nghỉ đủ cách để rủ cô ấy đi uống nước , chưa kịp nói gì đã gần tới nhà (em cố tình chạy chậm lắm rồi ạ ) ... tuy nhiên cuối cùng cái miệng hến của em cũng há ra để xin được số điện thoại
    hic nếu tự nhiên nhắn tin anh thích em , nghe nó sao đó , chuối vãi ... em nghĩ phải dùng những hành động nào đó cho cô ấy cảm thấy mình thích cô ấy thì hay hơn ... thỉnh thoảng cô ấy cũng nhờ em một số việc ở công ty , em cũng tận tình giúp đỡ
    nên làm gì tiếp nhỉ , em cũng nóng máu rồi , em tính dùng 1 lý do để rủ cô ấy đi ăn kem ... nên mời trực tiếp hay nhắn tin nhỉ
  6. ff4ev3r

ff4ev3r Thành viên mới

ac dan ong con trai j ma ru? gai'''' di choi cung k dam'''' sax. Lan sau cho no'''' ve thi bac phai ru luon di, the moi thoat'''' khoi? kiep lam xe om free cho no'''' duoc chu
    ma bác đừng nghe mấy ông trong này xui zại. Tỏ tình qua tin nhắn là đi luôn đấy , dam bao?
    đáng lẽ bác nen nói kiểu như " anh bít chỗ này hay lắm, số dt e tn de hôm nào rảnh a ru? e đi " chẳng hạn , một công đôi việc luôn.
    Được ff4ev3r sửa chữa / chuyển vào 19:58 ngày 30/08/2009
  7. mike79

mike79 Thành viên mới

Híc, cái chuyện mời đi ăn kem thì có gì đâu! Cứ gọi điện thẳng cho em ý mời đi ăn kem thui!
    Cái chuyện tỏ tình: Cứ từ từ, tự nhiên mà làm, ko nên đặt ra áp lực nào cả, cái gì đến nó sẽ đến, nếu mà nóng vội quá ko được. Nhớ là ko bao giờ tỏ tình qua điện thoại, tin nhắn hay email nhá.