1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sau 1 tinh yêu

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi kit_bodyshop, 28/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kit_bodyshop

kit_bodyshop Thành viên mới

Có vẻ như hôm nay đã đỡ hơn nhìu rùi.....Anh Puskin ơi cám ơn vì những góp ý của anh.......nhưng anh cũng nóng vội thiệt đó......để bĩnh tĩnh đc thì cũng cần có thời gian chứ.....ai lại khuyên Kit đùng 1 cái bảo quên thì làm sao làm nổi.......dù sao thì K cũng đã yêu rất chân thành và ng` đó còn là mối tình đầu của K nà.....
    ( Nhưng thực sự thì trc đó K cũng có 1 ng nũa ở cấp 2 nhưng chắc đó chỉ là tình iu trẻ con thui vì không nắm tay, chưa lần hôn......)
    Even thanks....
  2. kit_bodyshop

Sau cơn mưa trời lại sáng.......có vẻ như mình đã cảm thấy trở lại con ng vô tư của mình mấy năm về trươc rồi....
    Đúng là có muốn cố giữ 1 ng thì mãi chẳng đc mà chỉ làm cho bản thân mình càng đau khổ mà thôi....
    Cái gì là của mình rồi mãi sẽ là của mình..
    Ít ra ngoảnh mặt lại ta vẫn thấy bạn bè ở bên ta.....ng đó chỉ toàn phiền phức và chỉ gây đau khổ cho ng khác ma thôi...
    Mình sẽ chẳng mong chờ j nũa..........mình cũng sẽ chẳng nghĩ ng đó là "của mình" nũa.....
    Tất cả những j mình muốn bây h là quan tâm tới nhũng ng bạn và chẳng muốn quan tâm tới 1 ng nũa...
    I can do anything I want without you b''cause u don''t belong me khakhakha
  3. puskinvn

puskinvn Thành viên mới

E hèm, có vẻ khá khẩm hơn rồi đấy Kit nhỉ... tốt đấy... tốt đấy...!!!
    Trong cuộc sống, tôi gọi tất cả những thứ (con người, hình ảnh, sự kiện...) gây cho mình không vui là....rác. Thỉnh thoảng ngó xem có cái nào tái chế được không thì mình tái chế ... còn đâu là vứt hết, đốt hết... Nếu không đầu mình sẽ biến thành cái hố rác mất. Mà như Kit biết đấy... rác để lâu ngày..."thúi" lắm...
    Một lần nữa chúc cho niềm vui sẽ tới và mãi ở bên Kit
  4. kit_bodyshop

Cám ơn Puskin nhìu.Có vẻ như Puskin cũng từng trả qua'' ha.
    Mọi chuyên h dương như đã đỡ hơn nhìu với tui.Tôi đang bắt đầu lại nhưng ngày tháng như truóc kia của mình.Thảnh thơi và ca hát liu lo.Lại có 1 lũ bạn để tỉ tê....
  5. kit_bodyshop

Con trai thường rất mạnh mẽ.Tất nhiên Kit ko pải là con trai.Nhưng lũ con gái thì thương nói con trai 1 khi đã không còn iu thì dứt khoát dữ lăm.
    Anyway, giờ K đã chẳng còn muốn nghĩ nhìu đến những rắc rối nữa.Tât nhiên , ng ta vẫn thường nói nhưng ng sống nội tâm thường rất sâu sắc.Kit nghĩ minh cũng là 1 ng nội tâm.Nhưng K hơn chút chút với những bạn gái khác ,đó là , khi đau thì thường rất rất đau, nhưng cũng là 1 ng lạc quan....
    khakhà......
    Dầu sao đi nữa có lẽ K cũng đang lớn dần lên rồi và sắp thành 1 ng từng trải nữa.Hihì......
  6. coldplay80

