1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sao em ích kỷ đến thế

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi deconlacme, 09/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. deconlacme

deconlacme Thành viên quen thuộc

Sao em ích kỷ đến thế

Em đã từng là hy vọng, đã từng là những gì hạnh phúc nhất mà anh có được, anh đã chấp nhận ra đi để trở lại tốt hơn và em đã nhìn thấy điều đó, thế mà vẫn là không đủ sao, chấp nhận là người đến sau, là kẻ thứ ba để chờ đợi em quay lại với anh, thế mà em vẫn bảo em chọn nó, sau tất cả những gì đã xảy ra giữa chúng mình như thế, liệu có chút công bằng nào với anh ko. Phải chăng tất cả chỉ là một trò chơi, trò chơi mà anh chỉ là công cụ để em khiến nó phải yêu em nhiều hơn, phải đau đớn vì em, để thỏa mãn cái ích kỷ nhỏ nhen đáng thương của em. Hay chỉ đơn giản là em muốn bù đắp cho anh, bù đắp cho sự chờ đợi trong vô vọng của anh, bằng một thứ tình cảm ban phát đó, để rồi sau tất cả chỉ là một dòng tin nhắn lạnh lùng phủi sạch tất cả. Em thậm chí còn không muốn gặp anh để nói một lần cho đàng hoàng ư. Em thật là lạnh lùng và tàn nhẫn quá, thế mà sao anh lại vẫn còn yêu em đến thế...
  2. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

đàn bà là thế..hứng lên thì gọi mình bên cạnh làm đủ trò chán thì tìm thg khác...đời là chuỗi những ngày thay đổi...chấp nhận và quên đi thôi bác ạ...
  3. thuyti

thuyti Thành viên quen thuộc

situ ah em đừng đánh đồng tất cả như vậy,có người nọ người kia chứ!đàn ông cũng vậy thôi lúc hứa hẹn rồi cũng chẳng bao giờ làm được những gì mình đã hưa.nhưng đâu phải ai cũng vậy vẫn còn rất nhiều người phụ nữ tốt cũng như đàn ông tốt
  4. congiodumuc

congiodumuc Thành viên mới

Biết đâu đó không phải là trò chơi, có những lý do làm em đau hơn cả anh đau, chàng trai à. Nếu yêu em thì đừng hờn anh nhé, để ngày mai có thể gặp nhau, có thể cười như hai người bạn.
    Có những nỗi nhớ không thể nói ra
    Em chỉ biết giấu vào trong mắt
    Có những nỗi đau mà em không thể khóc
    Nước mắt em ướt đẫm trái tim em
    Dù biết rằng sẽ nhẹ nhàng hơn
    Nếu em dựa vào vai anh như thế
    Nhưng lý trí bảo em đó là điều không thể
    Vì em sẽ làm anh nhớ đến em
    Tình yêu của em sẽ chẳng tốt cho anh đâu
    Em không muốn chỉ vì em anh quên đi tất cả
    Vì tình yêu mãi chỉ là sóng bể
    Sẽ có lúc vỗ bờ sẽ có lúc tan đi
    Đến lúc đó anh chẳng kịp hối hận đâu
    Vì em biết: Anh - sóng thần dữ dội
    Sẵn sàng cuốn tất cả để đến được bên em.
    Nếu phải đau, hãy để em đau
    Hãy trách em nhiều và dỗi hờn hơn nữa
    Hãy ghét em nhiều hơn anh có thể
    Và hãy quên em đi, mãi mãi quên em.
    Chỉ có điều đó mới làm anh bớt say
    Và làm anh nhìn cuộc đời thực tế
    Và ngày mai nếu anh có thể
    Hãy gửi cho em một cánh thiệp hồng.
  5. nguyen_hai_van

nguyen_hai_van Thành viên mới

Phụ nữ thường thích người đàn ông có thể điều khiên được họ, những người mà họ không thể nắm bắt được. Tìm được người cùng bước về 1 hướng trên đường đời đâu phải giản đơn. Không xác định được thì out nhanh đỡ khổ cho nhau.
    Chỉ là ý kiến cá nhân thôi, thông cảm.
    Được nguyen_hai_van sửa chữa / chuyển vào 19:54 ngày 09/01/2010
  6. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

bác này nói đoàn chuẩn luôn...có những gái nó nghe mình thế.bảo mua cho điếu thuốc nó lấy cho cả bao...bảo nó đang thiếu chân tá lả đến ngay đi nó đang ngủ trưa bật phắt dậy phóng đến làm cửa chéo cánh...mà nó lại ngoan nữa chứ...chiều mình...cơ mà ko có duyên vs những bé như thế nên toàn lốc ao sau 2 tuần hoặc nhiều là 2 tháng...đời đúng là ko biết đâu mà lần...
  7. deconlacme

deconlacme Thành viên quen thuộc

Điều này mình biết, vì đã có những thời điểm mình đã có được người ta, nhưng biết là người ta chưa hoàn toàn thuộc về mình, mà như thế thì ko thể tiến xa hơn được. Thôi cứ tiếp tục cố gắng sống tốt và mong em ý sớm trưởng thành để biết mình cần gì. Cảm ơn bạn nhiều
    Được deconlacme sửa chữa / chuyển vào 12:06 ngày 10/01/2010
    Được deconlacme sửa chữa / chuyển vào 12:07 ngày 10/01/2010