1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sao mình chưa có boyfriend?

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi lovelyrain25, 13/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rongxanhckd

rongxanhckd Thành viên rất tích cực

quoái lại chủ đề bài viết bây h là "sao mình chưa có baby" như thế này là ko hợp chuồng rồi, có khi topic phải chuyển sang hộp GDGT là thích hợp hơn cả
    hôm qua còn đòi người yêu h lại nâng lên 1 tầm cao mới là có baby sao nhanh, dữ vậy
  2. lovelyrain25

lovelyrain25 Thành viên mới

trả lại tên cho em đi
  3. buoixanhvn

buoixanhvn Thành viên mới

hihii bạn cá tính thật
  4. buoixanhvn

buoixanhvn Thành viên mới

@lovelyrain25: đằng ấy thì còn có đủ điều kiện để tìm như vậy chứ, còn tớ hic! chẳng được 1 phần của ấy
    Về quê quán, tớ cũng sinh ra và lớn nên ở HN1, nhưng nhà tớ thì nghèo lắm, bố mẹ làm công nhân viên nhà nước nên gia đình cũng khó khăn => nhà cửa cũng ko được nhà cao cửa rộng.
    Về ngoại hình, tính cách thì cũng bình thường
    về học vấn thì cố gắng lắm mới theo học được một trường ĐH cũng thuộc hàng top ten. Hiện tại thì cũng đang làm ở một công ty cũng tương đối lớn. Tớ là dân "Lì Lắm Mà"
    tớ thì hay mất tự tin lắm, đại loại là cứ đứng trước đông người là tớ ko tự tin về bản thân mình lắm, chắc tại tớ ko có đk như nhiều người thế nên chẳng iu được ai cả.
    Thế mới chán chứ!
  5. Khongco0

Khongco0 Thành viên mới Đang bị khóa

Đúng rồi ..
    Nói tóm lại là mơ mộng vừa thôi ( đừng như các cô gái trẻ hiện đại , có học thức làm cho công ty nước ngoài lương cao và nghĩ mình như thế là được quyền lựa chọn , chỉ mơ mộng những anh zai thành đạt , vừa chiều chuộng mình lại rất chi là lịch thiệp )
    Nhưng những cô gái đó mất đi yếu tố i thu vén đảm đang gia đình ...những thứ mà người đàn ông cho dù có học thức hay không có học thức , có địa vị xã hội hay không có địa vị xã hội đều mong muốn .
    Học hỏi những thứ của con gái đi em đã rồi sau đó học những thứ của đàn ông sau . Ngay cả đàn ông họ cũng phải trải qua 4 bước .
    Tu thân - Tề gia - Trị quốc - Bình Thiên Hạ
    Tu thân của con gái?
    Làm đẹp cho bản thân mình để hấp dẫn zai bước đầu tiên
    Sau đó thì đảm đang việc nhà đã nhỉ bản thân mình mang nụ cười đến cho người thân bằng những món ăn ngon , bằng sự quan tâm chăm sóc , chỉn chu mái nhà ấm cúng sạch sẽ gọn gàng
    Zai khi tìm đến , tìm hiểu và càng hiểu thì càng yêu nhiều hơn
  6. khatinh295

khatinh295 Thành viên mới

Bác nói cực chuẩn. Em không hiểu sao con gái nhiều khi không chụi hiểu hay quên nhỉ. Cái gì để phân biệt con gái và con trai
    Sự nghiệp, danh vọng, đỏng đảnh?????????
    bó tay với những em như vậy, đến rửa bát quét nhà còn lười thì không biết chăm sóc chồng con kiểu gì. Chắc bảo chồng: anh cho con ăn giúp em, em xem ti vi cái. Sao anh lại không biết cho con bú nhỉ?
  7. greatghost

greatghost Thành viên mới

giống topic spam thế
  8. vietdoan20062006

vietdoan20062006 Thành viên rất tích cực

bác mod nào đổi tên chủ đề hài vãi.!!!
  9. Qua_Dang

Qua_Dang Thành viên mới

đúng rồi, mót giờ cũng hài hước vãi. E í mới muốn có boyfriend thì mót lại cấu thủng cái BCS ra là sao.
  10. nguyend_uyanh

nguyend_uyanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Từ lời nóiđến việc làm là cả 1 khoảng cách, ví dụ comâys cô lên nét nói hay lăm nhưng suốt ngày lướt nét làm gì có thời gian cho chồng con