1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sap đến 31/12/2004 rồi tổ chức offline đi!!!

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi cuoc_song_tuoi_dep, 20/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuoc_song_tuoi_dep

cuoc_song_tuoi_dep Thành viên mới

Sap đến 31/12/2004 rồi tổ chức offline đi!!!

Ba con oi, sap den Xmas roi, ba con to chuc offline mot buoi tai cho Room da nang di, co ai huong ung ko!!!!!!!!!!!!!!
  2. Viettc

Viettc Thành viên mới

Ùa tớ thấy được đấy! thế các câhu design nhanh nhé!
  3. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

hì hì, anh Vietsiem, vinarobot, minhthanh ơi! Mấy anh lên tiếng đi! T thì đang ở xa quá nên chắc cũng ko làm được gì rùi! Chỉ mong mấy anh xem sao mà tổ chức cho các bạn họp mặt nhân Xmas cho vui!
  4. cuoc_song_tuoi_dep

The nao cac ban trong room huong ung chu!!! the thi dinh ngay nao di choi day nhi?
    P.S: The TulipVN84 o dau vay? o xa nha a buon wa nhi(thuong thi phuong tay Xmas la union gia dinh chac la nho VN heheheheheh)? the dang di hoc a? Kinh wa nhi, gioi wa nhi(nuoc nao vay) !!! hehehehehehe. the nhe, neu ofline dc thi se post may cai anh cho TulipVn84 them choi,heheheh!!!!
  5. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

hì, cám ơn c-s-t-đ Kiểu này post ảnh ofline lên chắc T ức chết mất thui
    T đi học xa, Noel này mà ko về thăm nhà được cũng muốn điên lên mất vì buồn và nhớ
    Dù sao cũng mong muốn các bạn một mùa giáng sinh vui vẻ (cho dù T thì hì hì).
  6. congly

congly Thành viên quen thuộc

Thằng cha này, thật tình... Đi học xa đâu nhất thiết là du học? Có thể là dân ĐN đi SG, HN. Mà bé tulip học ở đâu vậy?
    Còn cái vụ offline thì nên quên đi, box có mấy người, hẹn hò nhau chán rồi đến lúc đó chẳng có con ma nào mò đến
  7. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

ha ha đọc bài anh congly mà ngồi cười quá trời là cười luôn hi hi Anh congly nói cũng đúng, đi học xa chưa chẵc là đi du học...cũng có thể ĐN đi SG, HN học... hi hi...đọc cái câu "Thằng cha này, thật tình... " mà em ôm bụng cười làm mới ăn cơm xong nên tức bụng quá đi mất!! hì hì
    To congly: Em đang du học ở Mỹ. ^_^
    Còn cái vụ offline thì em cũng ko ý kiến được vì em cũng ko làm gì được! Nếu như mà mọi người muốn đi chơi Xmas cũng hay đó chớ! Ít thì mình đi chơi ít, đông thì đi đông, nhưng mà một khi đã hẹn thì mọi người nên tới, đừng nên như lần offline vừa rồi là được rồi!! T cũng thích mọi người trong box mình có được dịp gặp gỡ, giao lưu với nhau cho vui! T mà về được noel này thì cũng sẽ "réo" mấy anh, mấy chị, mấy bạn đi chơi cho bằng được cho coi! :P hi hi
  8. lbaniusagi

lbaniusagi Thành viên quen thuộc

úi giời!!!! nguyên 1 chùm box ĐN, box DNU, DNFC gì gì đó, box LQĐ.... là các box mà giờ dây thun luôn luôn hiện hữu trong cái cuộc hẹn. đồng chí Congly nói đúng đấy, box có mấy người, hẹn hò cho đã rồi cũng ko có con ma nào đến đâu. kinh nghiệm cho thấy là vậy. nếu "hợp tác" với box ĐN or ĐNFC thì may ra còn có cuộc offline cho ra hồn, ko thi....
    dù sao nếu có offline thi chúc bà con 1 Xmas vui vẻ.
    lâu lắm rồi mình ko tham gia mấy vụ off như thế này, mà có muốn cũng ko được, tức ghê
  9. cuoc_song_tuoi_dep

Tui thưc sự là một thành viên mơi chua biet mat thanh vien trong box boa gio, lại sắp đc về VN chơi vài bua, nên muôn offline một phát coi các trai thanh nữ tú trong box mình, nên mong các bạn hưởng ứng, hehehehehe. một người vì mọi người, mọi người vì một người, hehhehehehê
  10. VietSeism

VietSeism Thành viên mới

Xmas mà offline thì hơi khó, nếu có tổ chức thì sợ chỉ có vài thành viên ... thường trực
    Nên chăng các bạn cùng tham gia buổi offline các box khu vực Đà Nẵng cho vui vẻ ?
    (gồm DNU, Đà Nẵng, LQĐ, PCT, TP, ĐNFC ...)
    Các bạn thấy sao ?