1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sắp cưới nhưng lại yêu người khác...

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi Newcastle09, 18/10/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Cứ cưới cô ta đi, rồi loằng ngằng với cô kia ...
  2. baotapxamac

baotapxamac Thành viên mới

Có lẽ bác nên hoãn đám cưới lại đi. Cưới xong, mà như thế này, cũng chẳng đâu đến đâu.
  3. lianna

lianna Thành viên mới

chúc mừng bác đã có quyết định của chính mình. Mong là bác sẽ hạnh phúc và không bao giờ hối hận với những gì mình đã lựa chọn và sau này bác sẽ không phạm sai lầm nào làm tổn thương đến người phụ nữ đang là vợ của bác nữa.
    Vì thật sự chị vợ sắp cứơi của bác đang bị bác lừa dối 2 điều: một là không biết cái quyết định cưới ấy diễn ra khi tình cảm của bác đang nhạt nhẽo đi, hai là bác yêu cả 2 người con gái cùng lúc khi chuẩn bị cưới. Thât sự là chị vợ sắp cưới của bác không đáng bị đối xử như vậy. Nếu bác đã quyết định vẫn tiếp tục với chị thì sau này đừng làm khổ chị nhé.
    Chúc vợ chồng bác mãi hạnh phúc
  4. dodien1305

dodien1305 Thành viên rất tích cực

trớ trêu của tạo hoá - nhưng đôi khi cần bình tĩnh lại xem co nhầm hay ko , trước khi đưa ra quiết định để khỏi ân hận
  5. latin_sky

latin_sky Thành viên rất tích cực

Tình hình thế nào rồi??? nhưng chắc chắn bác dừng đám cưới để hâm nóng tình cảm của hai người lại thì sẽ làm bác càng yêu cô gái kia hơn, bác dứt khoát với cô kia để lấy vợ cũng khiến bác vẫn yêu cô ta.....
    Nếu hai bác không có vấn đề quá nghiêm trọng về sự hòa hợp : ********, cuộc sống, quan điểm, tính cách, sự đối lập thì bác nên cưới ngay vợ bác, còn nếu hai bác quá xung khắc và thiếu sự hòa hợp cũng như thông cảm với nhau mà trong quá trình tìm hiểu đã phát hiện ra thì nên dừng lại, đành chấp nhận đau một lần còn hơn đau mãi.....
    Và hy vọng hai bác đã lấy nhau rồi, anh em đang chờ bác báo tin vui!
  6. kimyou2009

kimyou2009 Thành viên mới

Đứng núi này trông núi kia cao. Bít đâu rồi có "người kia" thứ 3, thứ 4 nữa thì sao?
  7. Paddie

Paddie Thành viên mới

em mà là bạn gái bác thì thà "bị bỏ" còn hơn là "được cưới" bác.. mà cô ta sau này sẽ còn không bao h được biết là mình đã, đang và sẽ bị lừa dối.. em mà thế thì em chết k nhắm đc măt cơ ý .. hay bác cứ nhân từ mà bỏ người ta đi còn hơn!!!
  8. SuSuSuSuSu

SuSuSuSuSu Thành viên mới

Đơn giản thôi, anh là người tham lam.
    Cá rô cũng thích mà săn sắt cũng chẳng tha.
    Đừng lôi tình yêu vào để biện hộ cho mình.
  9. new_world_for_me

new_world_for_me Thành viên mới Đang bị khóa

Hơi, đến bây giờ mình cảm thấy cực kỳ là buồn cười cái gọi là "hạnh phúc gia đình". Không ngờ nó được xây nên từ cái gì các bạn biết ko??
    Từ cái gọi là tình yêu đấy, cái mà chứa đầy hờn ghen và ích kỷ, ẩn sâu là ********..ec
    Chủ thớt mê con bé mới, chán người yêu cũ, cũng là lẽ thường tình của con người. Nhưng đấy, làm thế nào thì làm,nếu mà để có bạn gái cũ mà bị shock,nó bị thần kinh chẳng hạn thì ông chịu tội nhé.
    Thế này đi,ông cứ hoản đám cưới lại, bịa lý do nào cho hợp lý, nhưng vẫn phải cố tỏ ra yêu cô bạn gái cũ, còn thoả sức mà chạy đến cô bạn mới kia, yêu 1 thời gian hết mình xem có vấn đè gì ko? sự việc diễn ra như thế noà thì để thời gian trả lời nhé
  10. xuayxuay

xuayxuay Thành viên mới

Cố tỏ ra yêu còn đã man hơn
    Ko phải cái gì cố cũng có thể làm đc
    p.s: Mọi chuyện đã đc giải quyết xong rồi đấy chứ nhỉ
    Tò mò kết quả quá