1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sao con gái Bắc Giang xinh thế nhỉ !?

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi superknight, 19/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Đã có gan yêu thì có gan chịu. Bác phải bản lãnh lên.
  2. cry_on_my_shoulder_42

cry_on_my_shoulder_42 Thành viên mới

Thì bác thích có người yêu xinh thì phải chấp nhận thương đau chứ.Với lại còn tuỳ mà,em đây này,con gái Bác Giang,xinh cực mà có kiêu đâu!Thề luôn,kiên chết liền!
  3. tungdoantrang04

tungdoantrang04 Thành viên mới

ngu thì chết
  4. kothichyeudonphuong

kothichyeudonphuong Thành viên mới

Con gái bắc giang xinh vì nhiều nhẽ:
    1. Vì con gái Bắc giang được sinh ra từ một mảnh đất đầy truyền thống là quê hương của bà Ba Đề Thám - vừa xinh vừa giỏi..Theo trí nhớ tồi tệ của em thì em mới chỉ nhớ được một người con gái Bắc giang nổi tiếng thôi - bác nào ở Băc giang thì bổ xung nhé
    2 Vì con gái bắc giang được sinh ra bên con sông thương - hiền hoà dòng đục dòng trong - mà đa phần con gái Bắc giang được hưởng cái dòng trong - nên da con gái BG trắng - nên con gái BG xinh
    3. Vì Nhắc đến con gái BG là nhắc đến thương hiệu " Gái BG vừa xinh vừa đảm" - thương hiệu này đã được kiểm chứng và công nhận trong tầng tầng lớp lớp các thế hệ sinh viên.
    4. Vì con gái BG - BN là đại diện cho quê hương KINH Bắc - làng quan họ với " những nàng răng đen. Nụ cười như mùa thu toả năng......" thơ Nguyễn DUy. Xin lỗi em nhớ không chính xác. Thế nên xinh là điều hiển nhiên rồi.
    5....................Ai bổ xung nữa thì bổ xung nhé
    Tiện thể cho em được công bố em là gái BG chính hiệu - vì thế em cũng đuợc xếp vào hàng con gái xinh phải không nào
  5. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Demo luôn để chứng minh.
    Họ và tên: Vũ Mai Trang.
    Biệt danh: Trang còi.
    .......

6. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Chả thấy vợ yêu của anh Ren vào đây nhỉ
  7. kothichyeudonphuong

cho em hỏi vợ yêu của Bác Ren là ai vậy ta........vì em đang là lớp trưởng lớp chống lầy của Box nhà ta -------------mà hôm nay em được giao một sứ mạng cao cả là " lừa" thầy hiệu trưởng trường nhưng cô Pic tranh mất suất ấy của em rồi. Mà em lại muốn ứng dụng những kiến thức mà em đã được học tù lớp với từ cô Pic nên quyết chí tìm kiếm đối tượng klhác để thử xem --------------mình có đáng được trở thành học sinh giỏi của lớp
  8. boss_funny

boss_funny Thành viên mới

mình vừa rồi được chị Hằng bên BLĐTBXH cho đi cùng để khảo sát dân số,mình nhìn được số liệu như sau là biết gái BG xinh hay xấu.Nhặt ngẫu nhiên 10.000 chị em phụ nữ chưa đến tuổi sinh đẻ ở 10 huyện-thanh phố,thì có >8000 chị em cao 1,45m,nặng 65 kg.1500 chị em cao 1,50 m,nặng 75kg.còn lai các chị em khác cao 1,80-1,90m va nặng 30kg.Phai chăng phai cho chi em chồng con,sinh đẻ xong rồi thì đi kiểm tra lại tình hình xem có tốt hơn được chút nào ko?
    ------------------
    MÌng oi trac ong anh lay so lieu nay tu thoi ba trung ba trieu dung khong? Gai bac giang tuyet vvoi hon he kia ma, ong anh nho BLDTBXH dieu tra lai di nha, he he..... con nguoi thoi nguyen thuy co khac
  9. kothichyeudonphuong

đề nghị bác ren cho cái mặt cái hình của em nhỏ xuống bé xuống -- ngỏ bé như cái kim sợi chỉ ấy em xấu hổ lắm. Ơ cái máy nhà em nó bị làm sao ấy em pót cái than phiền này mấy lần mà hổng có được là sao
  10. poq

poq Thành viên mới Đang bị khóa

chẳng thấy ảnh iếc gì kả. cứ khen xinh hoài.