1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sau 1 tinh yêu

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi kit_bodyshop, 28/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kit_bodyshop

kit_bodyshop Thành viên mới

Sau 1 tinh yêu

Người đên'' đây làm chi rồi bỏ quên tình tôi....nói yêu tôi làm gì rồi bỏ quên tình tôi....biết thê'' tôi đã không yêu làm chi.....toàn những lời gian dối...
    Yêu là gì đây chứ? Cách đây 3 năm tôi đã muốn yêu và được yêu biết bao.Đẻ rồi khi yêu anh , chỉ toàn là nước mắt và sự tan nát...
    Có những lúc tụ bản thân phả gồng mình đẻ chôns lại nỗi đau ...Tôi lại trỏ về với bàn tay trắng và nỗi cô đơn đén lặng con tim....
    Tại sao anh đén đem lại nụ cười và khiến tôi ước ao được mãi yêu anh suốt...Đen khi anh choáng ngợp cả con người tôi thì anh lại ra đi....
    Giò thì tôi đau lắm.....sao lại nỡ lòng? Tại sao ? Tình yêu giờ còn đâu? Tôi muố níu kéo....tôi muốn anh hiểu tôi yêu anh rất nhiều...nhưng giò tôi chăng còn ý nghĩa gì vơi anh
  2. thanchettc

thanchettc Guest

Thì đi giải quyết hậu quả thôi
  3. cogai_xautrai

cogai_xautrai Thành viên mới

níu kéo cái ko thể níu kéo là vô vọng .quên đi bạn àh .vết sẹo mãi là vết sẹo thôi .phải biết học cách quên, bạn hiểu ko ?
  4. Cái gì đến thì nó sẽ đến, cái gì ra đi thì có cố giữ mấy cũng sẽ ra đi. Níu kéo làm gì cái mà hiện giờ đã ko còn thuộc về mình.
  5. onggiachayratnhanh

onggiachayratnhanh Thành viên rất tích cực

Cố níu kéo làm gì khi tình yêu mà anh ta dành cho bạn không còn nữa ?
  6. nickyvsa

nickyvsa Thành viên mới

đúng rồi giải quyết hậu quả thôi :D
    chú em congai_xautrai lai bao vet seo mai la vét seo la sai :D bay gio nó di thẩm mỹ là cái hết ngay
  7. Sep20

Sep20 Thành viên mới

Thà dứt khoát như thế còn hơn là để lâu dài , chỉ khổ con gái bọn mình mà thôi!
    Người ta không yêu mình nữa thì mình nên dừng lại, không nên cố níu kéo làm gì! Cuộc sống còn nhiều thứ tốt đẹp hơn mà!
  8. kit_bodyshop

Người ta thường nói :" Ha`y đến với những người biết làm bạn vui"--------> Va dường như em đã chấp chận để cho trái tim minh quỵ xuống anh.
    Nhưng em đau biết răng giờ chính anh mới la người làm em khóc nhiuều nhất , người làm cho em quặn đau nhiều nhất.
    Vậy mà e cứ nghĩ anh sẽ yêu em và mãi mãi yêu em.
  9. kit_bodyshop

Tại sao đến giờ anh vẫn nói anh vẫn yêu em.???
    Tai sao anh yêu em ma anh lại làm em đau khổ đến vậy?
    Bao nhiêu nỗi uất ức trong lòng em nói cho anh hay nhưng dường như anh chảng còn muốn nghe em nói nữa.VÀ anh nói em nói sai.Tất cả em đều nói sai.Anh chẳng còn muốn nghe em nói nữa.VÀ giờ em sẽ im lăng.
    Em không muốn để cho tình ta dang dở.Em sẽ cho chúng ta thêm 1 cơ hội nữa từ giờ cho đến tết này nhé .Đó la thời gian va e nghĩ e sẽ không để cho bản thân mình pải chịu đựng thêm nữa.NÓ đã quá đau khổ và tội nghiệp rồi.
  10. hattoryntt

hattoryntt Thành viên mới

nếu đã quá đau khổ và tội nghiệp rồi thì cho thêm cơ hội làm gì...cầm cái kéo , mài cho sắc, rùi cắt phéng nó đi...có phải hơn ko