1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Sau 2 năm đi làm, các bác có gì?

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi royalgia, 03/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trungpvc

trungpvc Thành viên mới

Sau 3 năm thấy mình ngu đi, được mỗi cái là biết nhiều món nhậu. Ghét nhất phải đi tiếp khách
  2. alone1981

alone1981 Thành viên quen thuộc

mình dc nhiều lắm
    kt88
    pionneer t05
    tannoy 638
  3. quockhanhtin4k44

quockhanhtin4k44 Thành viên mới

Ngẫm cũng hay, cho bạn nào lập ra cái tốp píc này! Sống với web 5-6 năm chưa viết dòng bog nào, tự dưng vào đây thấy anh em đồng đội 81, thủ thỉ thôi thì làm vài dòng tiểu sử.
    Bác nào bảo "tuổi này, cái deck gì cũng muốn làm, cả thèm, chóng chán", ngẫm cũng đúng.
    Em vào ĐH năm 99, được 3 năm đầu ngon lành, :)) ... đến năm thứ 4, ... mãi kiếm tiền nên die Năm 4 lần 1, Đến năm 4 lần 2, học hành, bạn bè như C ... nên lại die, giai đoạn này khủng hoảng kinh hoàng, deck thích tâm sự bạn bè, kô muốn gia đình biết, không thích thằng khác chia sẽ , chán vãi, ... lại đi kiếm tiền... lại die... chán vãi... đến năm 4 lần 3... hì hì trộm vía nhờ giời ... qua được. Lên được năm thứ 5.. .. những tưởng là con đường ra trường đã rộng mở ... nhưng vẫn tạch. vì lý do không đâu. Ẹc ẹc ... thế là đi kiếm tiền, .
    Một thằng vào trường BK 26.5 ... từng là víp một thời.. lại nhạy cảm trước cuộc sống.. có những lúc tưởng chừng như kô thể vượt qua nổi, nhưng ... rồi cũng qua. Cái đọng lại qua 8 năm học đại học là chữ "nhẫn" biết mình là ai, và kô tham vọng nhiều.. ẹc ẹc.. giờ ra trường. ( thời điểm cầm bằng đến giờ chưa đầy một năm :D ) Tháng 8 năm 2007 mới cầm bằng.. :D ...
    Đó là cái sự học thì nó vất vả thế các bác ạ. Nhưng được cái đường Tình duyên nó đỡ hơn! :). Vợ em học cùng em PT, hai đứa cùng trải qua nhiều thăng trầm của những năm tháng gian khó. Chấp nhận lấy nhau khi em còn chưa ra trường, Giờ em ổn rồi ( tất nhiên là kô có nhà tiền tỷ .. :D) .. Có nghề chính và nghề phụ .. nghề phụ là luyện thi đại học để lấy ngắn nuôi dài, nghề chính là làm sales của một công ty nước ngoài.
    Ngẫm thì cũng không bằng ai, nhưng thôi, có thời gian ngắm con gái, thấy có lẽ cuộc đời cũng không đến nỗi quá bạc bẽo với mình.
    Tự thấy qua thăng trầm, mình lại vững vàng hơn. Giờ thì cứ sống, cứ chiến đầu, còn thành hay bại thì chẳng phải là điều quá quan trọng nữa.
  4. suoihoa038

suoihoa038 Thành viên mới

Chẳng có gì, thấy trái tim mình có nhiều lỗ thủng
  5. vuhoanganh_pci

vuhoanganh_pci Thành viên mới

Hic, cac Bac di lam co 2 nam, tui day di lam den thang 6 nay la 6 nam roai (tui hoc som hon cac bac mot nam). Qua 6 nam tui thay tay trang van hoan tay trang: tinh khong tien cung khong chi duoc cai la phai uong ruou nhieu nen cung gioi ve khoan nay
  6. OmaiCay2007

OmaiCay2007 Thành viên mới

Chao cac ban!M tinh co vao cai forum nay thay thich thich vi m cung sinh nam 1981 nhung m lai la "ga tay", m la nguoi nuoc ngoai day (Nga). M o HN 6 nam roi va cung dat dc 1 so thanh tich hehe vay muon xem cac banVN cung lua tuoi voi m lam gi va song nhu the nao :-)
    Than men
    Ga Tay
  7. vitmup

vitmup Thành viên mới

Á, nhầm nhọt sang mụn òi, làm quen sao nhẩy vào đây vậy? Gà Nga ế hả? Chẹp, chưa ăn xịt gà Nga bao h, thích nhỉ . Gà mái Nga chắc thích nhắm đây
  8. OmaiCay2007

M da vao box lam quen roi chu !
    Cho xin gia nhap hoi Ga Hanoi nhe!M da sang VN 6 nam roi thi cu coi la Ga|''nua Ta nua Tay'' hehe he
    Con thit ga nao ngon hon thi...
    thoi noi chuyen topic di!M da sang VN tay trang nhe luc 20 tuoi van la sinh vien!Gio thi da tot nghiep roi,di lam va dang hoc Master. Con cac ban?
  9. vitmup

vitmup Thành viên mới

Thế tớ lại rủ rê bạn sang đây, bên này cũng toàn gà thôi , con khác vào đuổi oánh ngay
    http://www8.ttvnol.com/forum/cuocsong/1020950/trang-28.ttvn
  10. OmaiCay2007

thanks ve link nhe!
    The Ga HN co bao gio to chuc vu nao ofline ko nhi hehe
    hoi thoi day...