1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

SAREE- có bạn nào ở HÀ NỘI thích đi mua & mặc sari ko?

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi vanillagirl1784, 04/10/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vanillagirl1784

vanillagirl1784 Thành viên quen thuộc

SAREE- có bạn nào ở HÀ NỘI thích đi mua & mặc sari ko?

Nhìn mấy bức hình các cô gái Ấn mặc Saree mà mê mẩn quá. Có bạn nào ở box Ấn thích mặc Saree ko? ở Hà Nội nhé thì đi mua cùng mình vải + may áo blouse mặc saree đi ^ ^

Đang háo hức muốn làm anh zai ngạc nhiên
    Nếu có bạn nào muốn mua thì PM nhá, chúng mình cùng đi vì tớ cũng đang tập tành quấn saree, + đang tham gia học belly dance, có khi mặc saree lại hợp
  2. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

Niềm đam mê của tớ đây Nhưng mà tớ xa xôi lắm không có nhà rồi.
    vanilla ơi bạn của ấy có người yêu Paki thế còn vanilla là sao thế? sao lại thích mặc saree thế nhẩy
  3. linh0110

linh0110 Thành viên mới

Mấy hôm trước được mặc thử saree nhưng được nhỏ bạn mặc cho àh chứ chưa tự mình mặc.Trông đẹp lắm, .Mình thích lắm nhưng ấy ơi mình lại ở HCM.
    Thôi thì mấy bạn đi mua rùi mặc cho cả nhà xem nha!!!
  4. missakana

missakana Thành viên mới

trên đường VTS có tiệm chụp hình saree đó, năm ngóai mít nhảy dzô chụp mà đang có bầu nên ko mặc được, hic hic, saree mặc xếch xi tí nhìn hấp dẫn nhễ?
  5. linh0110

linh0110 Thành viên mới

He he , missa nói đúng đó , mặc sẽy tí thì chu choa , khỏi fải bình luận rùi , nên vừa rồi nhỏ bạn nó quấn cho xong rùi còn kéo xuống tí tí ,nó nói kéo xuống vậy thì nhìn thấy cái eo xinh xinh(nói chung chung thui àh :D] ) , thế mới đẹp.
    Missa nói ra thì mình mới biết đó, để bữa nào rủ mấy đứa bạn đi chụp hình thử ở đó xem sao[
  6. vanillagirl1784

--------------------------------------------------------------------------------------
    chẳng hiểu đam mê saree từ khi nào, có lẽ từ khi vào topic Saree của bạn VH,
    Bạn thân tớ yêu một anh Pakis, còn tớ thì ko yêu ai ở đó cả. Chỉ có một người bạn rất thân rất rất thân, có khi còn hơn cả người yêu nữa ý cũng ở Islamabad.
    Nên muốn mặc thử xem thế nào, để thỉnh thoảng đi party còn diện một chút
    Ở Hà Nội tớ có quen một gia đình người Ấn Độ ( cạnh nhà tớ) nên nếu bạn nào muốn quấn thử Saree thì đi chọn vải cùng tớ nhá. hix hix rồi mình nhờ người ta dạy
  7. ngoc_tama4406

ngoc_tama4406 Thành viên mới

Miss ơi có nhớ tiệm đó ở đoạn nào trên VTS không, chứ VTS 1 chiều tìm kiếm địa chỉ hơi bị khó. Mà ở đó người ta quấn saree cho mình à? hay mình phải tự quấn? Mà Tàma vừa ko được cao, vừa "có da có thịt" 1 chút thì có mặc vừa mấy bộ ở đó ko nhỉ???
    Nghe Miss nói thích quá, bữa nào phải đi tìm chỗ đó chụp mới được
  8. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

@vanilla: VH thấy belly dance thì các cô Ấn thường mặc lehnga choli đó, cái bộ đó chắc chắn hở "rún" luôn
    Mọi người ơi có mấy hôm đi chơi ở VN tớ cũng diện saree đó, phải gọi là tớ can đảm thấy ghê luôn. Ai cũng dòm. Ra ngoài đường người ta cứ hỏi "Đồ Hy lạp hả em?" , "Đồ gì vậy em?". Có một bé bán dạo còn nói mình "Chị mặc đồ dân tộc nhìn đẹp qua ha" híc buồn đời thấy ghê Nhưng mặc saree vào công nhận thấy mình cao lên mà nữ tính hẳn
  9. S_B_C

S_B_C Thành viên rất tích cực

Vanillagirl1784 đã mua được vải chưa, mách mình chỗ mua vải và may đồ đẹp nhé, lúc nào ra HN sẽ tranh thủ đi ngó nghiêng.
  10. vanillagirl1784

To VH: lehnga choli chả biết ở đâu bán, chắc phải đi may mất. Tớ thấy cô Shakira vừa múa & nhảy bài HIPS DON''T LIE mà mê mẩn.
    Nhưng tớ thấy lehnga choli cũng giống với short blouse của sari đấy chứ
    Đi chơi mà cũng dám diện saree à, can đảm thật
    Mà VH mua saree ở đâu thế? hay là cũng đi chọn vải để may?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa