1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sắp đến hội Đinh Lê ko bà con? bàn bạc tý nhẩy?

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi anhphuong86vn, 24/03/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

Sắp đến hội Đinh Lê ko bà con? bàn bạc tý nhẩy?

khoảng mùng 8/3 âm này tính theo lịch thi vào thứ 4 ...lễ hội sẽ kéo dài đến mùng 10 ...bà con về coi lại lịch nhá ...loanh quanh mãi ..vào việc luôn nhá ....tui định đưa ra y' kiến khoảng lễ hội này tổ chức đi chơi ...chẳng mấy khi lễ hội ở quê hương mình bà con nhẩy ???
    nhưng mà hôm đấy vào thứ 4 sợ ko đi đc nhiều ...đang tính toán xem làm thế nào ...chẳng lẽ người ở xa đi ***à mình ko đi đc thì chán chết ....bà con nghĩ dùm nhá ..

học nhiều ngu nhiều
    học ít ngu ít
    ko học ko ngu

******GẤU BẮC CỰC*****
  2. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

con nhóc kia đinh tính chuồn học đi chơi hả đâu mà đự tính kiểu đó hả chị mày đây cũng muón đi nhưng híc híc ko đi đc vì đi thì ma ma oánh chít ( ah hay chị em mình hôm đó chiều đi chút cho vui chứ rủ bọn ninh bình đứa nào cũng bàn lùi thôi he he... đừng giận nhau nha)
    phuonganh_nb
  3. i_mis_u_minki

i_mis_u_minki Thành viên quen thuộc

hichic cho anh đi với
    Đừng vội yêu, vội liều lao vào rượu
    sống vô tư và vào thử box Ninh Bình
    http://ttvnol.com/forum/f_428
  4. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

anh minki muốn đi thì hôm dó về ninh bình đi với tụi em nồng nhiệt đón tiếp chỉ sợ anh trốn học đi chơi thui thế là ko túi đâu nha
    phuonganh_nb
  5. utxinhmatbiec

utxinhmatbiec Thành viên mới

[/quote] thế lễ hội Đinh Lê anh em nhớ vìa cội nguồn tý nhẩy???nghe cũng hay đó ... hê..hê.. mà có trong mấy ngày cơ mà , lo giè ko đi dược ngày này thì đi ngày khác... các bác cũng định đi hả??? cho em 1 chân chứ nhẩy???? hehe...
  6. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Em nào xem hộ cho anh cái lịch Dương là ngày bao nhiu cái nhể? Hay là anh em ta " Lại về Ninh Bình" một chuyến nữa đê
  7. utxinhmatbiec

oé......ông anh định đi 1 chuyến nữa hả???? okie!! em đồng ý cả 4 chi , nhưng ma đề nghị mọi người đi đầy đủ cho em nhờ .... chứ như lần trước thì.... hic..hic.. đừng để em phải ăn chuối nữa.... hè..hè...các bác lưu ý điều này cho em....
  8. amduongvocuc

amduongvocuc Thành viên mới

roài ..lần này fải bàn bạc kĩ ko thì lại 1nải chuối to vật vã ...khủ lắm ...lần này nếu đi cố gắng đi cho đầy đủ ..khổ thân em em chẳng biết họp hành gì cả nên chẳng đến họp box đc..cũng cái tội ko đọc thông báo thông biếc giè ..
    em fải nêu điều này cho các bác rõ ...thứ nhất hôm đấy vớ fải ngày học đang tính toán nghỉ sao cho ko bị nghi ngờ đay này ..có khi fải nghĩ trước đó 1ngày ấy chứ... thứ 2 hôm đấy tính đi bằng gì đây? xe máy nhìn mặt non choẹt bị hỏi thăm thì khổ lắm ...mà hỏi các bác có xe máy đã có bằng chưa?ko có thì hơi gay đấy ...hay là thuê xe ôm nhẩy? đạp xe cũng ổn nhưng mà hơi ngại ..ko thì hành quân cục bộ bằng xe đạp cũng okie ..bà con nghĩ sao?
    kinh phí cho buổi đi sẽ bàn bạc thật kĩ ko lại kêu ...mà thời gian đi từ 7h đến khoảng 12h thôi đấy nhá ..bảo đi học mà đi đến chiều là chết tui ...chiều muốn đi đâu nữa thì tính sau ...ý kiến đến đây xin tạm dừng
    hãy là gió chứ đừng là cát,gió cứ thổi và cát cứ bay
  9. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Roài ! Nếu đi chơi như thế này thì đương nhiên fải bàn bạc kĩ rồi! Nhưng anh thấy nếu đi mỗi Đinh-Lê thì .. "chuối" quá . Đi có tí là xong à ! Fải đi đâu nó "lâu lâu" một tí chứ
    Nhưng mà hôm đó là ngày bao nhiêu ! Anh bảo ai đó xem hộc cái lịch cơ mà vẫn chưa xem à?
  10. utxinhmatbiec

oé.....ông anh nhà ta lại nghĩ ra trò giè roài....ý định của người ta là đi Đinh_Lê chứ bảo anh về phá hả? ghét cai mặt ... hehè... nhưng nghĩ cũng đúng hè.. mấy khi box ta được đi đầy đủ nhẩy??????hè ...em okie....