coldplay80 Thành viên mới

Ui Kit có vẻ đã vui trở lại kìa, nhưng mà bạn ui giống tui ý mà, mới chia tay vẫn còn mong còn nhớ lắm, và thèm cái cảm giác xưa cũ, chừng nào bạn còn tâm sự ở đây là bạn còn nhớ tới người ta kìa (đừng cố gắng huyễn hoặc mình là những lúc đêm xuống hoặc ở nhà một mình mà bạn không nhớ người ta khủng khiếp đó nha )
    Điều duy nhất mình đã từng khuyên bạn và bây giờ đây tiếp tục khuyên bạn là hãy để thời gian cùng những điều thú vị khác quanh bạn giúp bạn quên đi người đó. Chỉ cần thời gian thôi
    Tui còn biết qua mấy người bạn cũ chung của 2 người, anh người yêu cũ của tui sau khi chia tay đã trải qua 1 mối tình chóng vánh vài tháng với 1 người, hiện nay lại đang theo đuổi 1 người nhưng vẫn nói yêu và nhớ 1 cô gái khác (nói dối trắng trợn với cô này rằng đi làm trong khi thực tế đang đi chơi xa với cô kia , làm tôi thấy thương cái cô bé này), lại thấy chia tay với anh ta là một sự may mắn lớn của tôi, nếu ko giờ này tôi lại đang ngồi tự hỏi đêm nay anh ta qua đêm ở nơi nào (where did you sleep last night???) rồi có thắc mắc thì anh ta lại nói dối những lời nhớ thương ngọt ngào với mình giống như với mấy cô kia cũng nên
    Ôm mãi nỗi khổ đau làm chi phải không bạn?
    Cuộc sống vẫn còn những chàng trai chân thành hơn nhiều mà, như bạn puskin chẳng hạn nhỉ (chị đã thăm quan web của em rùi, 1 tâm hồn lãng mạn, chân thành, hãy giữ mãi điều đó em nhé)
    Chúc kit và mọi người còn mãi nụ cười trên môi và hạnh phúc, bình yên sẽ đến với các bạn
    Hạnh phúc vì được sống
  7. puskinvn

puskinvn Thành viên mới

Cám ơn sister, bông hoa đẹp lắm! Sis đã vào blog của em rồi à, hì... hơi quái phải không sis? nhưng đó thực sự là em, là suy nghĩ của em ... một gã kì quặc, một tâm hồn kì quặc.....
    Một lần nữa cám ơn sis về những lời tốt đẹp sis dành cho em, em hứa với sis em sẽ mãi giữ những giá trị của mình ....
    Chúc sis luôn vui vẻ !!!
    Tặng lại sis này : <----- gấp đôi nhé
  8. canh_hoa_ep_trong_tim4u

canh_hoa_ep_trong_tim4u Thành viên mới

có những mối tình chỉ thoáng qua trong đời nhưng cũng làm cho con tim ta nhớ mãi...........
  9. kit_bodyshop

Co'' những cuộc tình mà tưởng chừng như ta sẽ không thể nào quên được , cũng như cứ nghĩ rằng ta sẽ chẳng thể gượng dậy đuơc ......vì ta đã khóc qua'' nhìu, đã đau khổ bít dường nào mỗi khi chia tay.........đau đến thắt lòng....gào thét tự hỏi tại sao? , tại sao?...........Và giờ chỉ chờ đợi thời gian có thể cứu rỗi ta lúc này, để ta có thể vượt qua lúc này..........
  10. kit_bodyshop

Giông như 1 bài hát có câu :
    Rằng giờ tình em chia đôi , hỡi anh em phải làm sao đây?
    Nửa tim em bảo em không không nhớ anh
    Nhưng nửa kia em tìm đến anh
    Muốn níu kéo, sợ rằng nguời đó thật sự sẽ rời xa mình , nên nỗi sợ hãi cứ thế ma tăng lên,
    Rồi ta sợ phải hối hận sau khi chia tay và nghĩ lại
    Rồi lại nghĩ đó chỉ là những phút sóng gió ma tất lẽ dĩ ngẫu nhiên tình yêu nào mà chẳng có lúc như vậy.......
    Nhưng có lẽ em sẽ cố quên thôi, vì tình yêu này chỉ mang lại toàn những đau khổ cho em, rằng em chẳng còn tin vào tình anh nữa. Tình cảm anh thay đổi lúc thế này , lúc thế kia, em sợ mình không chịu nổi nữa.....
    Và em sẽ ra đi trong yên lặng vì em sợ khi nói với anh thì sẽ càng làm cho em đau khổ và khó quên anh hơn, thế nên em sẽ ra đi trong yên lăng......và sẽ quên anh thôi
    Làm lại cuộc đời......làm lại mình sau bao tháng năm yêu anh, em như 1 con thiêu thân, chỉ bít có yêu anh và hướng về anh....
    Để rồi giờ đây tình yêu anh dành cho em không như em nghĩ.......nthì lúc này đây em nhìn lại và thấy mình vẫn chưa làm đc j cho gia đình, những ng bạn luôn bên em, và cả chính bản thân em nưa...
    Yêu anh đó..........hì chỉ toàn là đau khổ thôi a`.....
    Giờ em chỉ muôn cho con ng em đc thanh thản ma thôi....
    Em sẽ đến 1 nơi mới với những con ng mới.......va nhấn nút RESTART cho cuộc đời mình.......